sanh trực nhờ anh Vinh và toàn thể cao nhân phá giúp

tieuboi

Thành viên
Theo em bác không lên cắt ngọn, hãy tham khảo giáng văn nhân xem sao có khả năng hợp lý. Chúc bác thành công

dongtourism

Thành viên
Cái đoạn gốc vậy làm đwowcj gì ta? Ah, hay bạn làm trực dáng Tùng đi ah, Đoạn thân gốc đó có vẻ hợp lý.

maritime

Thành viên
Cái đoạn gốc vậy làm đwowcj gì ta? Ah, hay bạn làm trực dáng Tùng đi ah, Đoạn thân gốc đó có vẻ hợp lý.
đoạn thân đó thẳng,gốc nhỏ mà thân dài quá nên mình muốn hạ thấp nó xuống cho nó đỡ ngông nghênh,và làm lại tay tán chứ mình ko muốn để tay vỉ như vậy,nhìn ko co cảm tình. kính mong ae vẽ giúp mình với

maritime

Thành viên
11h30’ Ngày 31 tết năm 2011
huhu,các bác đi ăn tất niên hết rồi à. vẫn vườn ko nhà trống.huhu. giúp em với các bác ơi

Kihieulam

Thành viên tích cực
Làm tàn mỏng xuống và cắt bớt chi dưới thấp, bạn tham khảo phương án này nhé, chúc bạn thành công!

maritime

Thành viên
em cũng đã nghĩ như thế, em muốn nó côn cút lại chút.nên đây nhờ anh Vinh và toàn thễ anh em tư vân va phác thảo giúp em với. em cảm ơn anh rất nhiều
bác Vinh ơi, cho em xin 1 tấm hình theo ý kiến của anh với ạ

Mèo Hoang

Thành viên tích cực
Mới đây mới đây... keke... ý kiến của thấp nhân để bạn tham khảo ,là cắt thấp xuống,để lại trên dưới 30cm thân thui. làm 1 tàn dáng cây cổ thụ là o ke roài, vì cây có bệ rễ hợp với dáng cổ thụ lùn.... keke... nghe tui hỏng cây giáng chịu nha.....:-j

maritime

Thành viên
Mới đây mới đây... keke... ý kiến của thấp nhân để bạn tham khảo ,là cắt thấp xuống,để lại trên dưới 30cm thân thui. làm 1 tàn dáng cây cổ thụ là o ke roài, vì cây có bệ rễ hợp với dáng cổ thụ lùn.... keke... nghe tui hỏng cây giáng chịu nha.....:-j
Hjhj.vậy có nguy hiểm quá ko