Off Tiền Giang - Bến Tre 10.3.2013

tony231904

Thành viên mới

Dương đang ngạc nhiên, vì sao phôi Trang này cao giá như vậy.
Bó tay, cái cây bé tí, mà nghe tới bông trang là nghĩ tới cây dể sống để trang trí nghĩa trang mà kêu cái giá khủng 2000 usd. "sory tới hững bác là fan của trang nhé" trong đó có anh thành danchoi.

luyennguyen

Thành viên
vú sữa nay lão giữ lắm rồi nha anh. hoành lại lớn nữa chứ.
tiếc là hôm sau cũng có việc gấp nên không cùng AE thăm Cái Mơn. nếu Dương có đi công tác ngang TG thì alô uống ly cafe nhé!~O)
==================================
Đi không được tiếc qua ! :emoticon-sadsmile:
chỉ trách bản thân mình chớ không nên trách anh nhé!:)]
Vú sửa đực mà thèm gì em.ha ha....

Phôi như vầy ở đây giá bán như thế nào vậy Lô.
nhớ anh Hoà quá, có dip vào TG ghé em nhé Anh!

luyennguyen

Thành viên
Cảm ơn em trai nhiều nhen. ~O)~O)

Vú sữa đực mà cũng thèm hả em trai??????????? =))=))=))=))=))
em có tính hay trừu tượng, nên trông gà hoá cuốc, nhìn anh Bảy Trứ mà cứ tưởng là em nào đang nuy anh ơi, chúc anh khoẻ nhé!

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
vụ này hồi nào vậy a Bình? sao nhậu không rủ e với?

cái vụ này vui nè a. Vợ e hỏi " bộ phải bái sư hay sao mà quỳ?"
-vụ nhận là tối hôm trước, sáng hôm sau Duơng mới xuống.
-các thầy dạy Mai ở TT mà thấy : cưa, phá bầu,vào chất trồng mới rồi ghép luôn thì chắc muốn bỏ nghề quá...X_X

Mai Vàng

Thành viên
Ghé vườn anh Thạch, Bến Tre:

ảnh 2 cây Mai được anh Thạch chụp lại
nhìn cây bên trái thèm quá đi, ước mong nhỏ nhoi có 1 cây mai nho nhỏ như vậy ....

Chú Bình dạo này đi nhiều chỗ đôc quá đi..... chụp hình đẹp nữa...

soncm

Thành viên tích cực

trên đường về Cái Mơn, ghé vào hỏi giá 1 Trang, chủ kêu giá là 24 triệu....làm chú Kha ....chạy mất dép....
Cây Trang này năm ngoái em có ghé hỏi, chủ nói là đã bán rồi giá 20tr có buộc dây đỏ làm dấu đó anh!!!!!!!!!!!!!!!!
đập phá nhà dovanlo:

Nhìn mấy tấm hình này mà nhớ ghê.
Cảm ơn anh Bình đã chia sẻ.

PT@

Thành viên mới

nguyenquanghung

Thành Viên Danh Dự
Thảo nào,hẹn 4g chiều 10/3 có mặt Cần thơ.Làm 10 kg cá,2kg bò đợi đến 4g30 chiều đàn chủ,Tuấn Khanh,Tý kiểng đành phải về sài gòn.BUỒN...

anhmytg1974

Thành viên tích cực

[/QUOTE]
Anh Lô nhìn lô phôi mà tức cười..." ko biết nhiêu đây nấu được mấy nồi bánh tét.... kha kha

dblongthanh

Thành viên Danh Dự
Thảo nào,hẹn 4g chiều 10/3 có mặt Cần thơ.Làm 10 kg cá,2kg bò đợi đến 4g30 chiều đàn chủ,Tuấn Khanh,Tý kiểng đành phải về sài gòn.BUỒN...
Thành thật xin lỗi anh Hưng. Bản thân tôi cũng rất muốn xuống Cần Thơ,lỡ dịp vừa qua tôi rất tiếc.

doquang2105

Thành viên tích cực
Anh Lô nhìn lô phôi mà tức cười..." ko biết nhiêu đây nấu được mấy nồi bánh tét.... kha kha[/QUOTE]
Được nủa nối bánh tét là ngon rùi a mỹ ơi.....................ka..........ka..........ka.
Cây Trang này năm ngoái em có ghé hỏi, chủ nói là đã bán rồi giá 20tr có buộc dây đỏ làm dấu đó anh!!!!!!!!!!!!!!!!

Nhìn mấy tấm hình này mà nhớ ghê.
Cảm ơn anh Bình đã chia sẻ.
Em nhìn trong ảnh thấy tay chơi cởi trần ngồi bên tay phải có vẻ say lắm rồi phải không a dblongthanh ?

ngoc_dung

Moderator
tham quan vườn kiểng Mỹ Tho của anh Khoa:

anh Khoa và anh Lô
Hehe...anh Lô nhà mềnh vẫn phong độ, đẹp trai quá ta.

Những tấm hình đẹp, anh em có chuyến thăm quan rất vui. Cám ơn anh đã chia sẻ nhũng hình ảnh.