Quà tặng.................niềm vui còn mãi!!!!

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Trong cuộc sống ai cũng có lỗi buồn và ai cũng có những niềm vui,tôi cũng là người ko nằm ngoài trong số đó.
Ai trong đời cũng từng 1 lần tặng quà cho người thân bạn bè và cũng từng đc nhận quà tặng từ một ai đó,tôi may mắn đc là người nhận quà và vui hơn khi đó lại là quà của 1 người ở rất xa,một món quà mà tôi rất thích và chưa từng đc sở hữu...Một buổi sáng đẹp trời, chiếc đt đổ chuông; Alo,anh có phải anh Hùng ko?Bố e gửi ra tặng anh mấy cây LS,anh đến nhận giúp em với,
Sau hơn nửa tiếng cả đi cả về tới quán cafebonsai,tụ họp cùng vài anh em nữa trong hội HP,rất vui khi cả mấy ae cùng ngồi nhâm nhi CF và ngắm món quà nhỏ

Cười hết cỡ

Cảm ơn chú Dũng (Trungdunggialai____CCVN.com)

và 2 cây nhỏ

Sau vài tháng trên đất Bắc,giờ nhìn nó cũng có chút thay đổi

ngày nhận quà đã vui mà đến giờ hàng ngày tưới cho nó còn thấy niềm vui đó vẫn ở quanh đây
Chúc ae cuối tuần vui vẻ.

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
Thêm món quà made in JIANAI
chiều nay rỗi mà ko đi chém gió ở đâu,lấy cái chậu này ra ngắm mãi mà chưa biết cho cây nào vào cho thích hợp,thôi thì up lên chia sẻ với ae cho vui,cái này hình như song sinh cùng cái của anh Kim Khánh,hehe
Cảm ơn anh AN (lehoaian_Gia Lai_CCVN.com) rất nhiều

Lúa1

Thành viên
Chúc mừng em !
Mà nhìn em sao giống diễn viên Hàn cuốc quá vậy . Hay em úp nhầm hình ?

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
đây là cây Tùng anh Toàn béo (ductoanvqh__ccvn.com) ở HP tặng
Ngày mới về

và hiện tại

cảm ơn anh Toàn và cammr ơn ae ghé xem

Mấy cây cùi cùi để anh cấy lên NB ...có gì mà anh "phe nguội" tôi thấy "nhột nhột".
Nhưng cám ơn anh nhiều.(người tặng 'sướng ' hơn người nhận anh ạ! Và đây cũng là cả một tấm lòng trải dài hơn ngàn km đến tay anh , thấy anh vui cũng như sự trân trọng "nó " là mình vui lên cả trăm, ngàn lần rồi).

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
còn đây là non bộ Hoanganh gửi tặng,cảm ơn em nhiều và chúc em thành công
Cậu con trai tranh thủ làm duyên,hehe

hiện tại nhìn nó phai màu đôi chút nhưng niềm vui thì vẫn vậy

cảm ơn ae ghé xem

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
=))=))=)) hình anh hàng xóm ý mà
hehe,biết rồi đừng nói tội anh:p:p
Mấy cây cùi cùi để anh cấy lên NB ...có gì mà anh "phe nguội" tôi thấy "nhột nhột".
Nhưng cám ơn anh nhiều.(người tặng 'sướng ' hơn người nhận anh ạ! Và đây cũng là cả một tấm lòng trải dài hơn ngàn km đến tay anh , thấy anh vui cũng như sự trân trọng "nó " là mình vui lên cả trăm, ngàn lần rồi).
Chú ơi,tình cảm thật đáng trân trọng và quà tặng thật đáng quý
cảm ơn chú và chúc chú sức khỏe:x

tuandefzajj

Thành viên tích cực
chúc mừng nha a. Cây đưa e hôm nay về tý nữa là die. Ax! Hàng mini mà 4 ngày k có ng tưới nc. Còn lại mấy e khác đi hết rồi. Huhu. Chương trình mai cứ thế nhé. Có e nào cầm đi làm demo luôn.