Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

ngockien

Super Moderator
Trả lời: Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

Danh sách anh em tham gia Off Long Khánh

Tổng số anh em tham gia khoảng 140 người.

Anh em lưu ý nếu gặp khó khăn trong quá trình đến điểm hẹn hay cần bố trí phương tiện từ Tp HCM đến Long Khánh vui lòng alo đường dây nóng như sau

Thăng: 0938172979
A Hồng:0918607525
A. Lễ:0936333933
Kì offline miền nam lần này chắc đạt kỉ lục người tham gia quá ,chúc anh em thật sảng khoái vui vẻ :D

À mà mọi người đến nhiều chưa anh Thăng ,mấy khách Hà Nội Hải Biên và Thanh Tú cũng đến chưa vậy anh ?

Trả lời: Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

Không hiểu sao anh Pitieel đã xóa tên hoang.htc

nên cho CỦ CHUỐI 1 vé nha mấy anh ?

ĐƯỢC KHÔNG ZẬY ???

thailaipc

Thành viên tích cực

Không hiểu sao anh Pitieel đã xóa tên hoang.htc

nên cho CỦ CHUỐI 1 vé nha mấy anh ?

ĐƯỢC KHÔNG ZẬY ???
[/QUOTE
S
ao ai cũng ghét Củ chuối vậy ta>:)

phamvanthang

Thành viên tích cực

Ae khí thế quá mà hôm nay có viêc rất quan trọng nên ko xuống được.sáng mai xuống sớm vậy.ae vui vẻ giữ sức cho ngày mai nữa nhé

congdulich

Thành viên

Kì offline miền nam lần này chắc đạt kỉ lục người tham gia quá ,chúc anh em thật sảng khoái vui vẻ :D

À mà mọi người đến nhiều chưa anh Thăng ,mấy khách Hà Nội Hải Biên và Thanh Tú cũng đến chưa vậy anh ?
Báo cáo bác là vừa đến nhé. Anh xuanvupc đến lúc 4h sáng
Hiện tại có khoảng hơn 20 người rồi đó bác

Blackrose86

Thành viên tích cực

Gần 2 tiếng nữa gặp nhau rùi:)

dblongthanh

Thành viên Danh Dự

Post vài tấm cho ACE xem khí thế đi Thăng ơi.

Chúc ACE Long khánh tổ chức một buổi OFF thành công ,và chúc tất cả ACE tham dự nhiều sức khỏe, nhiều niềm vui...

laothinh

Moderator
Re: Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

Anh em nên bố trí 1 người tranh thủ úp ảnh để bà con xem cho đỡ mỏi cổ đã anh Thăng ơi, chắc giờ này đang cụng li nhỉ.

tieude

Thành viên

mai em đăng ký 2 vé nha a
tối nay nhà có độ ko đi được hẹn mai gặp anh em nha
chúc anh em ăn ngon miệng
zoooooooooooooooo.

BonsaiTanPhu

Thành Viên Danh Dự

Mình đến cùng 2 người bạn bằng phương tiện riêng nhé,hẹn sáng mai gặp lại.

congdulich

Thành viên

post vài tấm cho ace xem khí thế đi thăng ơi.
= == = = = = = =
==================================
oỳ !...mõi cái cổ quá !:d:d
= = = = = = = = =
anh em nên bố trí 1 người tranh thủ úp ảnh để bà con xem cho đỡ mỏi cổ đã anh thăng ơi, chắc giờ này đang cụng li nhỉ.
= = = = = = = = = = =
Thăng xin cảm ơn chị và các anh quan tâm, tối nay chơi rất vui nhưng khổ cái quên không mang cái 3G theo. Nên không đưa hình lên được ngay. Anh chị chờ 5 phút sau là Haibien sẽ đưa lên 1 số hình mới chụo tối nay lên 1 toppic mới đó

NGUYENTHOQN

Super Moderator

- Chương trình offline Miền Nam tổ chức hoành tráng và đông vui , rất tiếc Nguyenthoqn bận quá không vào cùng anh em họp mặt được
Chúc ACE Long khánh tổ chức một buổi OFF thành công ,và chúc tất cả ACE tham dự nhiều sức khỏe, nhiều niềm vui...

haibien

Quản Lý Viên

- Chương trình offline Miền Nam tổ chức hoành tráng và đông vui , rất tiếc Nguyenthoqn bận quá không vào cùng anh em họp mặt được
Vui quá chu ơi ;));));))

dblongthanh

Thành viên Danh Dự

Đang chuẩn bị đi với Hienvt và Phuocloctho.

bonsaime

Thành viên

hoat dong nhu vay vui qua!chi toi cho minh khong co thoi gian de tham du!chuc moi nguoi vui,hoc duoc nhieu dieu ,neu quay dc video thi up len dien dan cho minh xem voi .thank truoc nghen!

hothai0405

Thành viên mới

Tự giới thiệu!
Xin chào tất cả các thành viện của diển đàn Cây Cảnh Việt Nam.
Em tên đầy đủ la Luong Hồ Thái-sinh năm 1981-Hiện tại đang sống tại Q.Bình Thạnh-TP.HCM.
Em mới bắt đầu tập chơi cây cảnh,nên rất mong tất cả các thành viên chỉ dẫn và giúp đở dùm e.Em xin chân chân thành cảm ơn.
Xin chúc diễn đàn luôn luôn vững mạnh và phát triển bền vững,và xin chúc tất cả các thành viên có nhiều sức khỏe và an bình trong cuoc sống !!!!!!!!!!!!!!!!!!