OFFLINE HỘI THẢO GiAO LƯU KHU VỰC MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN

thuanktankhe

Thành viên
Trả lời: Hình ảnh Offline Diễn đàn CCVN - Miền Trung Tây Nguyên 2012 tại Quy Nhơn .

Anh em đi off đợt này thấy hoành tráng quá.
Các anh đưa thêm hình để anh em ở xa chiêm ngưỡng nhé.
cảm ơn các anh nhiều.

dragon081188

Thành viên Mua Bán
Trả lời: Hình ảnh Offline Diễn đàn CCVN - Miền Trung Tây Nguyên 2012 tại Quy Nhơn .

Chúc mừng Anh chị em Miền Trung - Tây Nguyên Offline thành công, ý nghĩa!

Nhìn thẻ offline treo kín người đủ biết nhiệt tình tới cỡ nào rồi, nghệ nhân nhỏ tuổi nào đây dragon???
cậu ấm của chú hoangdung đó anh ạ.

MinhThư99

Thành viên tích cực

Hình ảnh Offlline sẽ được liên tục cập nhật . Sorry ! Do "đuối" quá nên Khahmy sẽ up vào thời gian sớm nhất, chứ bây giờ thì ... !
Chào Bác lâu quá không thấy bác tham gia viết bài trên 4U , xin gời lời chúc mừng sức khỏe Bác cùng gia đình.

Thấy "hừng hực" sức trẻ...Bac Tam và Lao Thinh chính hiệu "thanh niên lâu năm". Chúc mừng ACE có một buổi "hội ngộ" thành công, tràn sức trẻ...

kieutri123

Thành viên

chúc buổi off thành công tốt đẹp.

caigicuncon

Thành viên tích cực

chúc buổi off thành công vẩn chưa có hình mới...chờ đợi

penjing62

Thành Viên Danh Dự

Chờ hoài đợi mãi ..............chỉ thấy trao quà qua,nhận quà lại.........rồi tặng hoa,lại nhận quà,cũng may có thằng nhỏ '' sổ sữa '' xem đở buồn.........

hungbonsai

Thành viên tích cực

Chờ hoài đợi mãi ..............chỉ thấy trao quà qua,nhận quà lại.........rồi tặng hoa,lại nhận quà,cũng may có thằng nhỏ '' sổ sữa '' xem đở buồn.........
đó là đại ca khu vực nam miền trung đó anh ,bảo kê cho đoàn nam miền trung đi vào quy nhon đó anh ,còn một đại ca nữa mà sao ko thấy chụp hình ,đại ca kia sữa quá trời luôn ,

lehidu

Thành viên tích cực
Chia sẻ về nghệ thuật tạo tác CC,
Lehidu và anh D.Con trao đổi cùng đồng ý nếu cây MCT này mà cắt đi phần cành dài (đã che vải trắng phía tay trái lehidu) thì cây sẻ già ấm tàn và đẹp hơn.

Theo như hình ban đầu cây có cành phóng dài

trungchinh 76

Thành viên tích cực
Lehidu và anh D.Con trao đổi cùng đồng ý nếu cây MCT này mà cắt đi phần cành dài (đã che vải trắng phía tay trái lehidu) thì cây sẻ già ấm tàn và đẹp hơn.

chụp ảnh lehidu đẹp trai vậy mà ko cảm ơi nha ha ha ha ....

lehidu

Thành viên tích cực
chụp ảnh lehidu đẹp trai vậy mà ko cảm ơi nha ha ha ha ....
Híc híc nói cảm ơn suông sao được khi nào gặp nhau phải cụng cái ly mới nói hết được, thôi làm tạm ly này nhé trungchinh76 ~O)
tiếp ...tiếp... đi bạn anh em đang chờ kia.

lukhachthaphuong

Thành viên

Anh Dương nhìn đẹp dai phong độ nhỉ :D:D:D.Người kế bên Anh tay trái có phải leminhtoanku ko Anh (em đoán mò):D

tấm này nhìn anh laothinh trẻ ghê,trẻ hơn cả....người bên cạnh:)):))
Cá! vào trong này đi với anh em mặc đồ xì tin chút nhen.ko anh nhầm lại gọi là chị.
hix!!!!

thoaphumobile

Quản lý mới
thanks Chinh nha hình ảnh rất đẹp,quả là nhà nhiếp ảnh chuyên nghệp có khác. tiếp đi Chính ơi!

longga

Thành viên tích cực
buổi giao lưu thật ý nghĩa, cần nhiều hơn nữa nhựng buổi giao lưu như thế để anh em được học hỏi kinh nghiệm ở các chú các anh đi trước, cảm ơn rất nhiều