Sinh hoạt thường kỳ tại Hội quán miền Bắc.

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
con đấy để dành tết em ra tiết canh nhá:)):))
có nơi sinh hoạt như vậy là mơ ước của nhiều người.chúc mừng anh em miền bắc nhé:D:D
bác hội trưởng chịu khó bắt mấy cô trong HNCT ( hội người cao tuổi) đến lo bếp núc để còn có cơ hội có anh để ý:))=))=))
Hương , Thu,Trang nhể
May mà mình vẫn còn trong hội " Hội người thấp tuổi"

Toi rồi Tân ơi tìm chỗ núp đi là vừa :-t ,mấy đứa xúm vào thì người không còn chỗ nào lành lặn đâu :))
Đã bị tơi tả rồi anh Kiên ơi

anh bẩu cho em gởi lời chào quyết thắng tới 3 chị ấy:)):)):))
cố lừa dc anh nào thì lừa.chứ...cũng lớn tuổi rồi=))
Nếu không lừa được thì " Hãy về đây bên anh " đúng ko anh
http://mp3.zing.vn/bai-hat/Hay-Ve-Day-Ben-Anh-Duy-Manh/ZWZ9ZD9I.html

Ông em mình ăn gan hùm hay sao mà giờ dũng cảm thế nhỉ :D
Mới được vợ thả xổng cho mau lớn anh ạ :)).

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
có nơi sinh hoạt như vậy là mơ ước của nhiều người.chúc mừng anh em miền bắc nhé:D:D
bác hội trưởng chịu khó bắt mấy cô trong HNCT ( hội người cao tuổi) đến lo bếp núc để còn có cơ hội có anh để ý:))=))=))
Hương , Thu,Trang nhể
Hương,Thu,Trang đâu rồi giúp Tân 1 tay,hắn hết muốn sống rồi.

chuyengiadimuon

Thành viên
Muộn chào các bác, các chú, các AC và anh " Lê Ngọc Tân" ạ.
Nay mon men vào đọc tóp pic like luôn trang 1-2-3 nhưng đến trang 4 thì xin phép được tự kỷ 15' ạ
...

huong84

Thành viên tích cực
Hương , Thu,Trang nhể
ôi tân yên tâm đi, hội của H chắc cũng sắp sửa xuất chuồng vài người rùi, còn tay nghề bếp núc thì khỏi lo đi, miễn là ko có ai bị sao là đc chứ ji, còn HNNCGĐ CTĐ của Tân sao rùi, dạo nì hoạt động có vẻ íu nhỉ =))

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Nay mon men vào đọc tóp pic like luôn trang 1-2-3 nhưng đến trang 4 thì xin phép được tự kỷ 15' ạ
...
;)) Trong đôi mắt Tân, Hương là tất cả. Là tình yêu, hạnh phúc anh với trang . Nhưng Thu biết rằng , mình hẹn Tân kiếp nay không bỏ cuộc. Và nay đành phụ chị em .... Tân đến với Trang với tất cả tấm lòng, Tân đến với Hương với tất cả trái tim, Ta đến với Thu hò hẹn nhau kiếp sau ....=))=))=))
ôi tân yên tâm đi, hội của H chắc cũng sắp sửa xuất chuồng vài người rùi, còn tay nghề bếp núc thì khỏi lo đi, miễn là ko có ai bị sao là đc chứ ji, còn HNNCGĐ CTĐ của Tân sao rùi, dạo nì hoạt động có vẻ íu nhỉ =))
Cụ thể hội đó là gì vậy chị ? Anh Tân hoạt động yếu là sao chị ?

;)) Trong đôi mắt Tân, Hương là tất cả. Là tình yêu, hạnh phúc anh với trang . Nhưng Thu biết rằng , mình hẹn Tân kiếp nay không bỏ cuộc. Và nay đành phụ chị em .... Tân đến với Trang với tất cả tấm lòng, Tân đến với Hương với tất cả trái tim, Ta đến với Thu hò hẹn nhau kiếp sau ....=))=))=))

Cụ thể hội đó là gì vậy chị ? Anh Tân hoạt động yếu là sao chị ?
hội những người có gia đình còn thích đú đấy Tú em.chị Hương em chuẩn bị gia nhập:)):))

ngockien

Super Moderator
em ở ngay dưới HưngYên. có CN nào đó rủ mấy ae cũng thích - chơi cây ghé vườn hội thăm và chơi!
Ok em ,khi nào bố trí được mời em qua thăm vườn hội.

sinh hoạt tai miền bắc mà sao a ko đưa sanh sy nên mà lại đưa linh sam nên vậy a
Tiện cây nào post cây đó em ơi ,anh cây nào khoái là post bất kể là cây gì :D

vote anh anh em miền bắc thôi nào :)
Thanks em !

May mà mình vẫn còn trong hội " Hội người thấp tuổi"
Tú đã chống ế thành công chưa ? hay vẫn là chủ tịch hội ế đương nhiệm vậy ?:))

ngockien

Super Moderator
Hương,Thu,Trang đâu rồi giúp Tân 1 tay,hắn hết muốn sống rồi.
Mấy em đó nói rằng thương tình chú Tân ăn ở hiền lành nên không nỡ hiếp đáp đó anh :D

...
Tự kỷ có 15' xem ra còn lạc quan chán , bao giờ anh Tân nhắc đến tên cái hội đó mà run đùng đùng mới đáng lo Trang nhỉ :">

Tin vui rồi ,Hương em xuất chuồng mở hàng phải không ? với ai vậy hay với ông lão Hải Biên nhà mình =))

Tháng này Hội mình có off k nhỉ ?
Đây chỉ là sinh hoạt thường xuyên tại vườn hội thôi bạn ạ. Hội miền bắc hàng năm sẽ tổ chức một đến 2 lần offline quy mô lớn ,khi đó sẽ có thông báo rộng rãi trên diễn đàn.

ngockien

Super Moderator
lâu rồi mình không vào mạng hôm nay mới biết anh em đã sinh hoạt lâu chưa ?
Cũng vài tháng rồi anh ơi ,không chỉ chủ nhật mà mỗi khi rảnh rỗi anh em thành viên thường qua vườn chơi do cũng rất thuận tiện đi lại , thông thường hàng ngày không hẹn nhưng cũng luôn có vài anh em ở đó ,anh em nước nôi chém gió cũng vui phết anh ạ :D

T-V-T

Thành viên
em có cây tùng cối khi hom nào chu nhật cho em mang qua nhờ mấy a chi tạo dáng hộ được không ạ.......mà nếu dự thì chi phi như thế nào có thề cho em biết không a@};-

phovanghoe

Thành viên tích cực
vừa rồi em ở tít bên này, gọi cho ditimmatkhau xem có gần ko, nhưng xa quá ko bố trí kịp, vật vờ HN cả ngày phía HQV chán ơi là chán, đành để dịp khác vậy a à

vitnuong

Thành viên tích cực
Tưởng vườn của Hội quán Miền Bắc ở đâu. Té ra là ở Thạch Bàn (gần Sài Đồng nhà em) em hay đạp xe đi dạo lang thang qua đây suốt.

tranhuybinh

Thành viên tích cực
Tay em nào mà đẹp thế không biết mạt mũi thế nào mà chứng cá to kinh khủng.
==================================
em có cây tùng cối khi hom nào chu nhật cho em mang qua nhờ mấy a chi tạo dáng hộ được không ạ.......mà nếu dự thì chi phi như thế nào có thề cho em biết không a@};-
Hoan nghênh bạn đến thăm vườn, hoàn toàn miễn phí mà.