quà tặng từ anh Longqaz

tuandefzajj

Thành viên tích cực
cách đay nửa năm em nhận đc 1 cây cần thăng của a long kỉ niệm. hôm nay thấy nó cũng kha khá rồi nên chia sẻ cùng cả nhà
lúc em nó mới về quấn dây sơ sơ

em nó đã mọc đc chút lá rồi

và......... bây giờ

không biết còn phải chỉnh sửa gì nữa không ạ?

vmhung_xambo

Thành viên tích cực
kiếm cái phông chụp cho nét đi tuấn ơi,như này khó nhìn lắm,theo anh nên cắt hết đi nuôi lại =))=))=))

kiếm cái phông chụp cho nét đi tuấn ơi,như này khó nhìn lắm,theo anh nên cắt hết đi nuôi lại =))=))=))
=============
Mình cũng đồng q/đ với anh H, Tcắt như cây sanh của anh Vinh là ok:)8->
Chúc mừng "muộn" quà tặng của anh (Rất đẹp...cái đẹp nằm bên trong cây í)

Phong_Trần

Thành viên tích cực
Thấy toppic cứ tưởng anh Long tặng anh chậu địa lan hay gì đó . ko nghĩ là tặng cây. hihi. Cây đẹp vườn sạch sẽ quá . ^^

LinhChi4

Thành viên tích cực
Cay này cắt bớt ngọn đi có lẽ đẹp hơn đó bạn ơi,cây trực lắc thì đẹp ,nhưng nhiều lắc quá lại mất cái đẹp đi, vì nhìn vào giống cây khói hương

tuandefzajj

Thành viên tích cực
=============
Mình cũng đồng q/đ với anh H, Tcắt như cây sanh của anh Vinh là ok:)8->
Chúc mừng "muộn" quà tặng của anh (Rất đẹp...cái đẹp nằm bên trong cây í)
cây của a vinh con sẽ cố gắng = mọi cách làm cho đẹp nhất chú ơi(k làm đc thuê thợ, lo gì).
Chú nói quá chuẩn luôn. Món quà này mang rất nhiều tình cảm của a long dành cho con. Sau 1 thời gian dài ơi là dài, lâu ơi là lâu tham gia dđ , đc quen biết a long , ae hp con đã học đc rất nhiều điều... Nhưng nếu muốn giỏi có lẽ phải quen với mấy a hay cho cây để thực hành chú ạ =))

NDCan

Thành viên tích cực
cách đay nửa năm em nhận đc 1 cây cần thăng của a long kỉ niệm. hôm nay thấy nó cũng kha khá rồi nên chia sẻ cùng cả nhà
lúc em nó mới về quấn dây sơ sơ

em nó đã mọc đc chút lá rồi

và......... bây giờ

không biết còn phải chỉnh sửa gì nữa không ạ?
Bữa nào về nhớ khao nha anh đẹp zai