Sinh vẬt cẢnh bÌnh ĐỊnh

NGUYENTHOQN

Super Moderator
NGÀY 27/11/2009 TẠI HỘI TRƯỜNG THANH BÌNH QUI NHƠN Tổ chức ĐẠI HỘI SVC TỈNH BÌNH ĐỊNH NHIỆM KỲ III (2010-2014) Về tham dự có Lãnh đạo chính quyền tỉnh ,các ban ngành tỉnh và thành phố . Hội SVCVN có bác :ĐỔ PHƯỢNG chủ tịch :Nguỷen duy Quý Phó chủ tịch Dd BCH các chi hội tf, huyện xã và các chi hội trực thuộc tỉnh dd cho 9500 hội viên cả tỉnh Các tỉnh bạn có : SVC tỉnh Hai dương ,Phú yên, dà nẵng quang ngãi,kontum,gialai và daklak... trước khi khai mạc có tổ chức chương trình văn nghệ ,Dại hội rất hoành tráng và long trọng . Nguyenthoqn xin gởi vài hình ảnh đên với các bạn cùng chia sẻ ..

giuquangngai

Thành viên mới
daihoi sinh vat canh tinh binh dinh chat luong hoanh trảng 1chu tich 2 pho chu tich tw nhieu vi trong ban chap hanh trung uong va cac tinh mien trung tay nguen ve du that xung dang voi mot tinh co phong traova tim nang cay canh lon trong ca nuoc minh rat mungvi co thoi gian binh dinh va quang ngai la anh em mot nha nghia binh do

NGUYENTHOQN

Super Moderator
daihoi sinh vat canh tinh binh dinh chat luong hoanh trảng 1chu tich 2 pho chu tich tw nhieu vi trong ban chap hanh trung uong va cac tinh mien trung tay nguen ve du that xung dang voi mot tinh co phong traova tim nang cay canh lon trong ca nuoc minh rat mungvi co thoi gian binh dinh va quang ngai la anh em mot nha nghia binh do
Cảm ơn bác giưquangai đả quan tâm SVC bình định ,theo nhận định nguyenthoqn có thể bác có thời gian công tác ở Bình đinh .
theo lời phát biểu bác chủ tịch SVCVN : SVCbinh định là 1 tỉnh hoạt động SVC phát triển nhanh so với các tỉnh trong cả nước ..
cam ơn bác chúc sức khỏe và đóng góp kinh nghiệm trên dd cho thế hệ đi sau học hỏi..
..

NGUYENTHOQN

Minh Xuân

Quản lý
Các bác nào có thể giới thiệu cho một số "tác phẩm" của Bình Định, Quảng Ngãi, Phú Yên để xem mức độ hoàng tráng của hội SVC ở miền Trung với.

NGUYENTHOQN

Super Moderator
MỜI BÁC MX ĐỌC KỶ NGUYÊN VĂN CỦA BÁC GIƯQUANGAI
Đại hội hoành tráng chứ không phải là tác phẩm hoành tráng ạ....?????
cảm ơn bác MX rất nhiều.
nguyenthoqn

giuquangngai

Thành viên mới
CHÍN GIỮ ỡ BÌNH ĐỊNH 13 năm từ 1976 dến1989 hiện nay đi chổ nào củng có cơm ăn có bạn thân BÌNHĐỊNH có nhiều cây Dương liểu đệp quá THỌ giơi thiêu lên mạngđi Giũ thích xem đê học tạp

Truly Bonsai

Thành viên
Nếu thế thì cần có phóng viên ảnh ăn dầm nằm dề vài năm may ra mới đáp ứng được bác à
Qua mấy tháng rồi anh ơi.Chắc cây trong đó phải thay đổi nhiều mà.Bữa nào nhờ bác Thọ xin cho cái thẻ hội viên Bình Định cho oai...hihi:):):)

laoaitvb64

Thành viên mới
chào đại ca nguyenthoqn - hy vọng sẽ nhận ra laoaitvb64 - nhìn phong trào svc tỉnh là đáng mừng -