Sáng tạo hay phá hoại?

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
cây kim giòn này mình mua nhánh chiết 35k từ 3 năm trước bằng chiết đũa, đem về tập bẻ dáng đổ
Giờ gốc cũng bằng ngón cái chân
Dáng đổ bình thường

Cách nay hơn 1 tuần làm lại tàn đuổi thưa

Tối qua ngó ngó phát hiện ra mấy cái co hay và thế là

Còn ae thích kiểu nào nhất trong 3 kiểu trên, riêng em thì đang sướng với kiểu mới nhất

centimet

Quản lý mới
cây kim giòn này mình mua nhánh chiết 35k từ 3 năm trước bằng chiết đũa, đem về tập bẻ dáng đổ
Giờ gốc cũng bằng ngón cái chân
Dáng đổ bình thường

Cách nay hơn 1 tuần làm lại tàn đuổi thưa

Tối qua ngó ngó phát hiện ra mấy cái co hay và thế là

Còn ae thích kiểu nào nhất trong 3 kiểu trên, riêng em thì đang sướng với kiểu mới nhất
@};-@};-@};-@};-

ntlam

Thành viên
Kiểu đầu tiên ko khoe đc thân kiểu mới khoe đc những đường thân đẹp nuôi dầy tàn nữa là ok rồi a

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
cây có phong cách đó Duy!
Khoái kiểu mới nhất , cắt đẹp quá Anh . Rất art !
Chuẩn hơn. Chúc mừng.
kiểu 3 ấn tượng Duy, cắt hay quá sá luôn nhìn phong cách lắm
@};-@};-@};-@};-
Xác nhận cắt rất tinh tế! Chúc mừng anh!
vậy là sáng tạo chứ ko phải phá hoại kakaka, một phong cách khác có thể sẽ nhiều người thích hoặc kén người chơi nhưng nó sẽ tránh đc sự nhàm chán của cây truyền thống, thanks ae
Kiểu đầu tiên ko khoe đc thân kiểu mới khoe đc những đường thân đẹp nuôi dầy tàn nữa là ok rồi a
theo em thì ko cần phải dày tàn mà chỉ tỉa thưa lấy nhịp cà côn chi, chỉ cần đến chi cấp 3 là đủ chơi rồi anh, lấy nét chi chơi thôi, thanks anh nhé
cắt đi tiếc quá,để im còn đẹp hơn
Anh Linh hay nói đùa lém , ko biết có tiếc thiệt ko nữa ? vậy là em phá hoại hả? kkk

hưngthanhhoa1

Thành viên
xác xơ . cắt đi rồi lại nuôi lại tàn . dáng đổ nhưng lại thích kiểu BẠT PHONG nên cây này gọi là ĐỔ PHONG . hì hì:)):))

mrthuan

Thành viên
e bỏ 1 phiếu cho kiểu cuối cùng nha a.Duy, nhìn cây có phong cách lắm tựa tựa như vừa đổ vừa bạt phong. Đã thiệt. chúc mừng a

DUY_TamQuan

Thành viên tích cực
xác xơ . cắt đi rồi lại nuôi lại tàn . dáng đổ nhưng lại thích kiểu BẠT PHONG nên cây này gọi là ĐỔ PHONG . hì hì:)):))
hihi vì đổ lùa 1 bên nên gọi là ĐỔ ''BẠT TAI'' cũng đc anh kakakaka
ói vậy thôi,cắt đi đẹp đấy,mua 35k giờ thêm con số o đằng sau số 35 đc ko e
ác, nuôi 3 năm mà chỉ thêm đc 1 con 0 thôi hả anh, ko đủ mua lại 1 cái phôi sam núi nhỏ, thôi để em nuôi thêm kiếm vài con 0 nữa :))
e bỏ 1 phiếu cho kiểu cuối cùng nha a.Duy, nhìn cây có phong cách lắm tựa tựa như vừa đổ vừa bạt phong. Đã thiệt. chúc mừng a
hihi kiểu đổ bạt nếu làm hay thì sẽ gây ấn tượng mạnh vì có chút gì đó nó khác khác và lạ lạ, thanks anh

nguyenthehungap8

Thành viên tích cực
kiểu 3 nhìn như bị nước xô bạt về 1bên rấn ấn tượng!với cây thì được ,với gái đẹp thì ko được có mới nới cũ nha!