OFFLINE HỘI THẢO GiAO LƯU KHU VỰC MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN

khahmy

Thành viên
Hình ảnh Diễn đàn CCVN - Offline Miền Trung Tây Nguyên 2012 tại Quy Nhơn .

Khahmy xin thay mặt BTC up lên một số hình ảnh Offline Miền Trung Tây Nguyên 2012 của diễn đàn Cây cảnh Việt Nam .

Chiều nay 28/4/2012, BTC đã hoàn thành các bước chuẩn bị và sẵn sàng đón tiếp tất cả các thành viên về dự Offline lần này .

Từ ngã 3 Phú Tài các bạn đi về hướng Quy Nhơn và gặp ngã 3 trên cầu sông Ngang các bạn tiếp tục đi thẳng qua cầu Long Vân ,

Đi khoảng 2,5km nữa các bạn sẽ thấy nhà hàng Đại Nam nằm ỏ bên trái, các bạn qua đường và theo con đường đất khoảng 20m sẽ thấy tấm bảng Vườn Bonsai và Cây cảnh vũng Gàu .

Đi thêm 50m nữa sẽ đến địa điểm tổ chức Offline .

==================================
Công tác chuẩn bị đã hoàn tất .

==================================
BTC đã nhận được 1 bình Rượu Cần từ thành viên Nguyen Loan (Daklak). Chúng tôi xin gởi lời cảm ơn đến bạn !

lyducphuong

Thành viên tích cực
Trả lời: Hình ảnh Offline Diễn đàn CCVN - Miền Trung Tây Nguyên 2012 tại Quy Nhơn .

Rất hồi hộp ở phần tiếp...

khahmy

Thành viên
Trả lời: Hình ảnh Diễn đàn CCVN - Offline Miền Trung Tây Nguyên 2012 tại Quy Nhơn .

Đến 20h30 tối nay, các Anh Em ở Gia Lai : Duy Con, Nghĩa, Thoa Phú, Thế, Hùng, Hoang Phuc, Thai Hao, Hoang Ha, Dũng ...
các Anh Em ở Huế : Lao Thinh, Phú, Nguyên...Luận (Chào mào) - Nha Trang, Trịnh văn Phụng - Phù Yên ... đã có mặt .

NguyenvanThoqn - Khahmy (BTC) cùng với tất cả Anh Em "làm nháp" cái Offline Mini .

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Re: Hình ảnh Offline Diễn đàn CCVN - Miền Trung Tây Nguyên 2012 tại Quy Nhơn .

Mới "họp" mà đã có hình rồi. Hihi. Cập nhật thông tin mới nhất đây,giờ mấy ae đang "họp" ở nhà chú Thọ...hehe

dungvan

Moderator
Trả lời: Hình ảnh Diễn đàn CCVN - Offline Miền Trung Tây Nguyên 2012 tại Quy Nhơn .

Đến 20h30 tối nay, các Anh Em ở Gia Lai : Duy Con, Nghĩa, Thoa Phú, Thế, Hùng, Hoang Phuc, Thai Hao, Hoang Ha, Dũng ...
các Anh Em ở Huế : Lao Thinh, Phú, Nguyên...Luận (Chào mào) - Nha Trang, Trịnh văn Phụng - Phù Yên ... đã có mặt .

NguyenvanThoqn - Khahmy (BTC) cùng với tất cả Anh Em "làm nháp" cái Offline Mini .

" Khai mạc" sớm vui quá ta. Lão Thịnh trốn đâu rồi?

thanh hoi

Thành viên tích cực
Trả lời: Hình ảnh Offline Diễn đàn CCVN - Miền Trung Tây Nguyên 2012 tại Quy Nhơn .

Anh em chưa off mà đã vui quá!

cập nhật ảnh sớm sớm nha các bác.chúc buổi off thành công

quangthuat

Thành viên

Tiêc quá, qungthuat phải ở nhà "trực chiến", không tham dự được, bà xã chuẩn bị khai hoa nở nhụy nên không đi đâu được, mong chú NguyenTho cùng anh em thông cảm.

huuducIT

Thành viên tích cực

Chúc mừng các bác, hôm nay off quảng ninh mà em cũng đang phải trực chiến ở nhà đây => buồn:(:(

longga

Thành viên tích cực

chẹp chẹp, vui quá

cá vàng đâu ta,hay nhậu quắc cần câu nên đi ngủ rùi

bonsaichono

Thành viên

Các anh ở Huế nhiệt tình quá , đến sớm nghe chúc các anh off vui vẻ

lhoa27

Thành viên

Đông vui quá.chúc Offline thành công.

viengvinhkieu

Quản lý mới

Cám ơn bạn đã chia sẻ những hình ảnh đầu tiên, chúc buổi Off thành công, cập nhật tiếp đi bạn, truyền trực riếp đi.

khahmy

Thành viên

Hình ảnh Offlline sẽ được liên tục cập nhật . Sorry ! Do "đuối" quá nên Khahmy sẽ up vào thời gian sớm nhất, chứ bây giờ thì ... !

Đợi coi truyền hình trực tiếp ...sốt ruột ghê ta :D:D...mau lên các bác ơi !vừa nóng hổi hổi vừa thổi vừa coai mới vui......:D:D

xuanvupc

Thành viên

Úi trời đất ơi mới làm nháp cái Off Mini mà cỡ này, Full off chắc quắc cần luôn các Bác ơi!;;)

thoaphumobile

Quản lý mới

Hình ảnh Offlline sẽ được liên tục cập nhật . Sorry ! Do "đuối" quá nên Khahmy sẽ up vào thời gian sớm nhất, chứ bây giờ thì ... !
up hình lên xem đi anh Chính ơi!

SONAKHAP

Thành viên

Chúc anh em vui vẻ,nhìn thấy ace uống bia mà thèm.!

sinhkts

Thành viên

Các anh em cụng ly vui quá! có thêm hình ảnh mới up đi anh em ơi!