OFFLINE MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN 2012 - Giao Lưu Cùng Anh Em Diễn Đàn Cây Cảnh VN

thanhvan62

Quản lý mới
Trả lời: OFFLINE MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN 2012 - Giao Lưu Cùng Anh Em Diễn Đàn Cây Cảnh

Chúc buổi giao lưu sắp tới của ae Miền Trung Tây Nguyên thành công tốt đẹp, học hỏi được nhiều kinh nghiệm trong môn nghệ thuật cây cảnh đầy tính sáng tạo này . Rất tiếc nhà quá xa không tham gia buổi gập mặt cùng ae được, mong được sự thông cảm

hoangcanhson

Thành viên
Trả lời: OFFLINE MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN 2012 - Giao Lưu Cùng Anh Em Diễn Đàn Cây Cảnh

Chúc buổi giao lưu của anh em Miền Trung và Tây nguyên vui vẻ đoàn kết,thành công

thang10

Thành viên

mttn tổ chức hoành tráng quá , chúc mttn thanh công tốt đẹp

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực

Ra rồi cùng nhau vào lại Nam đi cùng xe cho vui mọi người ơi!!

Trần Hùng

Thành viên tích cực

- Chia sẽ kn chăm sóc và nuôi trồng cây Tùng += BACTAM chủ trì ( Nam MT)
- chia sẽ tạo dáng Bon sai = DUYCON " ( Tây Nguyên)
- chia sẽ = LAOTHINH ' (Bắc MT )
_ chia sẽ gỗ lũa , = THANHTHIENNGUHANHSON ( ĐÀ NẴNG )
- chia sẽ cách uốn tay cành bonsai = Thời nguyễn (hv svc Câu lạc bộ Vung Gàu )
Hội trưởng laothinh chia sẻ gì vậy? Bác Thọ biết không ta? =))

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực

Hội trưởng laothinh chia sẻ gì vậy? Bác Thọ biết không ta? =))
Trích nguyên văn cho Chú Hùng đọc để khỏi thắc mắc nữa ạ :))

Bài "tham luận" của em tại buổi of sẽ có các chủ đề sau anh Lô:

_Mai ghế
_Mai trê
_Mai sắc.

Vậy em báo trước anh Lô nhé.:D

Trần Hùng

Thành viên tích cực

Trích nguyên văn cho Chú Hùng đọc để khỏi thắc mắc nữa ạ :))
Cảm ơn cháu Phúc đã cho thông tin. Tưởng laothinh chia sẻ kinh nghiệm "cái nớ" nên mới théc méc!

Cho chú hỏi, cháu mua vé giùm chú chưa vậy? Dự tính xuất phát tại QN chiều 29/4/2012 để còn kịp vô SG đó Phúc.

Thanks!

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực

Cảm ơn cháu Phúc đã cho thông tin. Tưởng laothinh chia sẻ kinh nghiệm "cái nớ" nên mới théc méc!

Cho chú hỏi, cháu mua vé giùm chú chưa vậy? Dự tính xuất phát tại QN chiều 29/4/2012 để còn kịp vô SG đó Phúc.

Thanks!

Dạ chưa Chú ơi! Thứ 6 này con đi mua vé tàu cho Mẹ rồi mua luôn Chú ạ :D. Anh NDCần mua không có vé bay từ HN -QN nên bay thẳng vào SG luôn Chú ơi!.

Trần Hùng

Thành viên tích cực

Dạ chưa Chú ơi! Thứ 6 này con đi mua vé tàu cho Mẹ rồi mua luôn Chú ạ :D. Anh NDCần mua không có vé bay từ HN -QN nên bay thẳng vào SG luôn Chú ơi!.
Oh! Cháu đừng mua vé tàu nha? Nếu mua giùm đc vé xe Thuận Thảo Hay Phương Trang đc thì tốt quá. Để chú hỏi trungduart bao giờ vô SG. Nếu đi chung với mọi người sẽ vui hơn.

Thanks!

(`×Goldfish×´)

Thành viên tích cực

Oh! Cháu đừng mua vé tàu nha? Nếu mua giùm đc vé xe Thuận Thảo Hay Phương Trang đc thì tốt quá. Để chú hỏi trungduart bao giờ vô SG. Nếu đi chung với mọi người sẽ vui hơn.

Thanks!

Dạ , con chỉ mua vé tàu cho Mẹ con thôi ạ . " Con ghét đi tàu dù chưa 1 lần đi nhưng nghe cái tiếng xầm xịch của nó thôi là đã khó chịu rồi ạ :D"
Vậy Chú hỏi anh Dũng xem thế nào rồi có gì con sẽ bốc vé xe ạ .

Éc ...hoành tráng quá ! chúc * hội nghị off * thành công ., đoàn kết , vui vẻ ...sẽ đón xem * trực tiếp truyền hình * nè !

dungvl

Thành viên

Tôi cũng rất thích những buổi OFFLINE như thế này để mình học hỏi thêm nhưng tiếc là mình ở xa thời gian không cho phép.Chúc buổi offline thành công tốt đẹp.

penjing62

Thành Viên Danh Dự

Tôi ủng hộ và thích nhưng chương trình off bài bản như vầy...cơ hội để a,e gặp gở và gắn bó hơn...chúc mọi việc thành công tốt đẹp....chúc sức khỏe

NDCan

Thành viên tích cực

Chúc buổi OFFLINE MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN 2012 thành công tốt đẹp và gặt hái nhiều kinh nghiệm @};-@};-@};-@};-@};-@};-

nguyenhungh63

Thành viên

Tôi ở gia lai, mới tham gia diễn đàn không biết có được tham dự không? Các bác cho biết vơi

hoangdung

Thành viên tích cực

Tôi ở gia lai, mới tham gia diễn đàn không biết có được tham dự không? Các bác cho biết vơi
Được chứ sao không Anh,tới bửa đó Anh xuống tham gia cho vui nhe.Thanks

hungbg311

Thành viên

Chúc ACE co một buổi offline thành công

laothinh

Moderator

Chương trình hấp dẫn quá, chỉ tiếc là không đi được.
Chúc buổi off Miền Trung Tây Nguyên thành công tốt đẹp.

Gặp Đờn chủ thì nhờ Lão hôn giùm 3 cái nhé.:D
Em nhờ Cá hun giúp được không anh Dũng.

dienmayca

Thành viên mới

OFFLINE TÂY NGUYÊN chúc anh chị em giao lưu vui vẻ