Qt bonsai_kim quýt đang nuôi

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực

DUYnguyenDUC

Quản lý mới
A có a bạn nuôi thẹo kim quýt bằng cắt lấy 1 chiếc vớ cũ bên phải của vợ hay người yêu ,quấn quanh vết thẹo rất mau lành đó e.Thật mà.8->

mrkhongbiet

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Qt bonsai_kim quýt đang nuôi

A có a bạn nuôi thẹo kim quýt bằng cắt lấy 1 chiếc vớ cũ bên phải của vợ hay người yêu ,quấn quanh vết thẹo rất mau lành đó e.Thật mà.8->
Nó hôi quá nên thu hút côn trùng tới hút chích nhựa cho teo thẹo hả anh?:)):))

DUYnguyenDUC

Quản lý mới
Trả lời: Re: Trả lời: Qt bonsai_kim quýt đang nuôi

Có lẽ vậy.Bác tetekh và mrkhongbiet chịu khó đi chém nhỉ.Giấu đầu lòi nguyên cái đuôi dài ngoằng.1 nick chém chưa phê hay sao mà làm cả 2 nick thế?

Baby Shock

Thành viên mới
Bác Đức Duy hay Đức Bóng gì đó ơi cho Shock hỏi sao phải lấy vớ bên phải mí đực zị? Pé Shock lấy vớ chính giữa làm có đc hem?

DUYnguyenDUC

Quản lý mới
Bác Đức Duy hay Đức Bóng gì đó ơi cho Shock hỏi sao phải lấy vớ bên phải mí đực zị? Pé Shock lấy vớ chính giữa làm có đc hem?
Cũng đc mà kiếm loại có sợi dây nhỏ nhỏ để cột cho tiện.Nhớ phải nhặt hết nông đi nữa,Chúc bạn thành công.

quocnguyen_hcm

Thành viên tích cực
Tuơng lai em nó sẽ như thế này

Chúc bạn thành công
==================================
Xin phép Chú Trần Thắng cho con mượn cái hình bên của topic của Chú
Có lẽ vậy.Bác tetekh và mrkhongbiet chịu khó đi chém nhỉ.Giấu đầu lòi nguyên cái đuôi dài ngoằng.1 nick chém chưa phê hay sao mà làm cả 2 nick thế?
chắc tại bác ý lòi cái không biết ra ý mà:))
:-$ nói nhỏ thôi e .Bác ấy mà thấy thế nào cũng phang 1 bài dài ngoằng đọc thấy chán đến tận cổ tắc thở mà chết đấy e.[-O<
Cũng đc mà kiếm loại có sợi dây nhỏ nhỏ để cột cho tiện.Nhớ phải nhặt hết nông đi nữa,Chúc bạn thành công.
thank mấy anh đã vào ủng hộ. buổi sáng vui vẻ