Offline tháng 11 - Kỹ Thuật chăm sóc mai vàng ra hoa vào ngày tết

minh_cao

Thành viên Danh Dự
Trả lời: Offline tháng 11 - Kỹ Thuật chăm sóc mai vàng ra hoa vào ngày tết

Các bạn cho ý kiến lần sau Offline với chủ đề gì để có thời gian anh em chuẩn bị cho tốt ? Tôi dự kiến chủ đề tới sẽ là: Thuốc bảo vệ thực vật với cây kiểng (mở rộng hơn cho nhiều loại cây). Vườn bác Bình rất thích hợp với đề tài nầy phải không các bạn?

cto-mini

Thành viên tích cực

anh minh cao , lần off sau nếu có thể và thuận tiện thì up lên các cây hỏi và câu trả lời để những AE không đi dự cũng có điều kiện tham khảo và học hỏi.

langvan

Thành viên

Các bạn cho ý kiến lần sau Offline với chủ đề gì để có thời gian anh em chuẩn bị cho tốt ? Tôi dự kiến chủ đề tới sẽ là: Thuốc bảo vệ thực vật với cây kiểng (mở rộng hơn cho nhiều loại cây). Vườn bác Bình rất thích hợp với đề tài nầy phải không các bạn?
Cháu ủng hộ bác cả tứ chi, đầu, cổ về việc off nhà chú Bình và việc mở rộng thêm chủ đề. Khì! nhưng từ nhà cháu qua nhà chú Bình phải mất 30 phút tính theo đường chim bay với tốc độ trung bình là 50 km/h.

dovanlo

Thành viên Danh Dự

Cháu ủng hộ bác cả tứ chi, đầu, cổ về việc off nhà chú Bình và việc mở rộng thêm chủ đề. Khì! nhưng từ nhà cháu qua nhà chú Bình phải mất 30 phút tính theo đường chim bay với tốc độ trung bình là 50 km/h.
Ghê thế à, nếu bạn muốn tiện hay là ta off ở nhà bạn, hehe.

mưa saobang

Moderator

Trong máy anh có hình "mưa" đây nè, có thích đăng lên không? Hôm đó " mưa" căn dặn anh em đừng post hình mình lên kia mà.
Oài, huynh ứ hỉu, em đang nói vụ ọp ở... nhà huynh mừ. :))

minh_cao

Thành viên Danh Dự

Bác Bình đồng ý rồi phải không? Anh em cũng hưởng ứng theo kế hoạch nầy. Vậy chuẩn bị đi là vừa, ngày giờ nào tùy bác thấy tiện thì cứ làm thôi.Rút kinh nghiệm các bạn nên đặt câu hỏi sớm để tôi tổng hợp lại và kỳ nầy sẽ trả lời từng câu hỏi một cho đến hết .

langvan

Thành viên

Ghê thế à, nếu bạn muốn tiện hay là ta off ở nhà bạn, hehe.
OK, em chơi luôn nhưng ở trên sân thượng đại huynh có dám off không, khì khì đệ đùa chút thôi nhé huynh. Tuy nhà em được tiếng là rộng nhất ở khu đó nhưng nhà đã chiếm hết rồi, giờ chỉ còn có thể để 1 số cây thôi anh ạ. Nếu như em có chỗ rộng rãi thoáng mát như nhà chú Bình thì em sẵn lòng đón tiếp mọi người tới nhà em ngay.

A69

Thành viên tích cực

Anh A69 có thể giới thiệu về từng người cho mọi người cùng biết với không ạ? Ngoài 1 số người ra thì quả thật em và nhiều người cũng chưa biết đó anh ơi.
Xin lỗi langvan nhé, hôm đó mình bận việc ở nhà nên không đi off được, nên không giới thiệu từng người cho langvan cùng anh em DDCC, mong thông cảm nhé.