Sắc Mầu .

ngoc_dung

Moderator
Và đoán chắc năm sau anh không được chơi kiểng mà bị bắt chơi hoa
Nói nhỏ thôi bạn, ủa mà sao bạn biết, bà xã thấy hoa đẹp quá đang đòi giữ một phần vườn để trồng hoa đó .

vườn hoa quá đẹp,muôn hoa đua nở ,chúc mừng gia chủ
Cảm ơn anh Phong, bên đó ăn tết vui không anh, chúc anh cùng gia đình năm mới an khang, nhiều sức khỏe vạn sự như ý .

Tràn ngập sắc màu,làm ngôi nhà mới càng lung linh hơn, chúc anh chị và các cháu sang năm mới sức khỏe, thành công và luôn tràn ngập niềm vui hạnh phúc.
Hôm nay đt em làm sao đấy, anh gọi từ sáng hàng chục cuộc mà không được . Bây giờ anh vẫn đang lang thang ở chợ Viềng Nam Định đây này .

ngoc_dung

Moderator
Khu nhà anh Dũng vừa hiện đại vừa sinh thai... Không gian đáng mơ ước
Ông em tết nhất tít mít quá nhỉ, chẳng thấy ý ới gì, mấy hôm nữa anh em làm tí gặp mặt đầu xuân nhỉ .

Nhìu hoa nhưng còn thiếu hàng bonsai anh ah!...

Cảm ơn em đã xem, đã lưu số của em ít bữa nữa anh lên Xuân Mai alo nhé, trên em nhiều cây khai thác hay lắm ..

Chắc ngôi nhà này nổi nhất xóm phải không Ngọc Dũng?
Dạ đúng đấy ạ, có cả mấy người đứng chụp ảnh nhờ đấy bác .

ngoc_dung

Moderator
chuc mung a .ko gian đep qua
Cảm ơn em, chúc em năm mới nhiều sức khỏe, an khang và may mắn .

vườn hoa ,,,đẹp quá bạn ơi . cám ơn bạn đả chia sẻ

năm nay đào được mùa hoa rất đẹp

Thanks anh em đã ghé xem, chúc anh em một năm mới nhiều sức khỏe, nhiều niềm vui .

chúc mừng bạn dũng với những sắc màu của bà xả cùng ngôi nhà mơ ước
Cảm ơn anh Vũ Hồng, đúng là ngôi nhà mơ ước, cây cối em cứ phải gửi suốt giờ thì an cư rồi .

vincentvo1975

Thành viên tích cực
đúng là sắc màu. Đào có , Mai có ,Cúc cũng có và còn nhiều hoa khác nưả .nhưng đẹp nhất vẫn là bàn tay của người đã taọ ra những sắc màu này phải không anh Dũng ?

ngoc_dung

Moderator
Trả lời: Re: Sắc Mầu .

đúng là sắc màu. Đào có , Mai có ,Cúc cũng có và còn nhiều hoa khác nưả .nhưng đẹp nhất vẫn là bàn tay của người đã taọ ra những sắc màu này phải không anh Dũng ?
Bà xã anh tên là Mai, cố mang mấy cây Mai về để nịnh bả đó em :D

dinhhunganh

Thành viên tích cực
Không gian đẹp quá, Chúc mừng Anh Chị, lúc nào Anh qua bên CC Thăng Long vườn ở Cạnh nhà thi đấu bộ công an - đường Nguyễn Xiển, kiếm thêm ít hoa nữa về chơi cho đa dạng, em thấy bên đó hoa họ bán nhiều chủng loại và đẹp lắm.