Offline 2016 - Mừng sinh nhật diễn đàn lần thứ 12

samphanrang

Thành viên tích cực
Chúc sinh nhật vui vẽ. Chúc diễn đàn ngày càng phát triển,mong đàn chủ xếp lịch sinh nhật luân phiên các tỉnh thành nhỏ trong những năm tới.

minh_cao

Thành viên Danh Dự
Mong các anh em trong chuyên đề Mai đến khu chưng bày mai vàng từ 8 giờ để cùng nhau học hỏi và dự họp mặt chung. Anh em nào có vườn mai có thể tổ chức Offline sau Tết thì đăng ký luôn.

thanhtan123

Thành viên
tiết quá không tham gia được .chúc diễn đàn năm mới luôn thành đạt và phát triển .
anh em trong diễn đàn luôn mạnh khỏe và thành đạt....

BachMa

Thành viên
Chúc mừng diễn đàn thêm tuổi mới.
Chúc thành viên ngày càng thêm gắn bó, đoàn kết.
Nhân dịp năm mới chúc toàn thể Ace vui - khỏe - hạnh phúc và thành đạt!

nguyendinhphu

Thành viên mới
ý kiến riêng minh đề nghị nên thay từ tưởng nhớ sinh nhật diến đàn bằng từ kỷ niệm được không các bạn

hqvuhototbung

Thành Viên Danh Dự
Thân chúc các Bạn mùa Xuân Hạnh phúc, An lành.
Ngày mai các Bạn gặp gỡ nhau hẳn vui lắm.
Rất mong sớm có dịp góp mặt chung vui cùng các Bạn
cho thỏa lòng.
Nhớ làm ơn chụp hình và đăng lên nhiều nhiều.
Cảm ơn.

trungduart

Administrator

2 thành viên từ Phan thiết đã có mặt tại Sài Gòn, và chuẩn bị ngày mai họp mặt. Hình ảnh ae giao lưu tại góc vườn nhỏ trungduart.

RatThichBonsai

Thành viên Danh Dự
Nhớ ngày nào đang cùng ngồi với anh chị em ở Tao đàn sau đó cùng nhau đến quán Làng Nướng Nam bộ, mới đó mà đã được 1 năm rồi, nhanh thật.

thanhtrucsg

Thành viên
Sáng qua em lượn 27 vòng khu Tao Đàn, chủ ý tìm bác Thạch để nhập hôi mà không thấy đâu, nhà lại có khách nên vội về chỉ chụp được vài tấm:

==================================
Đỗ Quyên:

vuonkienganphuoc

Thành viên tích cực
Sáng qua em lượn 27 vòng khu Tao Đàn, chủ ý tìm bác Thạch để nhập hôi mà không thấy đâu, nhà lại có khách nên vội về chỉ chụp được vài tấm:

==================================
Đỗ Quyên:

Cảm ơn bạn Thanhtruc quan tâm ,năm nay mình phải giử nhà & chăm bà cụ 98 tuổi .Rất tiếc ,làm bạn phải dõi tìm .Sorry.

maivangnambo

Thành viên tích cực
Mai vàng năm nay do nở sớm nên đến mùng 4 không còn rực rở như năm rồi ae xem tạm nha.

Cây đoạt giải đặc biệt .