Offline ngày 03/09/2013, Giao lưu với nghệ Nhân Chong Yong Yap - Malaysia, Xem biểu d

Status
Not open for further replies.

bonsai_vietnam

Thành viên tích cực
Offline ngày 03/09/2013, Giao lưu với nghệ Nhân Chong Yong Yap - Malaysia, Xem biểu d

Offline ngày 03/09/2013, Giao lưu với nghệ Nhân Chong Yong Yap - Malaysia, Xem biểu diễn demo...

Nội dung:

• Biểu diễn demo Mai chiếu thủy
  • Chia sẻ kinh nghiệm Về Nghệ Thuật Bonsai nói chung và MCT nói riêng
  • Giao lưu với các Nghệ Nhân và thành viên.

Thời gian: 07h30 đến 11h30 ngày mai 03/09/2013

Địa điểm: 140 Cộng Hòa

Ông Chong Yong Yap hiện là Chủ tịch Hội Bonsai và Suseki Johor Malaysia , thành viên Ban giám khảo Bonsai và Suseiki Malaysia , cố vấn ký thuật Bonsai và Suseiki Perak

Ông là một trong những nghệ nhân bonsai giỏi nhẩt tại Malaysia , Ông chuyên về Mai chiếu thủy ( như trong hình ) và Duyên tùng
Lần này Ông sẽ chia sẻ nhiều kinh nghiệm về kỹ thuật nuôi trồng, Và kỹ thuật về mai chiếu thủy.

Trân trọng kính mời Quý Khách tham dự

baoloc777

Thành viên Mua Bán
Trả lời: Offline ngày 03/09/2013, Giao lưu với nghệ Nhân Chong Yong Yap - Malaysia, X

Oh, hay quá, phải bố trí đi xem mới được.
Cây trên hình nhìn quen quen ta, nếu em không lầm em nó đã chuyển hộ khẩu về VN rồi thì phải. b-(
Thanks anh đã chia sẻ.

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Trả lời: Offline ngày 03/09/2013, Giao lưu với nghệ Nhân Chong Yong Yap - Malaysia, X

Uả,sao chiều 1/9 dẹp,kg triển lãm tiếp.Nay lại bất ngờ mời sáng 3/9,giống bất ngờ trao giải thế E?

em đứng ra tổ chức cho thành viên diễn đàn caycanhvietnam.com hả?
em nên xem lại cách mình đưa thông tin nhé.

ThôngXanh1

Thành viên tích cực

em đứng ra tổ chức cho thành viên diễn đàn caycanhvietnam.com hả?
em nên xem lại cách mình đưa thông tin nhé.
thì coi như 1 thành viên đưa tin về 1 sự kiện nào đó đi admin, cũng giống như anh em đưa tin về hội Thi Tao đàn hay Tân Phú vậy thôi, còn offline thì cũng có off chẳn hay off lẽ cũng như anh em thành viên diễn đàn hay 1 nhóm anh em cũng đc vậy, ai thích thì tham gia có gì mà nặng nề vậy, cởi mở đi :),

lhoa27

Thành viên

thì coi như 1 thành viên đưa tin về 1 sự kiện nào đó đi admin, cũng giống như anh em đưa tin về hội Thi Tao đàn hay Tân Phú vậy thôi, còn offline thì cũng có off chẳn hay off lẽ cũng như anh em thành viên diễn đàn hay 1 nhóm anh em cũng đc vậy, ai thích thì tham gia có gì mà nặng nề vậy, cởi mở đi :),
Đồng ý kiến . Vui là chính.

bonsai_vietnam

Thành viên tích cực
Re: Offline ngày 03/09/2013, Giao lưu với nghệ Nhân Chong Yong Yap - Malaysia, Xem bi

Xin giới thiệu 1 số cây bonsai của malaysia để AE tham khảo, tiện cho việc giao lưu

baoloc777

Thành viên Mua Bán

cây đẹp quá đi ah.

Status
Not open for further replies.