Sanh Hải Phòng (buổi off 28/8) - anh em xem và cho lời bình (1).

Phượng Vũ_HP

Thành viên
Trả lời: Sanh Hải Phòng (buổi off 28/8) - anh em xem và cho lời bình (1).

Nhà anh có cô con gái nào ko? Em có mỗi cô con gái để sau này cồ các nhà nào có con gái ý mà. nhà em cũng có con trai sợ sau này ko lấy được vợ rõ khổ thời buổi chênh lệch giới mà.Nếu con trai em lấy đcj vợ rồi thì ok luôn tốt quá ý chứ hai bố cùng có niềm đam mê cây. Nhà anh chật chuyên về nhà em chăm sóc và cắt tỉa cho thi thoảng về uống rượu ngắm cây, thông gia càng gần nhau hơn =))=))=))=))=))

tuandefzajj

Thành viên tích cực

Vào mục a e vui buồn đi a thiện.a e chúc mừng a ở bên đấy

gato68

Thành viên tích cực

xit sao dc.yen tam di anh.vai bua nua em ve lai co chuong trinh tiep thoi.ca nha yen tam di.
nhung em cung phai noi that la co 1 so thanh vien hp minh phong trao con kem qua.hay la cac anh ay coi thuong anh em minh la nhung ng choi giai tri[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X[-X
Nghe sợ quá Tuấn à. đừng có nói tớ nhé. Trước hôm off một hôm thì có việc đột xuất phải vào Huế và cũng mới ra mấy hôm trước. Muốn đi cùng anh em lắm nhưng không làm sao được

tuandefzajj

Thành viên tích cực

Nghe sợ quá Tuấn à. đừng có nói tớ nhé. Trước hôm off một hôm thì có việc đột xuất phải vào Huế và cũng mới ra mấy hôm trước. Muốn đi cùng anh em lắm nhưng không làm sao được
k phải a đâu.yên tâm đi.e k bao giờ nói bóng gió đâu.hẹn b buổi sau.

ductoanvqh

Thành viên tích cực

Nhà anh có cô con gái nào ko? Em có mỗi cô con gái để sau này cồ các nhà nào có con gái ý mà. nhà em cũng có con trai sợ sau này ko lấy được vợ rõ khổ thời buổi chênh lệch giới mà.Nếu con trai em lấy đcj vợ rồi thì ok luôn tốt quá ý chứ hai bố cùng có niềm đam mê cây. Nhà anh chật chuyên về nhà em chăm sóc và cắt tỉa cho thi thoảng về uống rượu ngắm cây, thông gia càng gần nhau hơn =))=))=))=))=))
Đã chơi thì phải nét chứ!!!!..... cớ nhưng mà nếu cồ các như thế thì anh chỉ được uống rượu với mỗi mình em thôi ah!!!!... không được không được... nhỡ một đứa có chuyện với vợ hoặc với chồng thì có phải anh em mình mất mấy cuộc rượu không????... để cửa cho anh em khác kiếm bữa rượu nhà mình với lại còn có một ông đứng gia làm hòa những lúc sóng gió nữa chứ nhỉ!!!
Giới thiệu với anh em đây là con gái tớ, bác nào có phi công trẻ đẹp mà thích thì mang về giâm cành luôn đi... ít nữa nó mà thành hàng hiệu là các bác không có cơ hội đâu!............:)>-

==================================
k phải a đâu.yên tâm đi.e k bao giờ nói bóng gió đâu.hẹn b buổi sau.
Không phải nói Gato68 thì là nói anh Toàn rồi............[-X

tuandefzajj

Thành viên tích cực

Không phải nói Gato68 thì là nói anh Toàn rồi............[-X[/QUOTE]

chít tui rồi.em mà nói b thi chắc là em k có đầu rồi.thui bỏ qua đi cả nhà.chuẩn bị tinh thần cho buổi of sắp tới đi nào<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p<:p

ductoanvqh

Thành viên tích cực

Tối nay vợ vắng nhà... buồn quá!