Offline tháng 06-2013 Tân Phú Đồng Nai – Non Bộ - Bonsai

baominh1324

Thành viên
Lăn tăn mãi :-SS Cuối cùng xin chúc toàn thể chú, bác, ace một buổi off vui vẻ. Có thật nhiều chia sẽ. Toàn thể được mạnh khỏe. Khi về cười khe khẽ. Chúc chủ nhà tươi trẻ. Để (em) học điều mới mẽ. Lòng buồn xin lặng lẽ. Mạn phép.......

dabachong

Thành viên tích cực
Hôm nay có nhận được việc chắc không thể đi off được.Anh Dũng cập nhật lại dùm em .1 dịp off vui với nhiều ACE .nhiều NGHỆ NHÂN không đi dược lòng buồn buồn.CHÚC ACE có 1 buổi off vui vẽ .thank
bùn cái di mà bùn thu xếp lên dabachong chơi là zui ngay......hihihiiii......hẹn găp long nhé.....8->8->8->=D>=D>=D>.......
==================================
Cập nhật Danh sách mới nhất tới thời điểm này.
1. TuanKhanh
2. 3B
3. Baytru
4. DovanLo
5. Tikieng
6. maivangnambo 2 vé (đón tại suối tiên)
7. centimet
8. thongxanh
9. lethanhhai
10. kham (Đón tại suối tiên)
11. Hai nhon (Vé đi về)
12. CCNT + 1 vé sơ cua
13 trungduart
14. BachMa
15. nhatphuong 2 vé
có dì đàn chủ báo số lượng AE ghé
để anh phát và AE Định Quán tiếp chu đáo một tý nghe đàn chủ ui..................

GIA KHỔNG HUỲNH

Thành viên tích cực
Hôm nay có nhận được việc chắc không thể đi off được.Anh Dũng cập nhật lại dùm em .1 dịp off vui với nhiều ACE .nhiều NGHỆ NHÂN không đi dược lòng buồn buồn.CHÚC ACE có 1 buổi off vui vẽ .thank
sơ bị dìm hàng nên chạy rồi kkakkâ:)):)):)) lên nhãy gângnm cho zui long bông
:)):)):)):)):)):))

trungduart

Administrator
Anh Dung oi cho em mot ve tu tuc . Cuongde499 TanPhu-DongNai
Xác nhận

Dũng ơi khoảng mấy giờ xe đến chân cầu vượt hả.
Khoảng 7h30 nha anh chị

bùn cái di mà bùn thu xếp lên dabachong chơi là zui ngay......hihihiiii......hẹn găp long nhé.....8->8->8->=D>=D>=D>.......
==================================

có dì đàn chủ báo số lượng AE ghé
để anh phát và AE Định Quán tiếp chu đáo một tý nghe đàn chủ ui..................
KHoảng 40 người tới định quán

nguyendaikham

Thành viên mới
Dũng ơi khoảng mấy giờ xe đến chân cầu vượt hả.
Anh Hòa Ơi !
Khâm cũng tháp tùng đoàn đi tân phú ở suối tiên, vậy qua đó gọi vào số DĐ của anh ghi trên diễn đàn mình chờ chung một chỗ xe đón cho tiện anh Hòa nhé !
Nguyễn Đại Khâm 0944 555 990

dautam14786

Thành viên
Vì bận 1 số việc gia đình nên không đi off cùng anh em được.chúc buổi off vui vẻ và thành công tốt đẹp.

thienhai

Thành viên tích cực
có anh em nào ở gò vấp, bình thạnh, phú nhuận, q3 đi off không? làm ơn giúp em gửi chút đồ tới chú bình

penjing62

Thành Viên Danh Dự
SẮP ĐẾN GIỜ G rồi mà sao nghe im ru vậy cà ?...chúc a,e ngày mai khởi hành vui vẻ thượng lộ bình an

jetli vn

Thành viên tích cực
đk 1 vé chính thức và 1 vé dự bị, phương tiện tự túc. ngày 30 có mặt. nha đàn chủ.

đăng ký Dùm thêm 7 người .nhóm TRẢNG BON, ĐỒNG NAI. tham gia off ngày 30/06. vì nhóm chưa có tham gia chơi d d c c.
nay mới biết thông tin offline..