Offline tháng 7-2013–Những Kiến thức cơ bản trong kỹ thuật xử lý Bonsai

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Trả lời: Offline tháng 7-2013–Những Kiến thức cơ bản trong kỹ thuật xử lý Bonsai

Hỏng biết đại ca có được đi hong
Nếu Cùi Bắp được vợ tin tưởng và Tân Hứa cũng thế,A sẽ có mặt nơi E dếnDANH DỰ,CHUẨN MAN.

BienxanhNT

Thành viên
Trả lời: Offline tháng 7-2013–Những Kiến thức cơ bản trong kỹ thuật xử lý Bonsai

Offline liên tục, vui quá, tiếc là không tham dự với ae được

quoclongtiengiang1978

Thành viên tích cực

vậy bạn có thể vào trong này đi off cùng mình được không?
vui lắm bạn ơi!:-@:-??
đừng ghe anh này ..chuyên gia hứa đó :))
https://www.google.com.vn/url?sa=t&rct=j&q=&esrc=s&source=web&cd=1&cad=rja&ved=0CCsQFjAA&url=http://mp3.zing.vn/bai-hat/Hua-that-nhieu-that-hua-thi-cung-that-nhieu-remix-2010-Ung-Hoang-Phuc/IW69EBWB.html&ei=JJvjUfSAA8nEkwWwuIFg&usg=AFQjCNEbdBBNXrBCR08tKY5cMPVhcJ-K8A&sig2=LIMdpYlXzgDfRDGe6vgUuA&bvm=bv.48705608,d.dGI

doquang2105

Thành viên tích cực

minh o mien bac khong biet off o dau bun wa
Hỏi bác NGỌC KIÊN hội trưởng bạn ui?
==================================
chú này là người nước nào vậy ?
thực hiện chức trách của MOD đi a kha, lần đầu nhắc nhở lần sau ban nich lun.

trungduart

Administrator

Trong đợt offline kỳ này sẽ tổ chức cho toàn thể anh em tham dự thi ảnh đặc sắc, đẹp, ấn tượng nhất, sau khi anh em dd bình chọn ra 10 tấm ảnh ấn tượng và đẹp nhất, và qua trao đổi với anh Thái Văn Thiện sẽ chọn ra 3 tấm ảnh nhằm trao giải tới thành viên diễn đàn. Quy chế giải sẽ cập nhất sớm nhất tới toàn thể anh em dd.

tung28101988

Thành viên mới

chào các bạn mình tên là tùng ở hòa bình năm nay mình 25 tuổi rất mong dc làm quen với mọi người

quangha77qh77

Thành viên

Chúc buổi offline thành công rực rỡ nhé các Bác!

luyennguyen

Thành viên

hahhahahhaa.........thành thật xin lỗi cùng quý anh chị em diễn đàn.[-O<[-O<[-O<

phong160581

Thành viên Mua Bán

Tham gia office chắc vui lấm chứ. mình thì bận công việc không thể tham gia thật là tiếc,

maivangnambo

Thành viên tích cực

chào các bạn mình tên là tùng ở hòa bình năm nay mình 25 tuổi rất mong dc làm quen với mọi người
Xin chào người bạn mới,chúc bạn tham gia diễn đàn vui vẻ

tgandr01

Thành viên mới

nhìn đẹp nhỉ

dblongthanh

Thành viên Danh Dự

Trong đợt off này, gốm Hoàng & Vũvt (nhà phân phối) sẽ gởi biếu đến AE 10 sp(các sp này chưa có mặt trên thị trường);để bốc thăm may mắn.

decal tuong phuong

Thành viên

Trong đợt off này, gốm Hoàng & Vũvt (nhà phân phối) sẽ gởi biếu đến AE 10 sp(các sp này chưa có mặt trên thị trường);để bốc thăm may mắn.
cháu bỏ 1 phiếu bốc thăm chước nha chú:))

dblongthanh

Thành viên Danh Dự

Đăng ký tham dự tại đây luôn nha các bạn.
1- dblongthanh.
2-anh Ba Long Thành.
3-Vũvt.

Nguyentranthaison

Thành viên

anh Bình cho em đi off với nhen , cảm ơn anh Bình