Rất cần sự hợp tác

Văn

Thành viên tích cực
Thưa quí vị thành viên diễn đàn caycanhvietnam.com.
Để diễn đàn càng ngày càng trong sạch hơn,đáp ứng nguyện vọng của phần lớn quí vị thành viên,Văn lập topic nầy kính nhờ quí vị thành viên khi tham gia diễn đàn mà thấy có bài viết nào có tính chất nhạy cảm về chính trị,tôn giáo,kích động,gây thù hằn.....hãy post link bài đó vào đây,BQT sẽ xem xét và giải quyết nhanh chóng,triệt để.
Hãy chung tay hợp tác với chúng tôi,vì một diễn đàn sạch và văn minh.
Xin trân trọng cảm ơn.

longduyen

Thành viên tích cực
Tôi rất tán thành ủng hộ.
Giúp được gì xin sẵn long. Ghi nhớ lời bác văn.
Mời các anh em khác.

Thích Đủ Thứ

Thành viên tích cực
Thưa quí vị thành viên diễn đàn caycanhvietnam.com.
Để diễn đàn càng ngày càng trong sạch hơn,đáp ứng nguyện vọng của phần lớn quí vị thành viên,Văn lập topic nầy kính nhờ quí vị thành viên khi tham gia diễn đàn mà thấy có bài viết nào có tính chất nhạy cảm về chính trị,tôn giáo,kích động,gây thù hằn.....hãy post link bài đó vào đây,BQT sẽ xem xét và giải quyết nhanh chóng,triệt để.
Hãy chung tay hợp tác với chúng tôi,vì một diễn đàn sạch và văn minh.
Xin trân trọng cảm ơn.
Bác Văn ơi, bác nói với tư cách cá nhân hay thay mặt Ban Quản trị vậy? Những ngày qua, tôi thấy có mình bác đứng ra lèo lái, chống đỡ thôi. Bác vất vả quá.
Hôm nào ra HN, báo cho bọn em, làm bữa tẩm bổ, bù đắp cho những vất vả của bác nhé :D

Văn

Thành viên tích cực
Bác Văn ơi, bác nói với tư cách cá nhân hay thay mặt Ban Quản trị vậy? Những ngày qua, tôi thấy có mình bác đứng ra lèo lái, chống đỡ thôi. Bác vất vả quá.
Hôm nào ra HN, báo cho bọn em, làm bữa tẩm bổ, bù đắp cho những vất vả của bác nhé :D
Đây là tôi nói với tư cách của BQT,cộng với sự quyết liệt của cá nhân tôi bạn Thích à,các link xấu như tôi đã nói mà các bạn gởi đến không được xử lí thuyết phục, tôi xin rời bỏ diễn đàn ngay lập tức.

longk_nguyen

Thành viên
Đây là tôi nói với tư cách của BQT,cộng với sự quyết liệt của cá nhân tôi bạn Thích à,các link xấu như tôi đã nói mà các bạn gởi đến không được xử lí thuyết phục, tôi xin rời bỏ diễn đàn ngay lập tức.
hoan nghênh huynh, cần phải có chế tài mới được

xuanalap

Thành viên
Bravo mod Văn!
Theo mình, các bạn nên thảo luận để có một quy chế làm việc trong BQT (khác nội quy DĐ) phân rõ trách nhiệm cho từng người, tránh chồng chéo lên nhau. Trungduart nhiều việc có lẽ các bạn cũng nên chọn ra một người làm "phát ngôn viên của DD" để có thể có ý kiến khi cần thiết!

Văn

Thành viên tích cực
Bravo mod Văn!
Theo mình, các bạn nên thảo luận để có một quy chế làm việc trong BQT (khác nội quy DĐ) phân rõ trách nhiệm cho từng người, tránh chồng chéo lên nhau. Trungduart nhiều việc có lẽ các bạn cũng nên chọn ra một người làm "phát ngôn viên của DD" để có thể có ý kiến khi cần thiết!
Những bài trong box em phạm qui em đều nhắc nhở 3 lần,nếu cố tình vi phạm sẽ xoá ngay lập tức và nhắn tin thông báo,giải trình lí do cho chủ bút(tất nhiên vẫn có ngoại lệ ví dụ như những lỗi kĩ thuật do lớn tuổi,chưa rành sdụng diễn đàn em sẽ trợ giúp),những lỗi thuộc về những vấn đề nhạy cảm sau khi đã nhắc nhở và kiểm duyệt(cắt bớt) mà vẫn cố tình phạm qui em sẽ thực thi chế độ"Tiền trảm hậu tấu".(Bandnick ngay lập tức và gởi báo cáo,giải trình về BQT)
Những bài không nằm trong box em được giao quản lí,em sẽ nhắn tin cho chủ quản lí box đó và super moderator để xử lí,không thể để diễn đàn rơi vào cảnh mất trật tự anh à.Còn chuyện phát ngôn viên diễn đàn em sẽ có ý kiến để BQT xem xét.

Văn

Thành viên tích cực
Thưa quý thành viên diễn đàn caycanhvietnam.com.
Qua một thời gian sóng gió của diễn đàn,đến nay mọi chuyện đã trở lại bình thường.
Trước đây,Văn cũng đã tham gia một vài diễn đàn và nhận thấy,diễn đàn nào cũng thế,có lúc thăng,có lúc trầm.Lúc diễn đàn có nhiều sự kiện nóng thì hầu như số thành viên online lên đến cao điểm,những ý kiến trái chiều nhau hầu bảo vệ chính kiến càng lúc càng gay gắt,dẫn đến sự phân chia các thái cực trầm trọng.
Những ngày qua,diễn đàn caycanhvietnam.com sục sôi các ý kiến,cho đến giờ nầy,theo ý kiến cá nhân,hầu hết thành viên có ý trách BQT.Chuyện nầy cũng không phải không có lí,nhưng nói đi cũng phải nói lại,quý vị nghĩ xem,BQT cũng chỉ có mấy người,thời lượng online không liên tục(vì lí do riêng của cuộc sống đời thường),vả lại hầu hết thành viên BQT còn rất trẻ,do đó,sự chững chạc,kĩ năng giao tiếp cũng chưa được trọn vẹn cho lắm.Trong khi đó,đa số thành viên đều lớn tuổi,có địa vị và kĩ năng sống cao.
Trong những bài tranh luận gay gắt,để chứng minh cho nhận định của mình,nhiều thành viên đã chỉ trích BQT dung túng,bao che cho sai phạm.
Topic nầy lập ra hầu đáp ứng nhu cầu phản biện,đề nghị của quý vị thành viên.Với tinh thần cầu thị,khách quan và công bằng,tìm những cái mà quí vị thành viên cho là nên bỏ đi.Thế nhưng,sau mấy ngày tồn tại,cũng không có phát hiện gì mới so với những phát hiện cũ của bác mot_rung_cay và đã được BQT xử lí triệt để.Đây là sự cầu thị,lắng nghe rất tâm huyết của BQT mà không phải diễn đàn nào cũng có được.
Là người tham gia diễn đàn muộn màng,nhưng được anh em giao cho trọng trách quản lí một box là sở đoản của mình,nhưng vơí lòng nhiệt huyết,Văn cố gắng hết mình để phục vụ anh em trong khả năng của mình có thể,bước đầu đã đem lại một chút niềm vui cho mọi người.
Văn viết lên đều nầy không hề có ý bảo thủ cho BQT,nhưng cũng mong rằng,quí vị thành viên hãy nghĩ và thông cảm cho BQT chúng tôi,hợp tác với chúng tôi nhiều hơn nữa trên tinh thần cầu thị,xây dựng và thấu hiểu lẫn nhau,diễn đàn có sôi nổi hay không,có thiết thực và bổ ích hay không,phần lớn là nhờ vào công lao của quí vị.
Rất mong quí vị thành viên chung tay xây dựng diễn đàn ngày càng lớn mạnh,xin trân trọng cảm ơn quí vị.

longduyen

Thành viên tích cực
Quả là rất kính nễ bác Văn.
trong cuộc sống luôn có quy luật nhân quả mà bác. Mọi nỗ lực và cố gắng sẽ có kết quả của nó, vấn đề chỉ là sớm hay muôn, cao hay thấp. Nhưng dù có đi được 1 bước còn hơn đứng tại chỗ chẳng được chút nào thậm trí tụt xuống.
Tôi tin anh e có tâm huyết, nhiệt tình, tôn trọng, cầu thị ...như bác văn sẽ có kết quả rất tốt, chứ không nói là tốt nữa.
Cảm ơn bác Văn rất nhiều, mong bác hãy tiếp tục phát huy ưu điểm, thế mạnh của mình giúp anh em.
Thân chào bác

longk_nguyen

Thành viên
Anh em ai cũng hiểu như anh hết anh Văn à nên anh em mới còn gắn bó với diễn đàn, Theo em nghĩ anh không nên nói lại chuyện này để làm gì, nói lui nói tới không khéo lại nổ ra 1 cuộc tranh luận khác.
Anh hãy để cho thời gian kiểm chứng và trả lời những băn khăn của anh em

Văn

Thành viên tích cực
Anh em ai cũng hiểu như anh hết anh Văn à nên anh em mới còn gắn bó với diễn đàn, Theo em nghĩ anh không nên nói lại chuyện này để làm gì, nói lui nói tới không khéo lại nổ ra 1 cuộc tranh luận khác.
Anh hãy để cho thời gian kiểm chứng và trả lời những băn khăn của anh em
Vâng,Văn sẽ cố gắng hết sức để tránh những tranh luận không cần thiết và gây chia rẽ bạn à,không có các bạn làm sao diễn đàn xôm tụ được.

Ngoc_Quang

Thành viên
Đề nghị ban QT Diễn đàn

Hôm nay vào diễn đàn thấy bài viết nào cũng thấy nick nopq674 có bài viết trả lời .
vậy đề nghị BQT xem xét về nội dung những bài viết của TV nopq674 và sử lý .

Ngoc_Quang

Thành viên
Trả lời: Đề nghị ban QT Diễn đàn

Hôm nay ngày cuối tuần chắc ban quản trị cũng nghỉ luôn nên ko thấy phúc đáp .

Ngoc_Quang

Thành viên
Đề nghị ban QT Diễn đàn

ĐỀ NGHỊ CÁC ANH XEM XÉT THÀNH VIÊN :wztope123
với bài viết : Manufacturer from electrical capital offering best price

Văn

Thành viên tích cực

ĐỀ NGHỊ CÁC ANH XEM XÉT THÀNH VIÊN :wztope123
với bài viết : Manufacturer from electrical capital offering best price
Cám ơn bạn đã thông báo cho BQT,nếu có thể bạn hãy gởi kèm link bài viết hoặc link hồ sơ để giúp BQT xử lí nhanh chóng hơn.

sieuquayhg

Thành viên

Hôm nay vào diễn đàn thấy bài viết nào cũng thấy nick nopq674 có bài viết trả lời .
vậy đề nghị BQT xem xét về nội dung những bài viết của TV nopq674 và sử lý .
Bác Quang ơi bài viết của amind nopq674 có nội dung ko tốt àh bác. Em online mãi mà ko để ý?????

Văn

Thành viên tích cực

Bác Quang ơi bài viết của amind nopq674 có nội dung ko tốt àh bác. Em online mãi mà ko để ý?????
Bạn ơi,diễn đàn nầy đâu có admin nào mang nickname như bạn nói,tôi đã truy tìm cũng chẳng thấy thành viên nào mang nickname như trên.
Mong các bạn giúp BQT khi báo cáo bài viết có nội dung xấu hay spam,hãy kèm link giúp BQT dễ xử lí.
Trân trọng