OFFLINE HỘI THẢO GiAO LƯU KHU VỰC MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN

dragon081188

Thành viên Mua Bán
Trả lời: Hình ảnh Offline Diễn đàn CCVN - Miền Trung Tây Nguyên 2012 tại Quy Nhơn .

ẹc,tự nhiên lập topic xong làm vài ba hình rùi xong,bó tay nấu cơm

CON GÀ CON

Thành viên mới
Trả lời: Hình ảnh Offline Diễn đàn CCVN - Miền Trung Tây Nguyên 2012 tại Quy Nhơn .

thêm cái này úp cho ae bán chạy:

cười tươi quá ta.kaka:

CON GÀ CON

Thành viên mới

hình không hợp lệ,đã xóa

CON GÀ CON

Thành viên mới

hình đã được xóa do không đạt yêu cầu

vincentvo1975

Thành viên tích cực
nhìn anh em hợp mặt giao lưu vui vẽ thấy mắt thèm , thiết nghỉ ngoài những niềm vui với cây cảnh thì những ai yêu thích thiên nhiên còn có được những buổi gặp gở đầy thú vị như thế này thì phải nói là quá tuyệt vời cho những ai đã và đang đam mê cây , cứ cái đà này thì chắc chắng tương lai sao này ở VN sẻ có rất nhiều người tham gia củng như đến với cái thú chơi cây cảnh này

cảm ơn chủ toppic đã cho xem nhiều hình ảnh rất thú vị

SIHIEN

Thành viên
Re: Trả lời: Hình ảnh Offline Diễn đàn CCVN - Miền Trung Tây Nguyên 2012 tại Quy Nhơn

Chờ hoài đợi mãi ..............chỉ thấy trao quà qua,nhận quà lại.........rồi tặng hoa,lại nhận quà,cũng may có thằng nhỏ '' sổ sữa '' xem đở buồn.........
Bác khahmy chuyển qua phim rồi chờ Bác chia ra từng clip rồi up lên luôn ấy mà.
chờ bác lâu thì mình up lên vài ảnh trong khi chờ đợi
Cảnh trước khi chờ khai mạc

Bắt đầu rùi đây anh phú đọc khai mạc, giới thiệu đại biểu

Đàn chủ trao quà đại biểu

Anh Thịnh ( hội trưởng khu vực Bắc Miền Trung) trao Hoa hội trưởng

Đàn chủ nhận quà lưu niệm

Thay mặt hội sinh vật cảnh tỉnh Bình Định phát biểu

Đàn chủ phát biểu

Anh Côn chia sẻ kinh nghiệm kỷ thuật tạo cây bon sai

Chia sẻ kinh nghiệm ghép gỗ lũa

Bác Thọ kiểm tra hi hi...

có thực mới vực được đạo, lo hậu cần cái đã...

Thôi thì cứ xem tạm đến đây còn đoạn hấp dẫn ở sau chờ mình lo hậu cần nhà mình tí "nói nhỏ nhỏ thôi vợ mìn về rùi kìa "hi

ngockien

Super Moderator

Anh em gặp mặt vui vẻ quá :D,Hy vọng một dịp gần đây nhất sẽ được về tham dự cùng anh em.

Anh hoangdung và Trần Hùng trốn chỗ nào mà kĩ thế,em tìm mãi mà không thấy :))

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự

thêm cái này úp cho ae bán chạy:

Nhìn cái này thấy "ớn" quá, không biết có anh nào bị gục vì cái đầu gà này không?

laothinh

Moderator
Anh em gặp mặt vui vẻ quá :D,Hy vọng một dịp gần đây nhất sẽ được về tham dự cùng anh em.

Anh hoangdung và Trần Hùng trốn chỗ nào mà kĩ thế,em tìm mãi mà không thấy :))
Trần Hùng Đại Ca và Hoàng Dũng đây anh Kiên ơi.

Các vị cao nhân của miền trung đây ạ.

Do trời nóng quá nên anh em ra of ở gốc cây này hết.

sinhkts

Thành viên
anh em gặp nhau vui vẽ quá, tiếc là không thể tham gia được. Hôm nay mới thấy được một số chân dung của các bậc nghệ nhân đàn anh.

hungbonsai

Thành viên tích cực
Do trời nóng quá nên anh em ra of ở gốc cây này hết.
[/QUOTE]
anh lehydu có đựoc bactam nhượn lại cây tùng mini ,giờ thấy hình này hơi mờ ,anh chàng nào đang cầm cây tùng vậy ,đề nghị anh lehidu vào nhận hàng cây tùng trên tay ai thế,,
ôi ,ai đeo kính đen là đại diện đàn chủ tỉnh đó à nhen
==================================
trùm băng nhóm quảng ngãi chụp hình giao luu cùng ông trùm băng nhóm đà nẵng đây,:D

anhmytg1974

Thành viên tích cực
Buổi off vui quá nhìn mấy cây trên khá đài thích ghê,sao ko thấy ảnh cây trưng bài vậy các Bác????