OFFLINE HỘI THẢO GiAO LƯU KHU VỰC MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN

hoangha80

Thành viên
Trả lời: Hình ảnh Offline Diễn đàn CCVN - Miền Trung Tây Nguyên 2012 tại Quy Nhơn .

sao chẳng thấy mấy bác đưa hình lên nữa nhỉ? sốt ruột wa ak...:)|:)|:)|

hungbonsai

Thành viên tích cực
Trả lời: Hình ảnh Offline Diễn đàn CCVN - Miền Trung Tây Nguyên 2012 tại Quy Nhơn .

ôi ,vui quá,anh em nào co hình chia sẽ đi ,xem hình nóng hổi mới sướng con mắt bên phải ,đã con mắt bên trái nè8-}

longga

Thành viên tích cực

vẫn chưa có ảnh mới nhỉ

snake

Thành viên tích cực

Cập nhật hình ảnh mới đi Bác Khahmy ơi, hồi hộp quá :D

phovanghoe

Thành viên tích cực

thích thế nhỉ, nhìn Tiger mà khoái ghê
lâu lắm rồi 6 năm rồi em đươc đi biển, nhớ biển quá

dragon081188

Thành viên Mua Bán

có 1 cái hình về thành viên nhỏ tuổi và tích cực nhất xin chia sẻ:

trungchinh 76

Thành viên tích cực
Được sự cho phép cũa các ACE trên DD khu vực miền trung tây nguyên cho mình chia sẻ những hình ảnh buổi giao lưu tại qui nhơn ngày 29-04-2012 mời cả nhà cùng xem
hình ảnh 07g sáng chuẩn bị trang trí lể đài

hình ảnh các anh em chuyển cây

đây là ban lể tân

07g 30 phút uốn ca fe và điểm tâm sáng

Những cây trang trí lể đài

còn nữa nhưng vì đi mới về miệt quá nên hẹn cả nhà ngày mai up tiếp xin cảm ơn cả nhà..lời văn mình ko hay lắm có gì sai rót mong cả nhà bỏ qua cho ....

hoangha80

Thành viên
cám ơn anh Trung Chính đã chia sẻ. anh về lúc mấy giờ vậy hôm nay chắc anh mệt lắm nhỉ? em cung vừa về và tắm rửa xong mệt wa ak. thui nghỉ sớm đi anh mai đưa hình lên nữa nhé!

BoHaIT_love_bonsai

Thành viên tích cực

Chúc mừng Anh chị em Miền Trung - Tây Nguyên Offline thành công, ý nghĩa!

có 1 cái hình về thành viên nhỏ tuổi và tích cực nhất xin chia sẻ:

Nhìn thẻ offline treo kín người đủ biết nhiệt tình tới cỡ nào rồi, nghệ nhân nhỏ tuổi nào đây dragon???

trungchinh 76

Thành viên tích cực
tiếp theo là anh thoaphumobile giới thiệu chương trình cũa buổi lể Khách mời gồm các đại biểu về tham dự đàn chủ Diễn đan CCVN
Phó Chủ Tịch Trung ương hội SVC VN và Ban chấp hành Hội SVC Tỉnh bình định.. Chủ tịch và phó chủ tịch SVC an khê và các ban ngành đại diện phóng viên báo chí Và đài truyền Hình tỉnh Bình Định

hình ảnh đàn chủ tặng quà cho các bác khách mời

laothinh ( Hội trưởng khu vực Bắc Miền Trung) tặng láng hoa cho Nguỷenthoqn hội trưởng Khu vực Miền trung Tây Nguyên và chúc buổi ofline thành công tốt đẹp

trungchinh 76

Thành viên tích cực
Bác Nguyễn duy Quý Phó chủ tịch TW Hội SVC Việt Nam tặng quà Lưu niệm cho Diễn đàn CCVN

_ Bác Bình Định Phó chủ tịch hội SVC tỉnh Bình Định

- Bác Nguyễn Huynh PCT Thường trực Hội SVC B Định ( ngồi bên trái bác duy Quý )

-Bác Trinh là Chủ Tịch Hội SVC An Khê

và sau cùng là thành viên Diễn đàn CCVN về Tham dự

trungchinh 76

Thành viên tích cực
- Bác Nguyễn Duy Quý (PCT TW Hội SVC VN ) Chủ tịch hội SVC tỉnh Bình định phát biểu trong buổi Hội Thảo MTTN

Đàn chủ Nguyễn Hữu Dũng chia sẽ về sự phát triễn của diễn đàn CCVN.com

tiếp theo là phần trao đổi chia sẻ kinh nghiệm bon sai cây cảnh VN do bác DUYCON kv Tây Nguyên đảm nhận chia sẻ.

phần làm lũa cho cây là do anh thanhthien kv Nam miền Trung chia sẻ và giới thiệu cách tạo lũa cho cây

http://upnhanh.sieuthinhanh[COLOR="Blue"][SIZE="2"][B]
tiếp là laothinh kv Bắc miền Trung nói về Văn hóa chơi cây cảnh của người Huế[/B][/SIZE][/COLOR].com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2012043012018ymrkndnlzd2554209.jpeg

giải lao 15p chương trình ca nhạc (thanhthien và bác tám )

mitcothu

Thành viên tích cực
Hoành tráng quá, chúc Hội Ccvn miền Trung và Tây Nguyên ngày càng phát triển!

LinhChi4

Thành viên tích cực
Nhìn các bức ảnh mà muốn đi QN,BD luôn.Mình ở ngoài Bắc, muốn đi khôg có thời gian.Cảm ơn bạn đã chia sẻ.CHúc ACE có ngày nghỉ lễ thật vui

trungchinh 76

Thành viên tích cực
tiêp tục

http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2012043012018ogfloguymj2975938_1.jpeg[/I
==================================
giải trí ca nhạc
[IMG]http://upnhanh.sieuthinhanh.com/tmpimages/images/sieuthiNHANH2012043012018nju2yjm1og2477792_1.jpeg
Chia sẻ về nghệ thuật tạo tác CC.