những cây tùng tại triển lãm ở hoàng thành Hà Nội

kienhb2006

Thành viên
xin chào tất cả ACE trên diễn đàn .vì rất thích tùng nên hôm rồi đi xem triển lãm ở hoàng thành mình đã chụp được mội số cây tùng ở đây nay giới thiệu cùng ACE

còn nữa

phoilinhsam

Thành viên Mua Bán
hình như mấy cây tùng ở đầu là của bác lê mạnh cường thì phải ?=))
cây nào của bác cường chuyên gia tùng cối chỉ em xem với, cây đẹp mà chẳng biết tác giả là ai. Hichic toàn cây đẹp khi nào cây mình mới được như vậy trời

mecaysanh

Thành viên mới
Cảm ơn anh đã cho ace được thưởng thức những cây tùng đẹp. cây tùng dáng bạt phong là của bác Lưu thì phải. Chắc nhà anh có nhiều tùng đẹp lắm lúc nào anh cho ace diễn đàn thưởng thức những tác phẩm của anh nhé! cảm ơn anh.

kienhb2006

Thành viên
hôm đó mình mải chụp ảnh nên ko nhớ rõ,hình như những cây này là của A lê mạnh cường [ em mà nhớ nhầm thì A cường thông cảm nha ]

mecaysanh

Thành viên mới
nhà anh có nhiều tùng không vậy?! hôm nào anh cho ace thưởng thức những tác phẩm của anh nhé!

Thanh9x

Thành viên
hôm đó mình mải chụp ảnh nên ko nhớ rõ,hình như những cây này là của A lê mạnh cường [ em mà nhớ nhầm thì A cường thông cảm nha ]

cây này của chú CƯỜNG nè a! giá của e nó là hơn 10.000 USA nhé!
==================================
tiếp theo

==================================

hai cây này của chủ nhân trẻ người hn,e ko nhớ tên lắm! nhưng a nói chuyện rất thân thiện và giá cây cũng hợp lý : 120tr cho 1 cây trên,mang phong thái đẳng cấp cao.xứng đáng quá đi chứ các bác nhỉ?lúc đầu e thiết nghĩ ai có thể trả tiền cho những cái co trời cho quá đắt giá như thế này?nhưng ko ngờ cây rẻ hơn e nghĩ nhiều.sửa lại tàn và lũa là e nó mang hơi thở của phong cách Nhật ngay.