Photoshop 7.0, 8.0, 9.0, CS3 Full_Cr

MinhThang

Thành viên tích cực
Chào cả nhà! Mấy hôm vừa rồi mình bận nên không được xem bài viết của MinhThang về photoshop, bạn nào biết chỉ giùm mình với. Cám ơn!
Em có viết gì đâu anh? PTS thì em mù có ké 1 bài cách tách nền ở Topic NÀY anh à.

culan

Thành viên mới
Em có viết gì đâu anh? PTS thì em mù có ké 1 bài cách tách nền ở Topic NÀY anh à.
Ừ, anh nhầm em với Caycanhtruongca nhưng vì sự nhầm đó mà a được đọc tài liệu em post lên. Cám ơn em! Sau này có đọc đươc tài liệu nào hay em đưa lên để ae trên diễn đàn cùng xem nhé

longduyen

Thành viên tích cực
Cảm ơn bác MT đã nhật tình chia sẻ.
Hay quá, em dang dung 8.0 nhưng bị lỗi do máy nên tải lại

MinhThang

Thành viên tích cực
Ừ, anh nhầm em với Caycanhtruongca nhưng vì sự nhầm đó mà a được đọc tài liệu em post lên. Cám ơn em! Sau này có đọc đươc tài liệu nào hay em đưa lên để ae trên diễn đàn cùng xem nhé
:D Khổ nỗi diễn đàn mình là diễn đàn Sinh vật cảnh anh à, mà những thứ đó em chỉ mê chứ không biết viết gì? Hoạ chăng có vài app cần cho anh em thôi như PTS này chẳng hạn.
Khi nào diễn đàn có mảng về CN em xin sẵn sàng với anh.

MinhThang

Thành viên tích cực
em tải bản 8 về rồi mà giờ ko biết cài làm sao, mong các anh giúp..
Bạn đã từng cài các Soft trên PC chưa? Nó y chang vậy thôi có gì đâu? Giải nén ra và chạy cái file có đuôi là .exe đó bạn.

Mai Vàng

Thành viên
Bạn đã từng cài các Soft trên PC chưa? Nó y chang vậy thôi có gì đâu? Giải nén ra và chạy cái file có đuôi là .exe đó bạn.
trong file đó có tới 5 cái file.exe nên em ko biết dùng cái nào, để em nghiên cứu tiếp thôi...

MinhThang

Thành viên tích cực
trong file đó có tới 5 cái file.exe nên em ko biết dùng cái nào, để em nghiên cứu tiếp thôi...
Sau khi giải nén em mở theo đường dẫn: photoshop8.0\Photoshop 8.0\ setup.exe setup.exe chính là file em cần cài.

phovanghoe

Thành viên tích cực
a Minh Thang ơi
Em vẫn ấp ủ học thêm tí tí pts để
- thứ 1 dùng phác họa cây
- thứ 2 là phối màu cho chậu cảnh
vì chưa có đk học ở ngoài đc, vậy a có thể chỉ bảo em thêm nên dùng phần mềm nào cơ b ản nhất dành cho ng không biết j đc không ạ
máy em ram 1G, chip 3.06 noí chung là tạm tạm

MinhThang

Thành viên tích cực
a Minh Thang ơi
Em vẫn ấp ủ học thêm tí tí pts để
- thứ 1 dùng phác họa cây
- thứ 2 là phối màu cho chậu cảnh
vì chưa có đk học ở ngoài đc, vậy a có thể chỉ bảo em thêm nên dùng phần mềm nào cơ b ản nhất dành cho ng không biết j đc không ạ
máy em ram 1G, chip 3.06 noí chung là tạm tạm
Dùng bản 8.0 đó em.

vincentvo1975

Thành viên tích cực
không biết tại sao mà em download không được cái naò hết. download về rồi mở lên thì không dùng được gì hết . nó không phải là một dạng phần mền để cài vaò máy, mà như là một cái file khi mở ra thì toàn là những chữ mật mã gì đâu không hà không dùng được.

như vậy là bị gì vậy anh MinhThang . anh hướng dẩn em thêm về phần này nhen anh . cảm ơn anh nhiều

MinhThang

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Photoshop 7.0, 8.0, 9.0, CS3 Full_Cr

không biết tại sao mà em download không được cái naò hết. download về rồi mở lên thì không dùng được gì hết . nó không phải là một dạng phần mền để cài vaò máy, mà như là một cái file khi mở ra thì toàn là những chữ mật mã gì đâu không hà không dùng được.

như vậy là bị gì vậy anh MinhThang . anh hướng dẩn em thêm về phần này nhen anh . cảm ơn anh nhiều
Em down bản nào vậy?

vincentvo1975

Thành viên tích cực
em down bản 7.0 và cái Portable Photoshop CS nhưng cả 2 cái điều bị như nhau em củng không biết tại sao nưả

MinhThang

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Photoshop 7.0, 8.0, 9.0, CS3 Full_Cr

em down bản 7.0 và cái Portable Photoshop CS nhưng cả 2 cái điều bị như nhau em củng không biết tại sao nưả
Em tải bản 8.0 đi và xem khi tải về giải nén ra có phải là 153 Mb không? Hoặc xem bản Portable Photoshop CS có khoảng 40Mb không? Nếu không đủ chắc do mạng tải bị lỗi.