Rất cần sự hợp tác

Văn

Thành viên tích cực
Thưa quí vị thành viên diễn đàn caycanhvietnam.com.
Để diễn đàn càng ngày càng trong sạch hơn,đáp ứng nguyện vọng của phần lớn quí vị thành viên,Văn lập topic nầy kính nhờ quí vị thành viên khi tham gia diễn đàn mà thấy có bài viết nào có tính chất nhạy cảm về chính trị,tôn giáo,kích động,gây thù hằn.....hãy post link bài đó vào đây,BQT sẽ xem xét và giải quyết nhanh chóng,triệt để.
Hãy chung tay hợp tác với chúng tôi,vì một diễn đàn sạch và văn minh.
Xin trân trọng cảm ơn.
===============================​
Trong thời gian vừa qua,diễn đàn có tình trạng spam tự động,Webmaster đã khắc phục xong và hầu như giảm hẳn,tuy nhiên,vẫn không thể hoàn toàn ngăn chặn được.
Do đó,BQT diễn đàn caycanhvietnam.com kính đề nghị quí vị thành viên khi vào diễn đàn,phát hiện thấy tình trạng như trên,quí vị hãy vui lòng thông báo với BQT tại topic nầy(nhớ kèm theo link),BQT sẽ giải quyết triệt để.
Rất mong sự chung tay đóng góp của quí vị thành viên,xin trân trọng cảm ơn.
Mod:Văn

anhchuong.guitarbass

Thành viên tích cực
em hoan toàn nhất trí với anh em trên diễn đàn. chúng ta phải cùng nhau xây dựng một sân chơi lành mạnh và bổ ích. để làm được điều này. thì mỗi người khi tham gia diễn đàn cần phải chú ý hơn nữa về cách phát ngôn cung giông như khi góp ý cho bài viết của thành viên.

thoivt

Thành viên
Ok vỚi vĂn ĐẠi nhÂn
chÚng ta nÊn cÓ chẾ tÀi chẶt chẼ thÌ dd mỚi phÁt triỂn Ổn ĐỊnh vÀ bỀn vỮng ĐƯỢc

mr_tham2008

Thành viên mới
Tôi cũng rất đồng tình ? mỗi chuyên mục có một nội dung qui định riêng rất cụ thể rồi !

sieuquayhg

Thành viên
Vâng, em đồng ý với các bác. Mặc dù còn trẻ nhưng em cũng hiểu rằng để có một sân chơi lành mạnh thì cần phải có sự chung tay đóng góp về mọi mặt của các thành viên trong diễn đàn. Tôi chân trọng cảm ơn bác Văn đã ra lời cảnh báo tới các thành viên và tôi cũng hy vọng rằng chúng ta hãy nắm tay nhau đoàn kết lại để diễn đàn cây cảnh việt ngày càng lớn mạnh.
Hãy cố gắng để đưa nét đẹp của cây cảnh Việt đến với mọi miền đất nước!
Vì một trang web lành mạnh mang tâm hồn Việt Nam!

phamtriu.tb

Thành viên Mua Bán
Trả lời: Đề nghị ban QT Diễn đàn

Hôm nay vào diễn đàn thấy bài viết nào cũng thấy nick nopq674 có bài viết trả lời .
vậy đề nghị BQT xem xét về nội dung những bài viết của TV nopq674 và sử lý .
thưa anh Quang(xin đc gọi như thế vì anh chị ruột em tuổi cũng tầm tầm anh) và Ban Quản Trị nếu bài viết nào em(cháu) cũng có bài viết trả lời thì là có vi phạm không ạ,em(cháu) hỏi trước để tránh mắc lỗi,xin đc chỉ dạy

Văn

Thành viên tích cực

thưa anh Quang(xin đc gọi như thế vì anh chị ruột em tuổi cũng tầm tầm anh) và Ban Quản Trị nếu bài viết nào em(cháu) cũng có bài viết trả lời thì là có vi phạm không ạ,em(cháu) hỏi trước để tránh mắc lỗi,xin đc chỉ dạy
Bạn yên tâm,BQT chúng tôi trước khi kiểm duyệt bài viết của tất cả các thành viên đều căn cứ vào nội dung bài viết,nếu bài nào phạm qui chúng tôi sẽ xử lí,tất nhiên đó là việc làm cực chẳng đã bạn ạ.Còn chuyện một người trả lời nhiều bài là đáng hoan nghênh,tất nhiên không phải là spam và không trùng nội dung bạn ạ.
Thân mến.
Moderator:Văn

sieuquayhg

Thành viên

Hi bác phamtriu.tb lo xa quá, mình làm việc quang minh chính đại thì lo gì. Đóng góp ý kiến cho dđ càng nhiều thì càng sôi nổi chứ bác.
Bất cứ công việc gì cũng đều cần sự năng nổ và tâm huyết. Một chủ đề được càng nhiều người quan tâm thì chủ đề đó càng được đánh giá là thành công.
Em đến với diễn đàn với niềm đam mê cây cảnh và ham muốn học hỏi các vị tiền bối. Mong rằng các bác có những tp mang ý nghĩa thiết thực để nói riêng và toàn thể thành viên trong dđ nói chung được tích lũy thêm kinh nghiệm các bác nhé!
Thân ái!