off VĨNH THÀNH cột mốc đáng nhớ

đặng hùng

Thành viên

có tìm được M nào nhiệt tình ko Hùng?
tui cũng có dự trong đợt of này nhưng chỉ qua đường dây nóng thôi nhen sieuli !
Ở Vinh cũng có vài em & độ nhiệt tình cũng hơn mấy em đào hôm nọ chút. Đào Vinh da trắng, chân dài, eo thon lưng ong lắm........... hôm nào bác ra nhớ hẹn em nha. :D vì em vẫn thường đợi bác như mây thường đợi nắng.

P/s: Nhưng có mấy em sa tùng nhìn cũng phê lắm, nghe tin bác từng lên đó tắm nắng rồi hả bác Gần ???
==================================
'''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''
cảm ơn anh dinhtai đã chia sẽ,sự nhiệt tinh của anh phúc,mong sớm có dịp gặp mọi người,nếu khi nào xuống vinh thì alo cho em nhé,mong được đón tiếp
Hẹn gặp chú dịp gần nhất. Rất mong chú tham gia với hội, để có anh em thêm vui và chia bớt lo buồn :D

sieuli

Thành viên tích cực
Cái này là khởi động thôi honglong237 à
Phúc , anh Định ...cùng anh em nhớ địa chỉ và số điện thoại của anh ( Dinh ). quê yên thành , nghệ an ...hiện đang làm việc tại quỳnh lưu :
nick : dinhhmcc
SĐT : 0903 459567

ps" có lịch họp mặt đề nghị thông tin cho anh Dinh cùng tham gia ! :x

Được thăm vườn cây khủng bạc tỷ của một người nông dân thôn Vĩnh Thành. Nhiều tác phẩm quả là một kỳ công :D
ngoài ra .... còn được vợ khảo cung : "suốt đêm qua anh đã đi đâu " phải không ạ ?>:D<

dinhtai

Thành viên
cây sanh giá nhiều trăm triệu trong suy nghĩ của ông chủ. nhìn cây có tay cành cũng ác liệt

ôm đá ác liệt

mọi góc độ đều nên thơ

sieuli

Thành viên tích cực
cây sanh giá nhiều trăm triệu trong suy nghĩ của ông chủ. nhìn cây có tay cành cũng ác liệt
cây này sieuli còn nhớ rất rõ cuối năm 2006 ....lúc ghé vườn bác Lộc chơi thấy bác bắt đầu đưa cây lên đá !.
bây giờ thay đổi nhiều quá ! ...cây thả tự do nên hư mất cốt . tiếc thật :-S
ôm đá ác liệt

viên đá bị cưa ngắn ....hạ độ cao xuống bớt !
sieuli thích viên này lắm . cũng năm đó lúc mới đem về , hỏi bác nhượng lại với giá 7. tr ....nhưng rút cuộc vẫn không bán !
ps" giá như lúc đó mua được thì giờ vô mánh roài .....:-bd

dinhtai

Thành viên
cây này sieuli còn nhớ rất rõ cuối năm 2006 ....lúc ghé vườn bác Lộc chơi thấy bác bắt đầu đưa cây lên đá !.
bây giờ thay đổi nhiều quá ! ...cây thả tự do nên hư mất cốt . tiếc thật :-S

viên đá bị cưa ngắn ....hạ độ cao xuống bớt !
sieuli thích viên này lắm . cũng năm đó lúc mới đem về , hỏi bác nhượng lại với giá 7. tr ....nhưng rút cuộc vẫn không bán !
ps" giá như lúc đó mua được thì giờ vô mánh roài .....:-bd
mấy bác này thời sốt sanh thì nhiều người phải ngước nhìn đó em. cây của họ thả quá không có tác động gì ngoài cho ngồi trên hòn đá

hungthanhhoa

Thành viên tích cực
Chúc anh em Nghệ An đoàn kết, phát triển!!! Hy vọng sẽ có 1 cuộc gặp mặt NA - TH.

Em vừa về đến nhà. đúng 2h kém 15 sáng em vừa đặt chân trèo tường vào nhà.

Em lên thì các bác đã nói xấu em đến 3 trang :D

Sáng mai phải đi làm nên chỉ kịp ăn ốc và húp cháo TP. Vinh vội anh à.

Hôm nay off vui lắm và quảng đường đi cũng khá ấn tượng. Sau khi rời nhà sieuli là hành trình xe máy xuyên huyện Đô Lương, qua Thanh Chương thăm nhà dinhtai, chạy qua Nam Đàn rồi về TP. Vinh, trời nắng mà bụi bận không thể tả nổi. Em ngồi sau cho khatlp chạy mà tê hết chân.......

May còn sống, mai gọi em ăn sáng bồi bổ sức khỏe, tuốt lại nhan sắc nha :D
Ku ơi, mi đi mà không kêu tau nhá! Nhớ lấy:-L

đi thăm mấy vườn hàng xóm sli
sanh là sanh
Phong cách mới, cách làm mới đây. Không lo thiếu nước nhá. Sanh tha hồ vươn rễ.

dinhtai

Thành viên
Chúc anh em Nghệ An đoàn kết, phát triển!!! Hy vọng sẽ có 1 cuộc gặp mặt NA - TH.

anh em thanh hóa đừng trách dhùng nhé. chắc vì sợ anh em chuẩn bị đi huế nên không tiện alo. hẹn anh em t hóa đợt sau nhé

sieuli

Thành viên tích cực

Phong cách mới, cách làm mới đây. Không lo thiếu nước nhá. Sanh tha hồ vươn rễ.
anh em thanh hóa đừng trách dhùng nhé. chắc vì sợ anh em chuẩn bị đi huế nên không tiện alo. hẹn anh em t hóa đợt sau nhé
anh em mình sẽ tập trung ra đánh úp trước .....anh Định nhỉ ?. ;))

ngoquyetna

Thành viên
Đăng Hùng với quãng đường 200km nên 11h mới tới nơi. anh em làm 1 kiểu
(Đhùng, khát lp)

Gặp nhau là chém
giờ thì em mới biết được niềm đam mê và sự nhiệt tình luôn đi đến mọi thành công trong cuộc sống! vựa lúa yên thành thấy sao anh (dinh tài ).chuyến đi này chắc vui mà mệt phải không anh?

sieuli

Thành viên tích cực
giờ thì em mới biết được niềm đam mê và sự nhiệt tình luôn đi đến mọi thành công trong cuộc sống! vựa lúa yên thành thấy sao anh (dinh tài ).chuyến đi này chắc vui mà mệt phải không anh?
off...tại nhà đó em .!
hôm nay nghe bảo mấy bác trong xã cũng muốn tổ chức 1 buổi gặp nữa ....nhờ anh em truyền đạt kỹ thuật!...không biết anh em mình có sắp xếp được không !>:D<

duynhat

Thành viên
Ở Vinh cũng có vài em & độ nhiệt tình cũng hơn mấy em đào hôm nọ chút. Đào Vinh da trắng, chân dài, eo thon lưng ong lắm........... hôm nào bác ra nhớ hẹn em nha. :D vì em vẫn thường đợi bác như mây thường đợi nắng.

P/s: Nhưng có mấy em sa tùng nhìn cũng phê lắm, nghe tin bác từng lên đó tắm nắng rồi hả bác Gần ???

Hẹn gặp chú dịp gần nhất. Rất mong chú tham gia với hội, để có anh em thêm vui và chia bớt lo buồn :D
''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''''
em cũng mong là sẽ như vậy.hẹn gặp anh sớm

dinhtai

Thành viên
tạm biệt Vĩnh Thành cảm ơn sự nhiệt tình của gia đình siêuli, anh em về Thanh chương.
Đên vườn sa tùng của anh Phương bạn DTai

đến nhà đinhtai nhưng anh em có việc phải về. Thôi đành phải chia tay hẹn ngày tái ngộ. Mong rằng anh em Nghệ an đợt off tới sẽ đông thành viên hơn và chất lượng hơn. cảm ơn vì tất cả.
kiểu ảnh lưu niệm cuối

đặng hùng

Thành viên
Anh Hoangart mà vào đây chắc xịu. Nhìn thấy vườn thanh hao khủng khiếp......

Hôm đi off Nam Định thấy cây anh Hoangart trưng bày, em cũng mê mẫn bởi từ nhỏ chưa thấy cây thanh hao nào to thế, mà hôm nay về quê đi off còn sửng người hơn.

Đúng là quê hương gần đó mà không biết có đồi thanh hao cây to thiệt :D