Phóng sự TH Hà Nội thực hiện về buổi Off 3 miền 2011 caycanhvietnam.com

haibien

Quản Lý Viên
Trả lời: Phóng sự TH Hà Nội thực hiện về buổi Off 3 miền 2011 caycanhvietnam.com

Hay để phỏng vấn lại Tú nhỉ?

HOANGANH1102

Thành viên tích cực
Trả lời: Phóng sự TH Hà Nội thực hiện về buổi Off 3 miền 2011 caycanhvietnam.com

em lên tivi đẹp zai quá cả nhà ơi:))

haibien

Quản Lý Viên
Trả lời: Re: Phóng sự TH Hà Nội thực hiện về buổi Off 3 miền 2011 caycanhvietnam.com

không biết có phải máy của Vinh bị lỗi hay là do video bị lỗi mà phần 2 cuả chương trình Vinh nghe tiếng bị giật và rè lấm.
mà công nhận DĐCCVN daọ này nổi như cồn vậy
Em xem vẫn BT.
Còn ai bị nữa cho ý kiến ạ?

ditimmatkhau

Quản lý mới

Xem xong rùi, đã quá anh ạ, thanks! Ae nhà mình ai lên phim cũng đẹp lung linh nhỉ :D

vincentvo1975

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: Phóng sự TH Hà Nội thực hiện về buổi Off 3 miền 2011 caycanhvietnam.

Em xem vẫn BT.
Còn ai bị nữa cho ý kiến ạ?
chắc là do lổi cuả máy rồi HaiBien ơi Vinh vừa vaò xem lại thì âm thanh rất tốt và hình ảnh thì bình thường . cảm ơn HaiBien rất nhiều

hung78

Quản lý

cám ơn biên@};-=D>

Hoanglong70

Thành viên tích cực

phê bình mấy bác trả lời phỏng vấn có bác còn run lắm nhá.
nhất là em Tú,bác Lô,bác 3B nữa:)):))
thanks anh em.thanks đài TH HN:D
Có phải cái máy nói đâu? Lên hình ai cũng hoành tráng, ai cũng lung linh, ... Vậy là quá được rồi Tân ui!

Thanks Haibien. :-*

nmtoanvph

Thành viên

Ôi, hay quá! Nhìn "Đẹp Chai" ra phết Em nhỉ...! Hahaha. Hôm nào lên Anh em mình lại ngồi nhậu nhé!:-j

vincentvo1975

Thành viên tích cực
Re: Phóng sự TH Hà Nội thực hiện về buổi Off 3 miền 2011 caycanhvietnam.com

Vinh thấy anh Lo và 3b là bình dân nhất , đứng trước ống kính của đài truềng hình mà như đang làm vườn vậy không cần phải chuẩn bị tư thế hay làm duyên làm dáng gì hết . nhất là chú 3 nhà mình coi cái tướng ổng đứng phát biểi ý kiến kià kakakaakaka

haibien

Quản Lý Viên

Anh 3 đẹp
nhất diễn đàn.

bigbabol

Moderator
Trả lời: Re: Phóng sự TH Hà Nội thực hiện về buổi Off 3 miền 2011 caycanhvietnam.com

Vinh thấy anh Lo và 3b là bình dân nhất , đứng trước ống kính của đài truềng hình mà như đang làm vườn vậy không cần phải chuẩn bị tư thế hay làm duyên làm dáng gì hết . nhất là chú 3 nhà mình coi cái tướng ổng đứng phát biểi ý kiến kià kakakaakaka
đẹp hả anh, nói ừ cho em mừng nha anh, mấy chục năm rồi chưa có ai khen em hết:-*:-*:-*8-}8-}

vincentvo1975

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: Phóng sự TH Hà Nội thực hiện về buổi Off 3 miền 2011 caycanhvietnam.

đẹp hả anh, nói ừ cho em mừng nha anh, mấy chục năm rồi chưa có ai khen em hết:-*:-*:-*8-}8-}
phải nói là rất đẹp . mà cái đẹp này nầm xâu thẩm trong tâm hồn . sẽ có ít người nhì thấy được đo em

Cám ơn haibien cùng anh em đã mang lại cho nhau những giây phút đáng quý, đáng trân trọng, lưu giữ được những kỷ niệm rất đẹp về tình cảm anh em, tình yêu dành cho cây cảnh.

NaTuan

Quản Lý Viên

Ngon lành quá cảm ơn Haibien . Xem xong phóng sự này mấy em sinh sau đẻ muộn cũng lộn ruột phết đấy các bác ạ .

haibien

Quản Lý Viên

Ngon lành quá cảm ơn Haibien . Xem xong phóng sự này mấy em sinh sau đẻ muộn cũng lộn ruột phết đấy các bác ạ .
Đọc đi đọc lại mấy lần mới hiểu ý anh Tuấn.

ichiban

Banned

Tao nhã mà, có gì đâu mà tức tối NaTuan?