Offline tháng 2-2012. Kỹ thuật tạo hình cây Bonsai đa thân

babylovedk

Thành viên Mua Bán
Sáng chủ nhật em và vợ có mặt tại vườn lúc 9g30 và đóng tiền luôn nha anh. Hai bữa sáng hôm thứ 3 và thứ 4 có đt cho anh Dũng theo số đt trên diễn đàn nhưng ko thấy bắt máy và cũng ko thấy liên lạc lại nên em ko chuyển tiền được.
Hôm bữa em có đăng ký cái áo diễn đàn nhưng chưa nhận được, đàn chủ có đi mang theo cho em luôn nha.

cafe_den

Thành viên mới
quên, em mới tham gia lần đầu, lần đâu tiên nhé, nên không rõ thủ tục lắm - các bác hướng dẫn giúp nhé !

daiphuocloi

Thành viên tích cực
e chơi cây đã lâu nhưng hôm nay mới tham gia diễn đàn , thây anh vinh làm những cay ko đẹp thành những tac phẩm rất đẹp:D

daiphuocloi

Thành viên tích cực
không hiểu tại sao tôi lại yêu cây cảnh đến thế .rất muốn được xem cây của mọi người và cùng khoe cây của mình mặc dù cây của mình cũng bình thường
Rất muốn được giao lưu cùng bè bạn

cafe_den

Thành viên mới
Tôi thì cứ cái gì có rễ mà mượt mà là tôi mê tít tít ! thực ra thì nhiều khi không có rễ mà mượt mà thì vẫn khoái như thường :D

baominh1324

Thành viên
Em mới gia nhâp diễn đàn, rất muốn tham gia offline nhưng chưa có bản đồ để biết đường đi. Xin AE chỉ giúp.^:)^

cafe_den

Thành viên mới
Thành thật xin lỗi mọi người !

Đã hẹn - đã đi - và không tới được !
Trời không nắng gắt, đường cũng không đông, xăng thì đầy bình, phía trước là 1 cô gái mặc áo dài trắng mỏng mong manh và thế là làm 1 phát lên tận Củ chi ! =))

Phát hiện ra "đậu phộng" đường thì đã tới tận Củ chi, quay đầu về Trần văn mười, chạy vòng vòng 1 hồi mới nhớ là mình quên đường vào, rút điện thoại ra gọi cho Mr. Vinh thì phát hiện ra là quên không lưu số !

Số phận ! thế là đành chạy thẳng về Q12 uống cafe với mấy anh em lâu ngày chưa gặp!

Thật là có lỗi, một lần nữa xin lỗi mọi người, xin lỗi ban tổ chức !

cafe_den

Thành viên mới
có chứ ! chỉ có điều mình chủ quan, trước đã lên 1 lần rồi, nghĩ là nhớ đường rồi ! nên chủ quan không xem kỹ lại sơ đồ ! với lại đã là số phận thì không cưỡng cầu! =)) thôi thì uống cafe với anh em nhóm khác vậy

treeman

Thành viên
em còn buồn hơn, lên nghe anh Vinh hướng dẫn xong tới giờ ăn nhậu lại có việc đột xuất phải về. đang chạy ra quán phải chay vô lại vườn lấy cây cưa với cây duyên tùng nhỏ rồi về. đi từ bình dương lên mà không ngồi chơi được không biết chừng nào mới off tại vườn a.Vinh nữa. giờ nghĩ cũng còn chán hic hic