Sanh Hải Phòng (buổi off 28/8) - anh em xem và cho lời bình (1).

tuandefzajj

Thành viên tích cực
Trả lời: Sanh Hải Phòng (buổi off 28/8) - anh em xem và cho lời bình (1).

Hu hu hu... cho mình xin miếng!
anh không phải lo đâu.vài bữa nữa kêu a longdefzajj tổ chức ăn rắn ở gần nhà em.sẽ có phần hết.:)]

ductoanvqh

Thành viên tích cực

Anh em Hải Phòng cho mình tham khảo tí! cây ở Hải Phòng thì ok rồi, nhưng những phụ kiện đi kèm để tô điểm cho bonsai như những tượng và đồ trang trí mini (loại đẹp), các loại cỏ trồng dưới gốc bonsai thì có thể mua ở đâu?.... Mình không có khả năng chăm sóc và uốn thế như anh em nên chỉ có thể mua cây bán thành phẩm về chơi và trang trí thêm cho vừa với mắt mình thôi lên rất muốn sưu tầm mấy đồ này nhưng khó quá, mấy chỗ như chợ Hàng hay Lán bè có nhiều nhưng đò kém chất lượng quá, còn cỏ và các loại tương tự thì chịu chết! không biết tìm đâu!... mới chỉ kiếm rêu về đắp thôi!!!!

itthoi

Thành viên

trê mỗi cái ảnh đầu tiên, toàn cây đỉnh

ductoanvqh

Thành viên tích cực

Hải Phòng mình xịt hẳn rồi ah?

buithonang

Thành viên

Cây rất ĐẲNG CẤP! Xem 1,2,3...lần mà không thấy chán.^^

sonhanb

Thành viên mới

Vườn nhà bác có thêm cây Sung của em thì phong phú hơn

tuandefzajj

Thành viên tích cực

xit sao dc.yen tam di anh.vai bua nua em ve lai co chuong trinh tiep thoi.ca nha yen tam di.
nhung em cung phai noi that la co 1 so thanh vien hp minh phong trao con kem qua.hay la cac anh ay coi thuong anh em minh la nhung ng choi giai tri[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X

Phượng Vũ_HP

Thành viên

Khổ quá đưa vợ đi đẻ mấy hôm mà vào diễn đàn đã thấy hơn nghìn bài chưa đọc gớm quá. HP mình mưa nhiều hay sao mà buồn quá nhỉ?

longqaz

Moderator

Khổ quá đưa vợ đi đẻ mấy hôm mà vào diễn đàn đã thấy hơn nghìn bài chưa đọc gớm quá. HP mình mưa nhiều hay sao mà buồn quá nhỉ?
Vợ mới sinh hả em. Chúc mừng Thiện nhé.

dongtourism

Thành viên

Vườn cây đẹp. Nhưng em thấy ngôi Villa của chủ nhân cũng đẹp không kém đẳng cấp.

manhtinh

Thành viên tích cực

HẢI PHÒNG cây tuyệt vời quá!

TranQuangThu

Thành viên

Chúc mừng, chúc mừng em.

Phượng Vũ_HP

Thành viên

Cảm ơn các anh nặn mãi mới dc cô con gái rượu chứ thằng con trai nhà em khó bảo lăm. Khà khà từ nay đã có con gái đi mua rượu cho bố rồi

tuandefzajj

Thành viên tích cực

Cảm ơn các anh nặn mãi mới dc cô con gái rượu chứ thằng con trai nhà em khó bảo lăm. Khà khà từ nay đã có con gái đi mua rượu cho bố rồi
hehe.chúc mừng chúc mừng.khao khao khao khao.nhanh nhanh nhanh.e chờ e chờ.

ductoanvqh

Thành viên tích cực

Thông gia với nhà tớ luôn nhé??????

cho tớ giới thiệu hàng luôn nhé!

viethoai

Thành viên

chúc mừng, chúc mừng. Hy vọng sau 18 năm nữa có thiệp hồng...... Nhưng mà đi dự họ nhà trai hay gái đây anh em HP ơi ??????

ductoanvqh

Thành viên tích cực

chúc mừng, chúc mừng. Hy vọng sau 18 năm nữa có thiệp hồng...... Nhưng mà đi dự họ nhà trai hay gái đây anh em HP ơi ??????
Phen này thu hoạch phải biết.....8-}.... tất nhiên là phải chơi cả 2 nhà chứ... anh em không được nhất bên trọng nhất bên khinh đâu... nhưng nhớ phải dành tiền cho vào cả 2 bao lì xì đấy....=))=))=))
Cớ nhưng mà em cứ độc thoại một mình thôi... chả thấy nhà gái đâu... rõ rơX(... không biết có phải chụp đủ các mặt của thằng nhóc như nội quy của diến đàn không các bác nhảy?????.......<:p