Súng lục hoa giấy

thichcaycanhdn

Thành viên
chiều nay, mình có lượm được gốc hoa giấy, đem về cưa, cắt, gọt thành 3 khẩu súng lục và 1 khẩu AK, mới bôi thuốc liền sẹo xong, chờ mai thi cho vô chậu và ngồi chờ.... khi mô cây ra rể thì tình tiếp, nhờ các anh em tư vấn giúp nên trồng vào loại đất nào và chăm như thế nào để cây nhanh ra rễ nhất, cám ơn anh em đã ghe thăm và tư vấn giúp

chỉ cần 1 trong 4 phôi này sống là hạnh phúc lắm rồi đây:-bd:-bd

maivangnambo

Thành viên tích cực
Bạn trộn tro trấu+ sơ dừa trồng xong đưa hết chúng vào bóng râm chừng 10 ngày có kết quả thôi,lên đủ chớ không chết cây nào đâu.Chúc bạn may mắn.

thichcaycanhdn

Thành viên
Bạn trộn tro trấu+ sơ dừa trồng xong đưa hết chúng vào bóng râm chừng 10 ngày có kết quả thôi,lên đủ chớ không chết cây nào đâu.Chúc bạn may mắn.
cám ơn anh nhiều, mình có nên bôi thuốc liền sẹo ở phần gốc không anh?=D>

thichcaycanhdn

Thành viên
he he , sau gần một tháng ở cử, bây giờ cả 4 em đều nhú lên sự sống rồi, chia sẽ anh em để có hướng đi tối ưu nhất

maivangnambo

Thành viên tích cực
he he , sau gần một tháng ở cử, bây giờ cả 4 em đều nhú lên sự sống rồi, chia sẽ anh em để có hướng đi tối ưu nhất

Chúc mừng bạn mình cũng có vài cây trồng trước bạn khoảng 10 ngày nè ,xin được chia sẻ cùng bạn và mọi người.

85baa2647a_51650http://nt8.upanh.com/b3.s32.d2/13cf96b7e9d39aee01e29f898.dsc03344.jpg

==================================

baovethanglong

Thành viên mới
loại này sống khỏe mạnh lắm

Chữ ký: Khi đạt bút ký hợp đồng thuê công ty bảo vệ, các doanh nghiệp cần tìm hiểu rõ ràng về các thông tin như: thâm niên, thành tích, số lượng nhân viên, trụ sở quản lý