off VĨNH THÀNH cột mốc đáng nhớ

đặng hùng

Thành viên

Cảm ơn Phúc đẹp trai, quả thật rất vui vì đợt này về gặp được em và sự nhiệt tình của em và anh em làm anh thấy nệ. Chia tay các tiền bối cây cảnh bản làng cũng rưng rưng trong nỗi nhớ. Tự lòng mình sẽ gặp lại nữa :D

sieuli

Thành viên tích cực
tạm biệt Vĩnh Thành cảm ơn sự nhiệt tình của gia đình siêuli, anh em về Thanh chương.
Đên vườn sa tùng của anh Phương bạn DTai

==================================
đến nhà đinhtai nhưng anh em có việc phải về. Thôi đành phải chia tay hẹn ngày tái ngộ. Mong rằng anh em Nghệ an đợt off tới sẽ đông thành viên hơn và chất lượng hơn. cảm ơn vì tất cả.
kiểu ảnh lưu niệm cuối

em để ý đến người bạn anh " dinhtai " rất nhiệt tình trong các cuộc gặp gỡ giao lưu .! hình như không online phải không anh ?.
em cũng chưa biết tên anh ý nữa ...:x

khat_lp

Thành viên tích cực

Cảm ơn Phúc đẹp trai, quả thật rất vui vì đợt này về gặp được em và sự nhiệt tình của em và anh em làm anh thấy nệ. Chia tay các tiền bối cây cảnh bản làng cũng rưng rưng trong nỗi nhớ. Tự lòng mình sẽ gặp lại nữa :D
Hic, để bác lại ở Vinh làm em áy náy quá nhưng vì chương trình lên sẵn rồi không tránh được, kế hoạch của e là dành một đợt khác lên nhà anh Dinhtai còn hôm đó chiều về sớm, Dẫu sao hôm đó cũng có nhiều kỷ niệm vui, mở mang được nhiều điều. Cảm ơn anh, hẹn sớm ngày tái ngộ
em để ý đến người bạn anh " dinhtai " rất nhiệt tình trong các cuộc gặp gỡ giao lưu .! hình như không online phải không anh ?.
em cũng chưa biết tên anh ý nữa ...:x
Đó là chú Phương nhà gần chỗ anh Định, cũng có khá nhiều cây, nhưng chưa tham gia dđ anh à

sieuli

Thành viên tích cực
............... Cảm ơn anh, hẹn sớm ngày tái ngộ

Đó là chú Phương nhà gần chỗ anh Định, cũng có khá nhiều cây, nhưng chưa tham gia dđ anh à

chú Phương ! anh nhớ tên rùi ....cảm ơn phúc ! :x

laothinh

Moderator
Sau of Huế thì sẽ tổ chức 1 vụ ăn chơi 3 ngày 3 đêm ở Nghệ An nhé, dinhtai chuẩn bị em út cho chu đáo vào, đứng hai bên hai hàng để đón sieuli .:x