những chiếc bồn tắm .

Golua

Thành viên tích cực
+ thời trước chỉ trong cung đình mới có đấy các Bác ạ .( cho nước nóng vào thì thơm lắm các Bác ạ )
+ tác dụng giúp tinh thần thỏa mái sau nhưng giờ làm việc mệt mỏi .
+ chữa 1 số bệnh ( gút , lưu thông khí huyết , đâu đầu , phụ nữ sau khi sinh sản , làm trắng da cho chị em .)
:))

dcvuong

Thành viên tích cực
Đẹp quá anh Hưng ơi!
Giá thành là bao nhiêu/ 1 cái đấy?
Em bổ xung thêm công dụng nhé: Giúp tăng hưng phấn trong chuyện ..."ấy" nữa nhé.:)):)):))

Golua

Thành viên tích cực
tăng hưng phấn thì đúng rồi nhưng mà phải bí mật nếu không các Bà vợ không cho mình tắm thì chít .

minh_hp

Thành viên
Em bổ xung thêm chút nữa nhé! Tắm xong ai muốn con trai có con trai, ai muốn con gái có con gái hihi

Golua

Thành viên tích cực
Minh HP ơi ! khi nào rảnh qua số 444 chợ hàng Hải phòng tắm nhé . ( của mình đó )

Golua

Thành viên tích cực
Đẹp quá anh Hưng ơi!
Giá thành là bao nhiêu/ 1 cái đấy?
Em bổ xung thêm công dụng nhé: Giúp tăng hưng phấn trong chuyện ..."ấy" nữa nhé.:)):)):))
khoảng 7 triệu Vượng ạ .

dcvuong

Thành viên tích cực
khoảng 7 triệu Vượng ạ .
Cám ơn anh!
Hàng này để ở Hà Giang hay ở Hải Phòng hả anh?
Nếu để ở HG thì khi nào rủng rỉnh em đặt bác một cái về dùng để ... tăng cường bản lĩnh đàn ông.:)):)):">

Golua

Thành viên tích cực
Minh cũng thuê họ đóng để mở cái nhà hàng thôi mà . dạo này khỏe chứ ???

dcvuong

Thành viên tích cực
Cám ơn anh! dạo này em vẫn ổn, hôm nào bác bố trí sang em chơi nhé!

huongdongconoi

Thành viên tích cực
Em bổ xung thêm chút nữa nhé! Tắm xong ai muốn con trai có con trai, ai muốn con gái có con gái hihi
không ra trai, ra gái, mà ra xăng pha nhớt... thì.....~X(~X(~X( nguyện cầu lúc nữa đêm lum...[-O<[-O<[-O<

minh_hp

Thành viên
ra xăng pha nhớt cũng ổn chứ bác! VN 15 năm nữa cũng giống như Anh Quốc bây giờ về chuyện đó mà bác hihi

minh_hp

Thành viên
Minh HP ơi ! khi nào rảnh qua số 444 chợ hàng Hải phòng tắm nhé . ( của mình đó )
Oh Bác có cửa hàng ở đó hay thế nào! Em nhìn lũa cũng thích lắm nhưng chẳng có chút hiểu biết gì.

Golua

Thành viên tích cực
Oh Bác có cửa hàng ở đó hay thế nào! Em nhìn lũa cũng thích lắm nhưng chẳng có chút hiểu biết gì.

Mình đang chuẩn bị khai trương 1 nhà hàng tắm lá thuốc ở HP .