Sao tổng bài viết của em mất nhiều quá vậy

tuannguyen1985

Thành viên Mua Bán
Hôm nay nhìn trên bảng Top poster của diễn đàn không thấy tên mình đâu. Xem lại mới thấy tổng số bài viết của em mất khá nhiều, hôm trước là trên 5000 giờ chỉ còn hơn 1200 ko biết nó chạy đi đâu nhờ quản trị diễn đàn xem lại

nguyen tran

Thành viên tích cực
Hôm nay nhìn trên bảng Top poster của diễn đàn không thấy tên mình đâu. Xem lại mới thấy tổng số bài viết của em mất khá nhiều, hôm trước là trên 5000 giờ chỉ còn hơn 1200 ko biết nó chạy đi đâu nhờ quản trị diễn đàn xem lại
Có thể là những bài đăng bán trong mục mua bán lâu ngày đã được BQT dọn dẹp cho nhẹ tài nguyên Diễn đàn đó Tuấn.

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Có thể là những bài đăng bán trong mục mua bán lâu ngày đã được BQT dọn dẹp cho nhẹ tài nguyên Diễn đàn đó Tuấn.
Kg phải đâu nguyen tran ơi.
Tất cả các top poster,thanked,starter đều bị mất mối đêm từ 50 đến 100/1 số thành viên là bình thường suốt cả hơn 1 năm nay rồi.
Cứ xem 5 vị trí đứng đầu thanked thì biết.Hacker trong nhà phá nhau cho vui đó mà,trò con nít,chuyện nhỏ....:))

tuannguyen1985

Thành viên Mua Bán
Tất cả các top poster,thanked,starter đều bị mất mối đêm từ 50 đến 100/1 số thành viên là bình thường suốt cả hơn 1 năm nay rồi.
Cứ xem 5 vị trí đứng đầu thanked thì biết.Hacker trong nhà phá nhau cho vui đó mà,trò con nít,chuyện nhỏ....:))
Lúc trước diễn đàn hư em cũng mất hơn 1000 lần bài gửi lần này thì mất lần hơn 4000 bài gửi luôn :D. Cái này em thấy ko được

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
Diển đàn mình nhiều thứ bí hiểm lắm, đặc biệt chỉ diễn ra trong đêm.
Do đó nạn nhân thường qua đêm mới biết, hihi...

Dst1079

Thành viên tích cực
Nếu đúng như thế thì nick soncm chuẩn bị tinh thần dần đi nhé. Sẽ sắp mất bài và số lần cảm ơn :D

nghiahlt

Thành viên Mua Bán
Cho mình hỏi gà tí: mất tổng số bài, số lần cảm ơn, .... thì có ảnh hưởng gì vậy? số bài, số lần cảm ơn nhiều thì được gì

Đông Xuân

Thành viên tích cực
Mất thì thành gà hoặc bị gà nhận là bạn ... còn sao nữa. Hỏi ông lnvinh mất thì khác gì ông nghia ... trả lời hơi vịt tý ... Uy tín làm ăn đó ông ạ. Còn không mua bán gì như mình về số 0 hay nó ban nick hổng có sao ... he he. Có khi thằng mua bán khác nó chơi ... như kiểu gọi cây bonsai là mới chơi cây đó ... he he.

soncm

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Sao tổng bài viết của em mất nhiều quá vậy

==================================
Nếu đúng như thế thì nick soncm chuẩn bị tinh thần dần đi nhé. Sẽ sắp mất bài và số lần cảm ơn :D
kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk zụ ni mình chả còn quan tâm đâu, cũng bao phen trèo lên tuột xuống xổ mình rồi.
Trước đây còn TVMB bài đăng đâu kém ai... giờ nhìn nick chusau56 là biết ùi

Dương Thịnh

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Sao tổng bài viết của em mất nhiều quá vậy

==================================

kkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk zụ ni mình chả còn quan tâm đâu, cũng bao phen trèo lên tuột xuống xổ mình rồi.
Trước đây còn TVMB bài đăng đâu kém ai... giờ nhìn nick chusau56 là biết ùi
Ông anh dễ thương tiết lộ cơ mật quân sự nhà nước coi chừng anh em mình ăn nghiệp vụ nhen anh. >:)>:)>:)

soncm

Thành viên tích cực

Diển đàn mình nhiều thứ bí hiểm lắm, đặc biệt chỉ diễn ra trong đêm.
Do đó nạn nhân thường qua đêm mới biết, hihi...

Dương Thịnh;1920107]Ông anh dễ thương tiết lộ cơ mật quân sự nhà nước coi chừng anh em mình ăn nghiệp vụ nhen anh. >:)>:)>:)
Càng đông càng vui đó mừ.

tycayphoi1

Thành viên Mua Bán
Sao bài viết của em trôi nhanh quá vậy a ... a coi lại sao chứ em đăng trươc nhièu bai bai em lại troi mat em tý cay phôi 1

Đông Xuân

Thành viên tích cực
He he danh dự cùi, nghệ nhân gì toàn nghiên cứu chim và b .. ngu vừa thôi lá đa làm sao ép, dân Bắc giờ vất hết đa rùi he he.

tuannguyen1985

Thành viên Mua Bán
Trả lời: Re: Sao tổng bài viết của em mất nhiều quá vậy

Mất thì thành gà hoặc bị gà nhận là bạn ... còn sao nữa. Hỏi ông lnvinh mất thì khác gì ông nghĩa ... trả lời hơi vịt tý ... Uy tín làm ăn đó ông ạ. Còn không mua bán gì như mình về số 0 hay nó bán nick hổng có sao ... hê hê. Có khi thằng mua bán khác nó chơi ... như kiểu gọi cây bonsai là mới chơi cây đó ... hề hề.
Anh Đông xuân hiểu được vấn đề của chuyện này nè=D>.

trungduart

Administrator
Thành viên bị mất bài viết comment hay mất bài viết lập chủ đề chủ yếu là nhóm thành viên mua bán tại dd, sau khi thành viên mua bán giao dịch thành công sẽ gửi vào lưu trữ sau 6 tháng sau hệ thống sẽ tự động xóa chủ đề bài viết đó, và trong đó kèm theo cả cảm ơn và bài comment tại chủ đề đó.

nghiahlt

Thành viên Mua Bán
Trả lời: Re: Sao tổng bài viết của em mất nhiều quá vậy

Mất thì thành gà hoặc bị gà nhận là bạn ... còn sao nữa. Hỏi ông lnvinh mất thì khác gì ông nghia ... trả lời hơi vịt tý ... Uy tín làm ăn đó ông ạ. Còn không mua bán gì như mình về số 0 hay nó ban nick hổng có sao ... he he. Có khi thằng mua bán khác nó chơi ... như kiểu gọi cây bonsai là mới chơi cây đó ... he he.
Cảm ơn anh, nay mới hiểu ra vấn đề. Tham gia dd cũng khá lâu nhưng cũng chẳng mấy khi comment hay mở chủ đề mới nào chủ yếu tham gia để tham khảo các ý kiến của ae.

P/S: Giờ là tvmb nên mới có bài

nguyen tran

Thành viên tích cực
Hồi xưa viết bài mới, rất vui vì bài được nhiều người vô xem và bấm cảm ơn. Cả mợ Kim Khánh cũng hay tìm cách câu Like, câu view cho nó vui...Vậy mà giờ nhìn lên bảng thống kê, thấy có thành viên post có 1 bài hoặc thậm chí chưa có bài viết nào cũng nhận được hơn 4 tỉ (nhắc lại là 4 tỉ) Like...Ngay cả những thành viên lâu năm và đóng góp rất nhiều bài viết như anh Hữu Đức, anh LnVinh cũng chỉ nhận được vài chục ngàn lượt cảm ơn...Kính đề nghị BQT xem xét lại vấn đề này. Lâu dần bắt đầu cảm thấy chốn quen dần thành cõi lạ...Lạ đủ mọi chuyện trên đời...

soncm

Thành viên tích cực

Hồi xưa viết bài mới, rất vui vì bài được nhiều người vô xem và bấm cảm ơn. Cả mợ Kim Khánh cũng hay tìm cách câu Like, câu view cho nó vui...Vậy mà giờ nhìn lên bảng thống kê, thấy có thành viên post có 1 bài hoặc thậm chí chưa có bài viết nào cũng nhận được hơn 4 tỉ (nhắc lại là 4 tỉ) Like...Ngay cả những thành viên lâu năm và đóng góp rất nhiều bài viết như anh Hữu Đức, anh LnVinh cũng chỉ nhận được vài chục ngàn lượt cảm ơn...Kính đề nghị BQT xem xét lại vấn đề này. Lâu dần bắt đầu cảm thấy chốn quen dần thành cõi lạ...Lạ đủ mọi chuyện trên đời...
Mỗi thời mỗi khác các bác ợ, thuở mới khai sơ cần khuyến khích viết bài, rồi bày ra ai ai lọt vào top thưởng cả cây hẳn hòi.
Thôi cứ thuận theo tự nhiên đi.... Xã hội mà quyền là của lãnh đạo.
Đến việc "Nhận cứu trợ lũ lụt 500 ngàn, bị thôn thu lại 400 ngàn" cơ mà!!!