Quảng Ninh-Buổi off hoành tráng nhất trong lịch sử DĐ

Sói Hoang

Quản lý mới
Chẹp chẹp! Nhìn cái không gian rộng thế này mà thèm, tiếc là ít cây quá Ngọc ui! Giá như tớ có cái sân rộng thế này thì...
:D đấy là mặt sân trước thôi Bác Hùng ơi! còn thênh thang hơn vậy nhiều đó Bác!

hoang.htc

Thành viên tích cực
lehoaian : Hoành tráng quá rồi . Thấy anh em vui mà thèm , ở GL mình off có 3 người chứ mấy

3 người cũng chơi dc mà anh ! hôm anh em mình có 4 chứ mấy...hehehe
Quảng Ninh zậy là quá zui rồi

thatgia

Thành viên
cảm ơn các bác đã ủng hộ :d
==================================
:D đấy là mặt sân trước thôi Bác Hùng ơi! còn thênh thang hơn vậy nhiều đó Bác!
các chỗ khác đang cắm biển bán ! lấy xiền đầu tư cây rồi bác ơi!

huuducIT

Thành viên tích cực
Mặc dù đã sẵn sàng off cùng anh em QN, song phút cuối lại có việc đột xuất không đi được, buồn!!! và tiếc quá
hôm đó chờ anh mãi anh Long ạ
:-j kaka....con Cá này còn mỗi xương thôi em ơi!
Anh ăn hết thịt từ lâu rồi...=))=))=))
anh ăn hết cái rồi để dành thằng em tí nước em còn húp nhé=))

snake

Thành viên tích cực
Vườn nhà Ngọc rộng quá nhỉ. Chúc anh em QNinh ngày càng có nhiều cây đẹp và ngày càng lớn mạnh.

huuducIT

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Quảng Ninh-Buổi off hoành tráng nhất trong lịch sử DĐ

:d do dư âm của 2-9 nên giờ này tôi mới có thời gian lên DĐ
cảm ơn cả nhà đã ủng hộ 1 nhúm chúng tôi:D
cây nhà Bantaymathuat ( Ngọc) :d

từ nay xin gọi bác Bantaymathuat là Bác sung nhẹ Nhà toàn sung

cái này chắc nhà Ngọc hay ăn gỏi cá :D:D:D
Chẹp chẹp! Nhìn cái không gian rộng thế này mà thèm, tiếc là ít cây quá Ngọc ui! Giá như tớ có cái sân rộng thế này thì...
có ai thuê vườn không, giá rẻ bất ngờ đây:D

thatgia

Thành viên
buổi họp đã đi qua nhưng đã để lại cho ae QN 1 hoài bão vô cùng lớn lao. đó là 1 hoài bão 1 mong muốn vô cùng nhỏ bé là đưa phong trào cây cảnh QN ngày càng lớn mạnh :d
"Cây Kiểng QN có trở nên tươi đẹp hay không, Bonsai có bước tới đài vinh quang để sánh vai với các tỉnh bạn được hay không, chính là nhờ một phần lớn ở công chơi của các Chú " :D

huuducIT

Thành viên tích cực

"Cây Kiểng QN có trở nên tươi đẹp hay không, Bonsai có bước tới đài vinh quang để sánh vai với các tỉnh bạn được hay không, chính là nhờ một phần lớn ở công chơi của các Chú " :D
lời dặn dò của bác Đông với các chú chơi cây cảnh:D

Sói Hoang

Quản lý mới

buổi họp đã đi qua nhưng đã để lại cho ae QN 1 hoài bão vô cùng lớn lao. đó là 1 hoài bão 1 mong muốn vô cùng nhỏ bé là đưa phong trào cây cảnh QN ngày càng lớn mạnh :d
:D chắc giọng rượu....

bantaymathuat

Thành viên

lời dặn dò của bác Đông chuẩn bị đi xa. =))=))=)). Ủa mà bác Đông chuẩn bị đi đâu đấy nhỉ:)):)):))

huuducIT

Thành viên tích cực

lời dặn dò của bác Đông chuẩn bị đi xa. =))=))=)). Ủa mà bác Đông chuẩn bị đi đâu đấy nhỉ:)):)):))
lời bác dặn trước lúc đi xa, hôm nay sói on nhiều thế