Những cây xương rồng nơi tôi làm việc

Kihieulam

Thành viên tích cực
Thỉnh thoảng khi mệt mỏi khi làm việc, tôi thường đi một vòng, ngắm những cây xương rồng trên bàn làm việc, nho nhỏ, xinh xinh, cảm thấy trong lòng thoải mái hơn, đã yêu cây rồi thì nhìn cây nào cũng đẹp, cũng quý. Hôm nay xin giới thiệu với cả nhà góc làm việc của tui, chúc cả nhà một ngày vui vẻ!
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]

Kihieulam

Thành viên tích cực
Ngày mai công ty sẽ tiếp đón các Mod trên tất cả các diễn đàn đến chơi, tham quan, hy vọng được gặp mặt Mod diễn đàn nhà mình!
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]
[/url][/IMG]

Kihieulam

Thành viên tích cực
Ngoài ra tôi có nuôi thêm mấy chú cá nho nhỏ cạnh bàn làm việc của mình, một chút tự sự xin cảm ơn cả nhà đã quan tâm, xin chào đón anh em Mod ghé thăm!

Kihieulam

Thành viên tích cực
Sáng nay có ban không anh. Có biết vườn cây nào qua chơi đi. Em ranh đến 12h
Hôm nay Bkav tiếp đón các Mod của tất cả các diễn đàn, em đang đợi xem các bác Mod của diễn đàn CCVN đến để đón tiếp anh ạ! Bình thường em chỉ có thời gian vào buổi tối và chủ nhật thôi anh, vì công việc ở công ty khá bận, hôm nào chủ nhật anh em mình đi chơi nhé!

ngoakhuc

Thành viên
hôm nay bkav tiếp đón các mod của tất cả các diễn đàn, em đang đợi xem các bác mod của diễn đàn ccvn đến để đón tiếp anh ạ! Bình thường em chỉ có thời gian vào buổi tối và chủ nhật thôi anh, vì công việc ở công ty khá bận, hôm nào chủ nhật anh em mình đi chơi nhé!
okie. Chụp cái ảnh để mình xem mặt anh ý luôn nhé.