off mini ae tuy hòa,phú yên!!!

cuong phuyen

Thành viên Mua Bán
hôm quá dzia có đỏ xăng ko vậy Cường? hay là nghiêng bình tiếp... sáng nay mới 4h đã dậy rồi,ngủ ko được. Bữa nào rảnh rủ thắng "khùng" ra nhà Cường "điên" săn cây mới được.hehe'he'h'eh'e'. PS/ tự nhiên đi off xong có luôn biệt danh Cường "Điên" kakakaka...:-?
có biệt danh luôn hehe may về tới nhà mà ko bị tẩu quả nhập ma,mấy đại ca uống ghê quá,sao mình vô ảnh ẹp chai quá chời vậy ta ơikaka

thang_khung

Thành viên tích cực
có biệt danh luôn hehe may về tới nhà mà ko bị tẩu quả nhập ma,mấy đại ca uống ghê quá,sao mình vô ảnh ẹp chai quá chời vậy ta ơikaka
có cây chưa mà ở đó 8 vậy.
==================================
cha nội này ròm ròm mà uống gúm thiệt.ra đây tui cho hết đường về luôn>:)>:)
thì ở lại chém cây chơi,chừng đó đừng có mà kêu về sớm cho tui nhờ nha

leminhtoanku

Thành viên tích cực
Và đây là kết quả sau 6 tiếng chiến đấu cùng các chiến sĩ..........

[/QUOTE]
nghe cường kể mà thấy phê rồi , nếu có đi chắc giống anh dương quá , đang mơ màng phê phê . hihi >:)>:)>:)

cuong phuyen

Thành viên Mua Bán

trinhvanphung

Thành viên tích cực
tui đang ở Chí Thạnh nè. Giờ đang chuẩn bị chở cây ổi phụng dzia nè. mai ông ra trễ rồi...kakkaka...tui cắt mấy nhánh để lại cho thằng cường rồi. lấy cái cốt ko à. Cây đó 12"chai" đó nghen...hehe'he'h'e'h'

cuong phuyen

Thành viên Mua Bán
có chương trình ra em nhậu chim ko anh mai em vô có việc rồi chiều mấy ae ra luôn.vui lém

khi nào vô thì alo nhen.cũng lâu rồi chưa đi cthanh nhậu
sáng sớm mai có mặt chắc chiều về hj trưa mai cafe hen
Và đây là kết quả sau 6 tiếng chiến đấu cùng các chiến sĩ..........

nghe cường kể mà thấy phê rồi , nếu có đi chắc giống anh dương quá , đang mơ màng phê phê . hihi >:)>:)>:)
ngủ hay ko bữa sau đi là biết liền ah cu hjhj tướng ông này ngủ thấy sang ghê

luonghonda67

Thành viên
Tuy Hòa.Phú Yên của các bác đẹp quá! biển đẹp,bãi cát đẹp, cây đẹp. còn mồi nhậu thì khỏi phải nói, nhìn thấy thèm rồi

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Tuy Hòa.Phú Yên của các bác đẹp quá! biển đẹp,bãi cát đẹp, cây đẹp. còn mồi nhậu thì khỏi phải nói, nhìn thấy thèm rồi
hihi,cảm ơn anh đã ghé thăm. Cho em hỏi a ở tỉnh nào ạ? Khi nào có dịp ghé tuy hòa này thì anh cứ alo cho tụi em,ae gặp mặt giao lưu cho vui.