Offline miền bắc tháng 11 năm 2011 .Đại hội ccvn.com

thanhcongddk

Thành viên
Em đã sẵn sàng lên đường, 6h sáng từ Thái Nguyên đi HN bằng xe máy liệu có đến đúng giờ không các bác, em ở TP Thái Nguyên

haibien

Quản Lý Viên
Em đã sẵn sàng lên đường, 6h sáng từ Thái Nguyên đi HN bằng xe máy liệu có đến đúng giờ không các bác, em ở TP Thái Nguyên
Bạn đi từ đâu ở TN,cố đi sớm hơn đi vì nếu ko rành đường tìm cũng lâu đấy.
Nếu đi TN có lẽ cứ đi qua cầu Thăng Long,chạy theo đường đê xuống gần cầu Vĩnh Tuy hỏi tiếp là nhanh nhất.

thanhcongddk

Thành viên
Bạn đi từ đâu ở TN,cố đi sớm hơn đi vì nếu ko rành đường tìm cũng lâu đấy.
Nếu đi TN có lẽ cứ đi qua cầu Thăng Long,chạy theo đường đê xuống gần cầu Vĩnh Tuy hỏi tiếp là nhanh nhất.
Em ở ĐH công Nghiệp, em chắc đi đường đó vì đường ngon dễ đi

vuvanduc

Quản lý mới
Hải Biên ơi! nếu xuất phát từ siêu thị máy tính Trần Anh ở đường Láng thì đi theo đường nào là nhanh nhất, bạn chỉ giúp với mình cảm ơn trươc nhé

haibien

Quản Lý Viên
Em ở ĐH công Nghiệp, em chắc đi đường đó vì đường ngon dễ đi
Đại Học CN trên đường 32 nếu đi sớm ko sợ tắc thì đi ra ra Ngã Tư Sở,Trường Trinh rẽ phải tới Giải Phóng đi khoảng 3Km rẽ trái phố Kim Đồng đi thẳng tới Tam Trinh,rẽ Phải tí là sắp đến rồi.
Hải Biên ơi! nếu xuất phát từ siêu thị máy tính Trần Anh ở đường Láng thì đi theo đường nào là nhanh nhất, bạn chỉ giúp với mình cảm ơn trươc nhé
Trần Anh cũng đi ra ngã Tư Sở rồi đâm thẳng sang Trường Trinh,đi như bạn trên.

thanhcongddk

Thành viên
Bác Đức ơi sao dân Nam Đinh tham gia offline ít thế nhỉ. Em cũng người nam định nhưng đang làm ở Thái Nguyên
==================================
Đại Học CN trên đường 32 nếu đi sớm ko sợ tắc thì đi ra ra Ngã Tư Sở,Trường Trinh rẽ phải tới Giải Phóng khoảng 3Km rẽ phố Kim Đồng đi thẳng tới Tam Trinh,rẽ Phải tí là sắp đến rồi.
.
anh ơi sao lại ra tận đó em đi qua cầu thăng long rùi đi theo đương An Dương Vương thì ra đến gần Kim Ngưu rùi mà

haibien

Quản Lý Viên
anh ơi sao lại ra tận đó em đi qua cầu thăng long rùi đi theo đương An Dương Vương thì ra đến gần Kim Ngưu rùi mà
À trời ơi,tưởng bạn khác hỏi ở ĐH Công Nghiệp HN,hoá ra CN Thái Nguyên.
Vậy đi tới qua cầu tới An Dương Vương ,đó là đường đê đó,cứ đi thẳng khoảng 13Km sẽ tớ Phố Vĩnh Tuy,rẽ xuống hỏi Tam Trinh .

thaibinhduong

Thành viên
Anh Kiên ơi vụ này lớn rồi đây.Lo cho ban tổ chức quá.Em xin đký một xuất nữa nhé anh.Có thể chiều mai em đi cùng bác Manhtb66 nhé.

thanhcongddk

Thành viên
À trời ơi,tưởng bạn khác hỏi ở ĐH Công Nghiệp HN,hoá ra CN Thái Nguyên.
Vậy đi tới qua cầu tới An Dương Vương ,đó là đường đê đó,cứ đi thẳng khoảng 13Km sẽ tớ Phố Vĩnh Tuy,rẽ xuống hỏi Tam Trinh .
nói chung là cũng xa anh ạ. cố gắng dậy sớm đi thui, chưa bao giờ được tham gia hoạt động offline. em đang háo hức lắm.

haibien

Quản Lý Viên
nói chung là cũng xa anh ạ. cố gắng dậy sớm đi thui, chưa bao giờ được tham gia hoạt động offline. em đang háo hức lắm.
Uh,xa đấy 2 tiếng nếu đi nhanh và ko phải hỏi đc nhiều chắc mới tới đc.
Lưu ý đi cầu Thăng Long đi tầng 1 nhé,đừng chạy thẳng lên tầng trên ăn phạt đấy.

thanhcongddk

Thành viên
Uh,xa đấy 2 tiếng nếu đi nhanh và ko phải hỏi đc nhiều chắc mới tới đc.
Lưu ý đi cầu Thăng Long đi tầng 1 nhé,đừng chạy thẳng lên tầng trên ăn phạt đấy.
Dạ em biết rùi ạ. Thực ra em chỉ chưa biết chỗ Tam chinh thui chứ đường từ đây đến hoàng mai thì em biết rùi, em đi xe máy về quê qua đó suốt mà. Em quê Nam Định

NaTuan

Quản Lý Viên
Anh đăng ký 1 xuất nữa cho nikname Thinhmo nhé . Tên thật Trần Quảng Thịnh 0977125796

ledinh1081

Thành viên tích cực
Anh em Thanh Hóa lấy vé xe đi Hà Nội nhen!

Chi cho anh em ít $ uống nước nè!

Làm cái máy ảnh đi chơi chụp hình xôm tụ về cho nhen!

:)):)):)):)):))
Hi2, pha trò chút trêu anh em cho vui, chúc anh em lên đường ra HN off vui, chúc offline thành công rực rỡ!

ngockien

Super Moderator
Kịp bạn ơi,mình đi TN nhiều nên biết khoảng thời gian đó là đủ

Anh Kiên ơi vụ này lớn rồi đây.Lo cho ban tổ chức quá.Em xin đký một xuất nữa nhé anh.Có thể chiều mai em đi cùng bác Manhtb66 nhé.
em đăng kí
Kunuchi-0988299234-Văn Giang- Hưng Yên
Anh đăng ký 1 xuất nữa cho nikname Thinhmo nhé . Tên thật Trần Quảng Thịnh 0977125796
Đã cập nhật danh sách,cảm ơn anh em.

ngockien

Super Moderator
Anh em lưu ý,các hướng đi như sau:
_Hướng Bắc Giang,Bắc Ninh ,Hải Phòng, Hải Dương ...nếu đi đường 5 .Sang qua cầu Thanh Trì là địa phận quận Hoàng Mai,khi qua cầu phải rẽ xuống đi đường dưới luôn(không đi đường bên trên).Sau đó hỏi đường Tam Chinh ,ngõ 885 nhé.

-Hướng cao tốc Pháp Vân -Cầu giẽ: Là hướng anh em khu vực Thái Bình,Nam Định... về HN ,đi hết cao tốc đến ngã ba Pháp vân thì rẽ phải,Khoảng 2-3 km hỏi đường Tam Chinh ,ngõ 885 nhé.

Mình đã cập nhật địa chỉ dễ tìm nhất :
Offline Chủ nhật 27-11 -2011 sẽ được tổ chức tại vườn cảnh “Thành Công Kỳ Viên” Địa chỉ: Ngõ 885 đường Tam Trinh, phường Yên Sở, Quận Hoàng Mai, Hà Nội (gần metro Hoàng Mai)

Hôm nay sẽ bận cho công việc chuẩn bị chắc đến hết ngày nên mình sẽ ít online ,anh em cứ tiếp tục đăng kí và tham gia cho đông đủ.
Một số anh em tỉnh xa cũng đã lên đường trước một ngày ,không khí đang rất háo hức
.Hẹn gặp toàn thể anh chị em vào ngày mai chủ nhật 27-11-2011,ngày hội lớn của thành viên ccvn.com

X.style

Thành viên tích cực
STT Tên Đăng Nhập …. Họ Và Tên …. Số Điện Thoại

152 X.style …. Nguyễn Văn Luân …. 979813639 Hải Dương
153 xuanthien1102 …. Nguyễn Thiện …. 973010188 Nam Định

Mình hung hăng đăng kí ngay trang đầu mà bạn Thanh Tú lại cho vào danh sách đội sổ. hixxx:-*