Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

congdulich

Thành viên
Trả lời: Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

Có thi karaoke bàn tay vàng kìa lão, muốn gì nữa chứ
Anh em nào muốn đăng ký tham gia giựt giải " bàn tay vàng" thì đăng ký sớm nha. Lệ phí 500k ++. Lệ phí bao gồm 1 "em linh...++ kẻm - kéo - kềm....hehehe

2 Lúa

Thành viên
Trả lời: Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

Có thi karaoke bàn tay vàng kìa lão, muốn gì nữa chứ
Ủa ! hát karaoke sao hổng phải 'mỏ vàng' mà là 'bàn tay vàng' vậy Bắp ?

lan-chi

Thành viên tích cực

Anh em nào muốn đăng ký tham gia giựt giải " bàn tay vàng" thì đăng ký sớm nha. Lệ phí 500k ++. Lệ phí bao gồm 1 "em linh...++ kẻm - kéo - kềm....hehehe
Em không quen cầm đầu nắn , bóp , bẻ em linh
Em chỉ thích làm lũa thôi;));))

lan-chi

Thành viên tích cực

Vậy là có người khoái lột...vỏ cây..
:)):)):)) em đem theo máy khoan , máy làm lũa , máy của nhà em là tôt nhất\m/

Nhancuibap

Thành viên tích cực

:)):)):)) em đem theo máy khoan , máy làm lũa , máy của nhà em là tôt nhất\m/
Sau khi đi Đà Nẵng về, em thấy không còn ham hố ăn chơi gì nữa vì không có từ A đến Á

Trả lời: Re: Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

Bác An, A Dũng (GL), Rồng vàng, xích lô, lý vỏ sư, Minhchau ( Sg) chị Quỳnh ( Dỉ an)Lan - Chi(DN)....a/e nào lên lịch ngày 25 thì báo nha:x:x:x
===============
Mình thì cũng muốn nhân dịp này đi 1 chuyến gặp gở " AE mà mình nhiều lần ước được một lần gặp mặt" nhưng chắc phải .........
Gần ngày OFF mới biết "được chắp cánh " hay không.Cám ơn anh Pi và nhớ giữ dùm một 'góc nhỏ"...:-bd

jetli vn

Thành viên tích cực
Trả lời: Re: Trả lời: Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân T

ko biết ĐC Bắp này theo hội CC.... hay hội "nghệ nhưng" để a xắp xếp lun nha Bắp:x[/QUOTE]
[/

tới ngày đó anh bắp công bố hội cùi bắp riêng

Kim Khánh

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Re: Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần T

===============
Mình thì cũng muốn nhân dịp này đi 1 chuyến gặp gở " AE mà mình nhiều lần ước được một lần gặp mặt" nhưng chắc phải .........
Gần ngày OFF mới biết "được chắp cánh " hay không.Cám ơn anh Pi và nhớ giữ dùm một 'góc nhỏ"...:-bd
Củ Chuối lên tận nơi rước bác TDGL xuống vui với ACE đi.

hienvt

Thành viên tích cực
Re: Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

tham gia đêm gala, nhà nghỉ lịch sự máy lạnh phòng 2 người
cái này có thành viên nữ nào thì cho e dành trả tất cả phí dịch vụ nha a THĂNG~X(

Trả lời: Re: Offline tháng 8 - Chia sẻ Kinh nghiệm cây Linh Sam- Nghệ nhân Trần Thắng

tham gia đêm gala, nhà nghỉ lịch sự máy lạnh phòng 2 người
cái này có thành viên nữ nào thì cho e dành trả tất cả phí dịch vụ nha a THĂNG~X(
TV NỮ thì LK nhiều lắm, mà chỉ mới nhiễm sơ sơ không à
Thích thì mình gửi cho vài em nha ?

vietdung_viettel

Thành viên

cam ơn các bác em đang rất bận không thể tham gia được mong các bác thông cảm

Xichlosg

Thành viên tích cực

để biết bao nhiêu người ... Pi tui tháo " băng" bàn bi-da ra ...tối có chổ mà nằm>:)
Hic,.có cái Võng thôi,mà cũng sợ hư !8-|8-|8-|

===============
Cố gắng thu xếp,a D nhé ! A vào để tận mắt thấy được cái tài và,.và,.cái,.tai ,.của lão Pi nó quỷ quái như thế nào ah !:)):)):))

trương thủy

Thành viên

alo ghé anh chơi hoài mà ko cho ghé, giận rùi, đi bộ có 2 tiếng tới ah anh ơi[/QUOTE]
bận kiếm cơm thiệt mà.có cần người phụ để chuẩn bị cho buổi off k?tui xung phong

congdulich

Thành viên

alo ghé anh chơi hoài mà ko cho ghé, giận rùi, đi bộ có 2 tiếng tới ah anh ơi
bận kiếm cơm thiệt mà.có cần người phụ để chuẩn bị cho buổi off k?tui xung phong[/QUOTE]

Cảm ơn anh. Sẽ mời anh tham gia làm tình nguyện viên nhé. Anh em ở LK và lân cận ơi, ai xung phong nữa nè?

huynhvannhan

Thành viên tích cực

vì bận chuyện gia đình mắc làm chú rể phụ cho anh rễ nên không đi được.
chúc mọi người vui vẽ.
hix hix hix.
buồn ba bốn lần.

vu_hue

Thành viên Mua Bán

Ui cha, lại offline rồi...Có chú thắng chia sẽ kinh nghiệm thì hay quá...Phải cố gắng thu xếp đi mới được

lan-chi

Thành viên tích cực

===============
Cố gắng lên anh , em giới thiệu cho anh làm quen với cô hàng xóm ở gần nhà anh Lễ .

viengvinhkieu

Quản lý mới

Tiếc quá không tham gia được chúc buổi Off thành công, chúc ACE đoàn kết phát triển.

duongthao

Thành viên

chúc mọi người vui vẻ thành công.