Phôi Linh Sam sau một năm chăm sóc

nguyen178

Thành viên mới
Được một cây Linh Sam vừa vừa ý mới vào dây lần 2 sau một năm chăm sóc chia sẻ với tất cả ACE
# Chỉ chia sẻ niềm vui chứ không bán! :x

*Phôi mua một năm trước

*Ba tháng trước

*Và bây giờ :-bd

songcungcay

Thành viên
Được một cây Linh Sam vừa vừa ý mới vào dây lần 2 sau một năm chăm sóc chia sẻ với tất cả ACE
# Chỉ chia sẻ niềm vui chứ không bán! :x

*Phôi mua một năm trước

*Ba tháng trước
dã man quá bác ơi!
anh cho e hỏi anh ghép giống nào đấy

Nuôi quá sung. Bác chia sẻ thành phần đất trồng và cách bòn phân (phân loại gì và bón thời lượng như thế nào) cho anh em học tập với ạh. Cảm ơn nhiều nhiều!

nguyen178

Thành viên mới
Goc ghep la loai j vay a
Gốc linh sam miền tây đó a

Nuôi quá sung. Bác chia sẻ thành phần đất trồng và cách bòn phân (phân loại gì và bón thời lượng như thế nào) cho anh em học tập với ạh. Cảm ơn nhiều nhiều!
Hic, Trồng thì 100% đất, tưới nước máy quanh năm, không có bón hạt phân nào cả =P~

nvanh

Thành viên
Nuôi cây 1 năm vậy là quá giỏi rồi. Cây khá lắm. Anh ép kẽm sớm có cái hay nhưng sẽ rất lâu liền mạch ghép đó. Nếu cây của em, sẽ cho thưa tàn chút, để trừ hao dâm sau này nữa, đỡ ép hơn.

haiquangninh

Thành viên
Sẵn đây cho mình hỏi: ls 86 với ls hạt gạo loại ưu điểm hơn
cái này cũng hơi khó đó nha.vì mỗi loại đều có những yêu điểm theo tiêu chí chơi của từng người mà hii . còn theo yw kiến của riêng mình đến giờ thì 2 loại đó đều có yêu điểm là lá rất nhỏ hoa cũng nhiều . nhược điểm là chưa có nhiều cây to toàn phải chơi ghép hii

nghiahlt

Thành viên Mua Bán
Đồng ý với bạn. Nhưng mình thấy loại này lá không được mượt cho lắm, không biết có phải do khâu chăm sóc không nữa