Offline Đà Nẵng và các tỉnh phụ cận - Lần III

baohuong-future

Thành viên Mua Bán
Tình hình chị nhà giờ này đã ngủ, anh Hùng post hình ae giao lưu cùng mấy em chân dài đễ mọi người cùng chim ngưỡng đê.

laothinh

Moderator
Tình hình chị nhà giờ này đã ngủ, anh Hùng post hình ae giao lưu cùng mấy em chân dài đễ mọi người cùng chim ngưỡng đê.
Nóng lòng chờ đợi khâu quan trọng nhất, anh Hùng giấu làm gì cứ tung ra đi đừng ởm ờ nữa. Một số pà chị thum cảm nhé.

thaitu005

Thành viên tích cực
Vui quá. thấy A e ai ai cũng niềm nở. chúc sức khỏe tất cả ae Đà Nẵng và diễn đàn.

hoangdung

Thành viên tích cực
ai có nhu cầu VÀO ĐÂY

khách hàng giao dịch vui lòng leo lên nóc nhà lấy hàng nha.

chổ nào mà thấy quen quen vậy TOÀN8->
==================================
lúc đó hai tay chả đâu có cầm máy đâu mà chụp em:))

baohuong-future

Thành viên Mua Bán
chổ nào mà thấy quen quen vậy TOÀN8->
==================================

lúc đó hai tay chả đâu có cầm máy đâu mà chụp em:))

Ủa chủ vựa vẫn chưa xuất hiện hả? Chắc sáng này bận phục vụ bún cho mọi người rồi.
Ông này mua bán kiểu này hèn chi bao nhiêu tiền vốn bún đỗ hết lên nóc nha rồi, từ Qlý quán bún bị đẫy xuống làm NV phục vụ =))=))=))

Nếu anh có nhu cầu vui lòng xem trong bảng có số đt rỏ ràng và tra vào danh sách offline thì biết ngay chủ nhân ấy mà. :)):)):))

P/s Hèn chi A Hùng nói thẻ nhớ bị đầy thì ra sợ ae dành hết phần đó mà, ông này kinh thật.

dragon081188

Thành viên Mua Bán
Ủa chủ vựa vẫn chưa xuất hiện hả? Chắc sáng này bận phục vụ bún cho mọi người rồi.
Ông này mua bán kiểu này hèn chi bao nhiêu tiền vốn bún đỗ hết lên nóc nha rồi, từ Qlý quán bún bị đẫy xuống làm NV phục vụ =))=))=))

Nếu anh có nhu cầu vui lòng xem trong bảng có số đt rỏ ràng và tra vào danh sách offline thì biết ngay chủ nhân ấy mà. :)):)):))

P/s Hèn chi A Hùng nói thẻ nhớ bị đầy thì ra sợ ae dành hết phần đó mà, ông này kinh thật.
vườn trên mái ngói của nghệ nhân kiêm chủ quán bún Tbonsai đó mà

tuandefzajj

Thành viên tích cực
Các bác miền trung off hoành tráng quá.
Bác nào cho e hỏi là cái chậu đá ngọc ở trong đó giá có cao k ạ.e thích nó quá mà ngoài này chưa nhìn thấy bao giờ.chúc hội miền trung ngày càng lớn mạnh hơn.

Trần Hùng

Thành viên tích cực
Các bác miền trung off hoành tráng quá.
Bác nào cho e hỏi là cái chậu đá ngọc ở trong đó giá có cao k ạ.e thích nó quá mà ngoài này chưa nhìn thấy bao giờ.chúc hội miền trung ngày càng lớn mạnh hơn.
Rẻ òm, thấy chú Black khuân 1 em, giá có 3500K.

ngockien

Super Moderator
Anh em off vui quá ,anh Hùng ơi vườn này của ai mà ấn tượng vậy, những khó khăn không làm nản lòng những người yêu mến cây.

baohuong-future

Thành viên Mua Bán
Anh em off vui quá ,anh Hùng ơi vườn này của ai mà ấn tượng vậy, những khó khăn không làm nản lòng những người yêu mến cây.
Là của anh Tuấn (tbonssai) đó anh, mê cây đến nỗi vợ đuỗi lên mái ngoái ở luôn. Ban ngày phục vụ quán cho vợ về đêm mới được chăm cây, mà phải leo lên mái ngoái chăm chứ không được đễ dưới vì lấn chiếm hành lan ăn uống. :)):)):))

dragon081188

Thành viên Mua Bán
Là của anh Tuấn (tbonssai) đó anh, mê cây đến nỗi vợ đuỗi lên mái ngoái ở luôn. Ban ngày phục vụ quán cho vợ về đêm mới được chăm cây, mà phải leo lên mái ngoái chăm chứ không được đễ dưới vì lấn chiếm hành lan ăn uống. :)):)):))
ko phải anh ơi,toàn cây hàng hiệu để ở dưới sợ ăn trộm,với lại chú Tuấn là người thích cảm giác mạnh nên làm như vậy mỗi lần leo lên mái ngói sửa cây mới khoái.bởi vậy thấy chân giò chú Tuấn toàn sẹo

ledinh1081

Thành viên tích cực
off zui wa, thấy thèm ghê, chú bờ thấy mặt là bít láu lỉnh, bác Vũ k đi được cũng tiếc hà các bác?... nói chung rất hoành tráng, hoành tráng thật!
Hình như anh em để ria kiến ...cũng nhiều?:)) mốt trong đó hay thiệt, khà khà!
Vợ bác Hoàng Dũng trẻ thiệt