sứ nhà em nè!

somehow321

Thành viên
còn nữa không bạn hoclamvuon, mình đếm tổng cộng có 7 củ sứ , nhà mình cũng có khoảng 7 củ sứ như vậy hihihihihi

bonsai99

Thành viên
có đây, bữa giờ chưa chụp lại ảnh mới được vũ ah, để hum nào show lên bán bớt wé

hodoan

Thành viên tích cực
Trưa nào rảnh điện thoại đi Tài, tôi qua Q.4 uống café sẵn xách máy theo chụp dùm post lên luôn :D

bonsai99

Thành viên
em để cây ở trên phường nên chắc chỉ mời a hodoan uống caphê lúc 5g chiều trở đi thuj, cuối tuần này nha a hodoan, chủ nhật nha.

hodoan

Thành viên tích cực
em để cây ở trên phường nên chắc chỉ mời a hodoan uống caphê lúc 5g chiều trở đi thuj, cuối tuần này nha a hodoan, chủ nhật nha.
Tôi chỉ rảnh giờ nghỉ trưa. Chiều về tuốt bên BTĐ rồi, hơi xa.

Trưa mai qua Q.4 làm cốc cà phê nha, không biết Đạt (nhoc) với Tường (bat) có rảnh không, rủ luôn cho vui . Sẵn nếu được thì lụm cái chậu bữa trước lun :))

nhocconyeucaycanh

Thành viên
Nhìn cũng đẹp đó bạn, hình như bạn có tham gia bên dalatrose phải hem..
Trưa mai qua Q.4 làm cốc cà phê nha, không biết Đạt (nhoc) với Tường (bat) có rảnh không, rủ luôn cho vui . Sẵn nếu được thì lụm cái chậu bữa trước lun

Buổi trưa ko rảnh a Hổ ơi..

batuluong

Thành viên tích cực
vậy mai chỉ có 2 anh em mình thui hả anh Hổ. mai qua có cây sứ nào ngầu ngầu thì chuyển nhượng luôn nha Tài hehe

hoclamvuon

Thành viên
pó tay mấy bác này vô topic người ta giao dich thổi máy ghê nghe!!! hehe! em củng có một số cây sứ cần thanh lí đa số là sứ đã ghép đủ loại chắc khoảng vài chục củ đủ mọi kích thước đảm bảo giá rất mềm ! hôm nào phải mở một cái shop hoa sứ để bán quá!