Offline Đà Nẵng và các tỉnh phụ cận - Lần III

quanghaitn

Thành viên mới
Quá tuyệt! anh Hùng lên chương trình hấp dẫn quá: Vừa đc trồng cây, vừa được trồng người.8-}

caycayrot

Thành viên mới
Em chơi đá cảnh, vậy em tham dự với được không? Nếu được em sẽ tặng mỗi thành viên một... núi đá luôn.:-O

thaitu005

Thành viên tích cực
bữa đó ra có gặp em này ko vậy anh hùng ,trời thấy ko là muốn đi ngay bay giờ liền hàX(
A này hom đó không biết nói về cây hay.........X_XX_X

Ngồi đây nhậu đã đời...........

........... lại còn mấy em chân dài hầu rượu nữa:

Ra về, mỗi bác rước 1 em:

Đã quá em ui................

Off đêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêêê!!!
Chơi kiểu này hichic 8-}8-}8-}

ôi trời * thư mời * thật ấn tượng...hoành tráng quá ! không tham gia được thật là tiếc...mong được xem qua * trực tiếp truyền hình *....;) chúc các bác vui thật nhiều .

dailoc

Thành viên tích cực
Tôi ở Tam Kỳ, cách Đà Nẵng chỉ 70 km chẳng phải quá xa nhưng lúc này khó có thể dàn xếp được thời gian. Thôi thì xin gửi lời chúc các bạn gặp mặt vui vẻ, thành công.

vuchangforklift

Thành viên
Xem quảng cáo thì ko biết đi off vì cái gì nữa.Nhìn thì cũng thấy hay cũng muốn off nhưng xa quá chịu thua.Mong các bác cho nhiều cái hình sau buổi off để cùng chia vui

Trần Hùng

Thành viên tích cực
Quà tặng dự kiến free cho anh chị em off kỳ này:

Áo phông nam, mạnh mẽ và phong độ / thể hiện đẳng cấp phái mày râu:

Áo phông nữ, dịu dàng nhưng cũng rất xì - tin / đặc trưng phái ...... chị em!

Kính mời anh em đăng ký để kịp đặt hàng!

dinhhmcc

Thành viên
Cách tổ chức chuyên nghiệp, có kế hoạch cụ thể rõ ràng, chúc mọi người Offline vui vẻ

storm_snows2006

Thành viên tích cực
Chúc anh em có cuộc off vui vẻ, anh em nhớ chia sẻ hình ảnh nhé. Tuần này ngoài bắc cũng vinh dự đón tiếp anh Vinh ra chia sẻ kinh nghiệm của mình cho anh em chơi cây cảnh ngoài này.

xuantunguyen

Thành viên tích cực
Tôi ở Tam Kỳ, cách Đà Nẵng chỉ 70 km chẳng phải quá xa nhưng lúc này khó có thể dàn xếp được thời gian. Thôi thì xin gửi lời chúc các bạn gặp mặt vui vẻ, thành công.
Cố gắng thu xếp đi anh Thạnh. Em cũng bận túi bụi, lu bu đủ chuyện, nhưng mới cancel hết rồi để theo anh em. :)

baohuong-future

Thành viên Mua Bán
Cha cha cha ấn tượng quá, không đi không được rồi, đợi mãi mới có ngày hôm nay. Sắp xếp đi ngay thôi, em đăng ký 1 suất anh Hùng nhé. :)>-
==================================
E có cây nhờ các tư vấn giùm
đây là mặt trước

của cây
đây là mặt sau của cây

Blackrose86

Thành viên tích cực
Quà tặng dự kiến free cho anh chị em off kỳ này:

Áo phông nam, mạnh mẽ và phong độ / thể hiện đẳng cấp phái mày râu:

Áo phông nữ, dịu dàng nhưng cũng rất xì - tin / đặc trưng phái ...... chị em!

Kính mời anh em đăng ký để kịp đặt hàng!
nếu em đi đc ưu tiên cho em một cặp nha,cho bà xã8-}

saoviet88

Thành viên tích cực
thấy các bác chuẩn bị off mà người cứ tưng tửng lên rồi . chúc thành công tốt đẹp