Offline tháng 4-2014. Du lịch và tìm cây nguyên liệu

centimet

Quản lý mới
Dạ , mong các tiên sinh thông cảm ...

để có ảnh chất lượng tương đối , Cent em up qua mạng trung gian rồi mới gởi lên 4r ( mất 2 giai đoạn gởi hình ảnh ) ....up 10 tấm mà hơn 30 phút lận ,...có lẽ tại dung lượng ảnh to nên mạng nó chậm.

Phần khác để không bỏ sót ảnh hành trình chuyến đi , và gởi ảnh theo một trình tự từ lúc khởi hành đến lúc kết thúc cho các tiên sinh chưa đi được có dịp theo dỏi tận tường hơn....nên Cent em ko muốn nhảy cóc gây khó hiểu cho tv theo dỏi chủ đề này.

Rất mong các tiên sinh cảm thông giúp.

CUng kính
Centimet

centimet

Quản lý mới
trên đường đến vịnh Vĩnh Hy , đường còn đang nâng cấp..một số nơi xe đi rất chậm

size ảnh lớn.

size ảnh lớn :

Vịnh Vĩnh Hy có điện , nên sinh hoạt dường như rất thuận tiện.

Đến đảo thì trời cũng vừa khuất núi.

những vạt nắng cuối cùng ....

centimet

Quản lý mới
bắt ghe sang bè ăn chơi , trời dừờng như xụp tối và hầu hết các tay súng đều ko còn hoạt động dc....em ráng làm vài tấm cho liền mạch hành trình.....bắn 10 nhát thì dc một , số còn lại thì hư cả....hic

ai cũng đói nên chỉ lo làm đầy bao tử....hihi

centimet

Quản lý mới
sau khi ăn uống bên bè , trở về bờ đốt lữa trại và giao lưu với nhóm phươt.

bên lữa bập bùng , chương trình văn nghệ thật khí thế....ai cũng dc vui

thịt dê, măm măm lấy sức

linhsamphanrang

Thành viên tích cực
Xin thông báo với toàn thể ACE:Sau khi bức hình này đăng lên...thay80 hiện đang được đưa đi cấp cứu..:)):)):))
kha...kha..thầy đi chơi về còn dư Aó.còn em mất cả áo lẫn quần luôn nè.mấy hôm nay bà xã cho ngủ võng không.=))=))=))=))=))

Cóntruction_PR

Thành viên tích cực
phập phồng, hồi hợp đợi chờ.... ta nói nó khó chịu trong người ghê.Xả hết đạn luôn anh Cent ơi

lbminh

Thành viên
Nguyên văn bởi lbminh Xem Bài gửi

em méc chị ý nha thày 80
Xin thông báo với toàn thể ACE:Sau khi bức hình này đăng lên...thay80 hiện đang được đưa đi cấp cứu.. bị xé xác dùi

penjing62

Thành Viên Danh Dự

ôi ta buồn ,,,ta đi lang thang....

á đù..........quá đã luôn......hê hê......ồ zé é....

hí...ẹc ec... bó tay anh này luôn....mình mới đúng là '' con heo '' chánh gốc mà k xem