Rực rỡ sắc hoa Sapa

Tử Du

Thành viên mới
Đi Sapa vào đợt Tháng 4 dương, may mắn được tận hưởng sự rực rỡ của núi rừng Sapa mùa hoa. Chia sẻ với mọi người vài tấm hình he:) (Chụp nhiều tâm đắc lắm mà về ko biết khoe ai, vì chẳng ai quan tâm may quá hi vọng vào đây chắc nhiều người cùng sở thích ^_^)

Tử Du

Thành viên mới

Góp vui một bé côn trùng – ko biết tên gọi là gì nhỉ? Quê mình gọi là Cô tiên

Tử Du

Thành viên mới
Còn mấy ảnh đi Sapa Tết 2009, hồi đó máy ảnh xấu nên chụp ko đẹp lắm! Nhưng mà Sapa mùa hoa đào thật tuyệt:)

Tử Du

Thành viên mới
Mọi người biết tên hoa gì chỉ giáo mình với nhé! Mình chỉ biết vài hoa ở đây, như hoa Cẩm tú cầu, hoa Thanh anh, hoa Ngũ sắc...

Ngộ Sĩ

Thành viên tích cực
Cảm ơn bạn đã chia sẻ những bức ảnh rất đẹp.
Sapa mùa hoa lại về quả rất đẹp.Có cảnh Thác bạc Cổng trời ko bạn?

Văn

Thành viên tích cực
Cảm ơn bạn đã chia xẻ hình ảnh,hoa đẹp quá,nhiều chủng loại nữa.Giống như là thiên đường của các loài hoa
Tấm ảnh nầy đẹp và thơ mộng quá

Tử Du

Thành viên mới
Cảm ơn mọi người nhiều! Lên đó hoa rất nhiều và đẹp nữa, tiếc là ko chụp hết được vẻ đẹp của cả rừng hoa Sapa
@Ngộ Sĩ: Mình có lên Cổng trời và Thác bạc, để tối về coi có cái nào đẹp ko mình up lên
@Văn: Mình cũng rất thích bức đó, cây hoa đào đó đẹp nhất trong cả rừng hoa, cây mập mạp, hoa đúng kiểu hoa đào rừng. Khổ nỗi là sương mù kinh khủng quá nên chỉ còn lại vẻ thơ mộng chứ k thấy hết đc nét đẹp của hoa:)

TDK

Thành viên mới
Đi Sapa vào đợt Tháng 4 dương, may mắn được tận hưởng sự rực rỡ của núi rừng Sapa mùa hoa. Chia sẻ với mọi người vài tấm hình he:) (Chụp nhiều tâm đắc lắm mà về ko biết khoe ai, vì chẳng ai quan tâm may quá hi vọng vào đây chắc nhiều người cùng sở thích ^_^)

cảm ơn bạn, hoa đẹp quá mình thích loại hoa đèn lồng này nhưng khi mang cây giống về dưới xuôi ko hợp khí hậu nên ko phát triển đc. bạn chụp ảnh đẹp lắm!