OFFLINE miền Bắc tháng 9

huong_trang

Thành viên
qua phần hỏi đáp đi HT không nên nhân tiện như vậy hihi.
đợt này mấy bác ngoài đó làm hoành tá tràng quá.trong nam chắc ít tv off vì đi tương đối xa.nhớ chụp nhiều ảnh và chú thích từng tv anh ashui nhé.
e chỉ định gửi câu hỏi cho hôm off thôi, nhưng mà k ngờ là được trả lời ngay! chứ không phải e nhân tiện thế đâu bác ah ! bác nói thế e ngượng quá !!! :((

huong_trang

Thành viên
Bẫy đã sập.Ở đời không ai cho không ai cái gì ,hơn nữa vô công bất thụ lộc..ặc
làm sao bác biết chị caydep không có công gì ? mà biết đâu a tđt lại làm được việc tốt gì cho chị caydep rồi được đền đáp thì sao : ;))

nguyenductrinh

Thành viên
bác cho em đăng ký 2 suất với, bọn em đang rất quan tâm đến cây cảnh và kỹ thuật nhưng chưa biết nhiều

ashui

Thành viên
Danh sách anh em đăng ký đợt này đi OFFLINE

1.X.style
2. Nhat Duy (2)
3. Truly Bonsai
4. NaTuan (2)
5. HongLong
6. TDT
7. binhpv
8. kybinhso6
9. ongdo
10. pawn8181
11. hai45hn
12. hungcuong1979
13. CayDep (2)
14. Huong_Trang
15. trunghp (2)
16. CuongH
17. khanhhoi
18. vutienminh_hy (2)
19. phuvinh_namdinh
20. ThoiVT
21. TamChi07 (chủ nhà)
22. Ashui
23. nguyenductrinh (2)
24. tranthangz113
Nếu có thiếu ai thì mọi người update nhé. Nếu ai thay đổi thì báo lại trước ngày 4 để BTC bố trí cho hợp lý. Mong anh em tham gia nhiệt tình để buổi thành công tốt đẹp
Thông tin cập nhật thêm danh sách anh em tham gia buổi OFF

ashui

Thành viên
bÁc thuỶ Ơi xuẤt phÁt Đi Ở ĐÂu vẬy
Xuất phát từ nhà từng người, anh em tự đến chỗ Thạch Bàn Gia Lâm Hà Nội bạn ạ, nếu anh em nào chưa biết, thì cứ gọi điện trực tiếp cho mình hoặc anh Trí chỉ dẫn nhá

Thích Đủ Thứ

Thành viên tích cực
điên mất
ưu tiên em nhỏ đi các anh ơi. em giờ mới vào .huhuhuhuhu cho em 1 cây. :D
Còn tranh thủ đi chụp ảnh cây cổ thụ mong đoạt giải thì phải chấp nhận mất cơ hội lấy quà baobab chứ. Trẻ em đương là được ưu tiên, nhưng chỉ ưu tiên khi có mặt. Đằng này đã vắng mặt, lý do lại còn lãng nhách nữa :D:D:D

honglong237

Thành viên tích cực
Còn tranh thủ đi chụp ảnh cây cổ thụ mong đoạt giải thì phải chấp nhận mất cơ hội lấy quà baobab chứ. Trẻ em đương là được ưu tiên, nhưng chỉ ưu tiên khi có mặt. Đằng này đã vắng mặt, lý do lại còn lãng nhách nữa :D:D:D
không cho thì thôi .lại còn nói nhiều đá đỉu mình. :(