Offline CLBCCNT Kinh Bắc 14-10-2012 Nhân giống phôi cây mini, kỹ thuật cây Sanh

viengvinhkieu

Quản lý mới
Trả lời: Offline CLBCCNT Kinh Bắc 14-10-2012 Nhân giống phôi cây mini, kỹ thuật cây S

Trước hôm đị TQ em cũng đã báo anh không biết anh có nhớ ? còn nhiều dịp phải không anh :D
Bũa đó anh đang miền trong, có nghe Kiên nói nhưng không biết khi nào Kiên về khi nào, thôi gặp dịp khác vậy.

quangthaolg

Thành viên
Trả lời: Offline CLBCCNT Kinh Bắc 14-10-2012 Nhân giống phôi cây mini, kỹ thuật cây S

E có thêm mấy hình tham gia với mọi người nhé
khai mac

Món đậm đà bản sắc dân tộc

bận rộn vất vả

ngày hạnh phuc

nhantam99

Thành viên

Cám ơn gia chủ đã tiếp đón AE bằng món đặc sản GÀ TÂY thật ngon.

ngày hạnh phuc
Hội trưởng CLB CC Xương Giang đã lựa chọn thật kỹ càng và tặng phôi giống tốt cho gia chủ để mai sau có "Hàng hiệu" làm của hồi môn cho con gái đấy các bác ah..... keke.:D:D

thang10

Thành viên
Trả lời: Re: Offline CLBCCNT Kinh Bắc 14-10-2012 Nhân giống phôi cây mini, kỹ thuật c

Phải tăng hơi thở cho cây chứ anh Phong ơi, mọi người vui mình cũng thấy vui lây anh ạ.
==================================
Hải ơi hàng em xịn thật
NHìn anh Thăng và Hai đi con xe cũng quái ghê đấy Đèn thì toàn rễ bám sinh nhan thì lại mọc còi
Haihatech a anh cũng có một số nhưng ko hiểu sao trục trặc ko pot nên được thế mới sui cám ơn em và mọi người đã chia sẻ.

Kinh nghiệm là phải tìm chỗ nào chêng vêng...:x
nặng quá anh thạo ơi tôi nâng không nổi mà anh lại vít suống

quangthaolg

Thành viên
Trả lời: Re: Offline CLBCCNT Kinh Bắc 14-10-2012 Nhân giống phôi cây mini, kỹ thuật c

Phải tăng hơi thở cho cây chứ anh Phong ơi, mọi người vui mình cũng thấy vui lây anh ạ.
Hải ơi hàng em xịn thật
NHìn anh Thăng và Hai đi con xe cũng quái ghê đấy Đèn thì toàn rễ bám sinh nhan thì lại mọc còi
Haihatech a anh cũng có một số nhưng ko hiểu sao trục trặc ko pot nên được thế mới sui cám ơn em và mọi người đã chia sẻ.

Kinh nghiệm là phải tìm chỗ nào chêng vêng...:x
Hic thế cũng biết thì dấu làm sao đc ....hí
Hải ơi hàng em xịn thật

Cứ thích chỗ chêng vêng, may cho chú là không phải người thật, nếu không chắc tiêu rồi
Ko sao đâu nếu.... thì đã có anh em rui anh ơi..
Ông anh nhà mình bấm điện thoại mà cái tay vẫn còn đang tranh thủ kìa :))

Chuyến đi xa dài ngày quá không tham dự cùng anh em được thật là đáng tiếc ,chúc anh em CLB Kinh Bắc luôn gắn bó đoàn kết và phát triển không ngừng .
Em ơi vì anh thấy vắng em nên anh rút Điện thoại gọi cho em đó ,mà anh lại đứng đúng chỗ chênh vênh cũng may có anh bạn đơn vị chủ nhà ra giúp sức may quá. thông cảm tý anh em nha.

nặng quá anh thạo ơi tôi nâng không nổi mà anh lại vít suống
vì xắp ngã mà anh.ha ha

quangthaolg

Thành viên

Cám ơn gia chủ đã tiếp đón AE bằng món đặc sản GÀ TÂY thật ngon.

Hội trưởng CLB CC Xương Giang đã lựa chọn thật kỹ càng và tặng phôi giống tốt cho gia chủ để mai sau có "Hàng hiệu" làm của hồi môn cho con gái đấy các bác ah..... keke.:D:D
Ấy ấy cây phôi này là đặc sản của chủ nhiệm CLBCCNTKB nó tuy bé nhỏ nhưng rất rất ý nghĩa HỒNG NGỌC MAI đó.

ThànhVănBs73

Thành viên

Vui quá mọi người ơi còn ai ém hình úp tiếp lên nào.

quangthaolg

Thành viên

Vui quá mọi người ơi còn ai ém hình úp tiếp lên nào.
Tiếp sức thêm mấy hình.
Cám ơn chủ nhiệm CLBCCNTKB và anh em CLB đã tiếp chu đáo rất vui xin cám ơn.

chụp hình kỉ niệm với chủ nhà

Rất sinh động với khuôn viên này

http://nr8.upanh.com/b6.s33.d1/625c3d2f2ebbca675937a3f45d25dc09_50114128.hinh0872.700x0.jpg
http://nr4.upanh.com/b5.s33.d3/be6cae1f5fcbad1ecd204ca32f7907a5_50114144.hinh0871.700x0.jpg

http://nr9.upanh.com/b6.s33.d2/bfbd96484141da509750d503f5f38367_50114159.hinh0889.700x0.jpg

tiếp
quang cảnh khu vườn rất sinh động

2chú Khuyển này cũng rất đáng mến

bonsaivieng

Thành viên

Tiếp sức thêm mấy hình.
Cám ơn chủ nhiệm CLBCCNTKB và anh em CLB đã tiếp chu đáo rất vui xin cám ơn.

chụp hình kỉ niệm với chủ nhà

Rất sinh động với khuôn viên này

tiếp
quang cảnh khu vườn rất sinh động

2chú Khuyển này cũng rất đáng mến
Còn nhiều hình không anh úp tiếp đi.