Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

badinh20

Thành viên
Trả lời: Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

Tên: badinh20
Số người tham dự: 1
SDT:0979 981 017
Đi xe riêng. (đến ngày 26)

congdulich

Thành viên
Trả lời: Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

Cẩm Mỹ đăng ký 1 người. Đến ngày 26

Lê Trong Tấn : 0993980120

minhkhatran

Quản lý mới

minh kha đăng kí 1 nhe

newcomer!!!

Moderator

Sorry AE Long Khánh nha, vì bận công chuyện đột xuất nên New và Tvcoire không tham dự được đợt off này như đã đăng ký, mong AE thông cảm.

Xin chúc * hội nghị * thành công vui vẻ và luôn đoàn kết :)

congdulich

Thành viên

Sorry AE Long Khánh nha, vì bận công chuyện đột xuất nên New và Tvcoire không tham dự được đợt off này như đã đăng ký, mong AE thông cảm.
Mèn đét ơi...Sao không cố gắng chút xíu đi em. Anh đang chờ em nè. Phan Thiết - Long khánh có 120km ah
==================================
Xin chúc * hội nghị * thành công vui vẻ và luôn đoàn kết :)
Cảm ơn chị. Huế không có đại diện nào tham gia hết, sao thành công mỹ mãn được đây chị.

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực

reng reng giờ g sắp đến rồi nhanh tay đăng ký xuất cuối anh eo7o7i,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,

Blackrose86

Thành viên tích cực

Vé tàu Vé xe đầy đủ roài,chuẩn bị lên đường thôi.
Nên mang theo balo to cỡ nào để đựng quà về đây ta:-?

NDCan

Thành viên tích cực

lộ diên 2 em hàng miền trung

khiêng cây xuống mà ngất lên ngất xuống mấy lần do mùi thơm từ cây linh sam sông hinh tỏa ra
Nhìn cây ra nhiều hoa quá trời tiêc quá không vô trong đó cùng anh em được .chúc buổi off thành công tốt đẹp

minhkhatran

Quản lý mới

anh em 26 mới qua nên anh đi trước làm tại vườn em phải không ?

dblongthanh

Thành viên Danh Dự

Đã chuẩn bị nơi Off xong chưa Thăng ơi ??? Vừa gọi Đt cho anh Hồng, thì biết là đang chuyển thêm cây demo ...

Nhancuibap

Thành viên tích cực

Em chốt danh sách đoàn Bình Dương + Bình Phước nha anh:

1. Nhancuibap + 2 bạn = 3 vé
2. Treeman + 1 bạn = 2 vé
3. Lengoctan 1 vé
4. Centimet 1 vé
5. linh z50 1 vé

Đăng ký ngày 26/8/2012 nha anh

Làm ơn cập nhật lại

Dj gì mà đông !
Cho anh dj với coi ?

binh79

Thành viên tích cực

anh em 26 mới qua nên anh đi trước làm tại vườn em phải không ?
Đi trước là bị bắn tốc độ à nghe.

trinhvanphung

Thành viên tích cực

Xin lỗi cả nhà,em có đăng ký đi 2 người nhưng do có việc gia đình đột xuất nên em ko đi được. Cả nhà thông cảm nghen. Chúc buổi off thành công và vui vẻ.

dblongthanh

Thành viên Danh Dự

Vé tàu Vé xe đầy đủ roài,chuẩn bị lên đường thôi.
Nên mang theo balo to cỡ nào để đựng quà về đây ta:-?
Nhớ mang các mũi mà Thức làm lũa LS vào cho ACE xem với nhé.