NON BỘ -TIỂU CẢNH của TN Minh

TN Minh

Thành viên
Xin chia sẻ cùng cả nhà non bộ em mới làm xong mong được nhận được ý kiến của anh em .Và để cho ace diễn đàn tiện theo dõi những tác phẩm sau này của em, em xin được đưa lên topoic này .Rất mong nhận được sự góp ý từ anh em diễn đàn.

trinhvanphung

Thành viên tích cực
Minh ơi! Xin BQT cấp cho 1 vườn rồi gom hết những đứa con tinh thần vô luôn cho ae dễ theo dõi Minh Ơi! Còn vài ngày nữa là được dzo si gòn rầu,hihihihi. Bữa giờ luyện lên "đô" chưa hả?

TN Minh

Thành viên
nhức nhối khó chịu, ko biết đau ở đau nữa, mới thấy đau con mắt à

Thank anh ủa mà cảm giác gì vậy anh?
==================================
Minh ơi! Xin BQT cấp cho 1 vườn rồi gom hết những đứa con tinh thần vô luôn cho ae dễ theo dõi Minh Ơi! Còn vài ngày nữa là được dzo si gòn rầu,hihihihi. Bữa giờ luyện lên "đô" chưa hả?

Em đi tường bước một thôi anh ơi, đô em bi giờ đủ hạ anh rồi đó kaaaaaaa. vâng em đang ở vườn anh ah
đẹp lắm huynh , tấm tổng thể sao chụp thấp vậy huynh

hòn này cũng thấp lăm đệ ahl !
anh lập vườn đi.hihi cho em đăng kí xem tác phẩm thường trực nha.hì hì
hihi cảm ơn em rất nhiều nha

DUYnguyenDUC

Quản lý mới
Cái này mà tìm đc mấy cây siêu mini thành phẩm trông vô thì sẽ tuyệt vời và bền hơn trồng mấy cây đang trồng.Tay nghề e cứng quá rồi.Chúc mừng!

lnvinh

Super Moderator
Hòn này hay nè Minh ơi, không phải ai có viên dạng này cũng nghĩ ra được thế núi này đâu. Em chỉnh chân bãi của hòn chính, bãi phụ và bãi xa cho khác nhau chút , hiện tại nhìn vô thấy 3 chân đều và giống nhau quá, chỉnh xong tết mang đi thi em ơi .

tungnguyennhatrang

Thành viên tích cực
A kg rành về non bộ lắm. A thích mấy cái non bộ có cái mỏm đá nhô ra như thế này. Nhìn hiểm trở và hùng vĩ hơn. Cảm ơn em đã chia sẻ

TN Minh

Thành viên
Cái này mà tìm đc mấy cây siêu mini thành phẩm trông vô thì sẽ tuyệt vời và bền hơn trồng mấy cây đang trồng.Tay nghề e cứng quá rồi.Chúc mừng!

dạ! cây mni thì có mà quá sức em anh ơi hjhjj, cảm ơn an động viên , muốn xuống anh chơi mà dạo này bận quá hẹn gặp anh ơ Tao Đàn nha .
đẹp: ước gì mình như anh ấy!
hjhj Dạ !:xcảm ơn chú đã yêu mến ,chúc chú sức khỏe.
tác phẩm đẹp , chúc anh có nhiều tác phẩm đẹp hơn nữa hihi
Thank em ! ah sẻ cố gắng em ah.

huyentutrong

Thành viên
Hòn này hay nè Minh ơi, không phải ai có viên dạng này cũng nghĩ ra được thế núi này đâu. Em chỉnh chân bãi của hòn chính, bãi phụ và bãi xa cho khác nhau chút , hiện tại nhìn vô thấy 3 chân đều và giống nhau quá, chỉnh xong tết mang đi thi em ơi .
Đẹp phải không anh Vinh? Em rất muốn được xem non bộ, tiểu cảnh và cách làm non bộ, tiểu cảnh của anh! A có thể có một topic cho e và mọi người cùng học hỏi được không?

TN Minh

Thành viên
Rất cảm ơn những nhận xét chân thành của anh em se lưu ý,hòn này em ghép nhiều lắm anh ơi . Về chi tiết em se chia sẻ cùng anh em sau , hòn này em bán rùi không biết năm nay nó có đi Tao Đàn không nữa ...Hẹn gặp anh ơ TĐ nha
Năng khiếu được phát huy .Chúc cháu thành công trên con đường mình đã chọn.[/SIZE]
Cháu cũng không biết nói gì hơn , khi cháu chọn nghề thì điều may mắn nhất là được gặp sư phu Nhở và chú. Cháu sẻ cố gắng

trinhvanphung

Thành viên tích cực
ghê nha,mới có 1 tháng chưa gặp mà đòi "hạ" tui rầu nha! haha..để 1 tuần nữa coi thử đô lên tới đâu rầu? ko có được nửa chừng rồi trốn mất tiêu à nha!