Những đóa hoa tươi thắm của diễn đàn.

tranhoan-PT

Thành viên tích cực
Rất vui và ý nghĩa . Xin chúc mừng - chúc mừng .
==================================
Thật vui và thân mật, một ngày rất có ý nghĩa với tất cả mọi người. Xem chừng sau cuộc nhậu anh Kiên còn tỉnh lắm, với em chắc khướt khượt.=))=))
ManhHa được cái chưa uống đã say . :D

khat_lp

Thành viên tích cực
Đúng là đổi trình duyệt là xem được ảnh bác Ngọc Kiên ạ (Em đang dùng googlechome chuyển sang InternetExlore).
Các bác có buổi giao lưu vui quá! Cảm ơn bác chia sẻ!

ManhHa78

Thành viên
Rất vui và ý nghĩa . Xin chúc mừng - chúc mừng .

ManhHa được cái chưa uống đã say . :D
Đời người được mấy lần say hả bác. Say ở đây của em là thấy mấy anh chị em vui vẻ thân mật là quý rồi.Và toàn những người em cũng đã được quen biết và nâng ly.

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Những đóa hoa tươi thắm của diễn đàn.

Buổi tổ chức rất thân mật và ấm cúng,với sự góp mặt của những gương mặt thân quen của hội miền bắc.Đặc biệt có rất nhiều anh em miền trung và miền nam đã cùng hướng tới và gửi những đóa hoa tươi thắm.

Đàn chủ trungduart và anh Trần Hùng đã gửi sẵn lời chúc từ ngày hôm trước.

??? tại sao các anh í lại chúc mừng 8-3 anh kiên mà không ... gọi cho tụi em nhỉ ... hức hức

Anh dinhthaidic với những đóa hoa tươi thắm.

Lengoctan và lydainghia gửi tới những nụ hôn thắm thiết (nhờ ngockien trao ,nhưng em không có dám
:D)

Vậy hôm nào lại nha anh Kiên

Mà sao ảnh xấu quá .... huhu

huong84

Thành viên tích cực
trời sao mặt em nó cứ phị ra í nhỉ :((, chỉ mún đi hút mỡ thui=.=.sau 1 hồi thảo luận với em Tú(bắt buộc thì đúng hơn) em xin pót mấy cái ảnh còn lại (mọi người cứ bình luận người kia đi nhé, trừ em ra nhé ;))
em và Tú

em và Trang(chuyengiadimuon)

chả biết em Tú đang mơ màng 1 anh nào trong số các anh ở đây =))

xin hết ạ :D

chuyengiadimuon

Thành viên
Trả lời: Re: Trả lời: Những đóa hoa tươi thắm của diễn đàn.

Buổi tổ chức rất thân mật và ấm cúng,với sự góp mặt của những gương mặt thân quen của hội miền bắc.Đặc biệt có rất nhiều anh em miền trung và miền nam đã cùng hướng tới và gửi những đóa hoa tươi thắm.

Đàn chủ trungduart và anh Trần Hùng đã gửi sẵn lời chúc từ ngày hôm trước.

??? tại sao các anh í lại chúc mừng 8-3 anh kiên mà không ... gọi cho tụi em nhỉ ... hức hức

Anh dinhthaidic với những đóa hoa tươi thắm.

Lengoctan và lydainghia gửi tới những nụ hôn thắm thiết (nhờ ngockien trao ,nhưng em không có dám
:D)

Vậy hôm nào lại nha anh Kiên

Oh Yeah............!!!!!!!!!!! :D:x:x:x:x:x:x:x:x:x

ngockien

Super Moderator
Thật vui và thân mật, một ngày rất có ý nghĩa với tất cả mọi người. Xem chừng sau cuộc nhậu anh Kiên còn tỉnh lắm, với em chắc khướt khượt.=))=))
Không dám say Hà ơi,say trong lúc này là nguy hiểm lắm:))

trời sao mặt em nó cứ phị ra í nhỉ :((, chỉ mún đi hút mỡ thui=.=.sau 1 hồi thảo luận với em Tú(bắt buộc thì đúng hơn) em xin pót mấy cái ảnh còn lại (mọi người cứ bình luận người kia đi nhé, trừ em ra nhé ;))
em và Tú
Ảnh chụp đẹp hơn anh chụp rồi đó,có up thêm đi Hương ơi :D

MỞ mãi mà không có hình hu hu :(
Sao không thấy Ảnh đâu cả Hội trưởng ơi.[-X
Lạ thật sao nhiều người không xem được ảnh vậy,thử bằng các trình duyệt khác đi anh em.

Úp lên host khác đi Kiên ơi, không thấy hình gì cả.
Vâng anh,để em kiểm tra lại xem sao.

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
:(( Anh kiên ơi ...

p/s Trang : Vậy tôi hẹn cô chủ nhật tuần này nhé . Hehe . Sáng chủ nhật đi rùi về lúc nào thì về .

thanhtu_tt88

Thành viên tích cực
Re: Trả lời: Những đóa hoa tươi thắm của diễn đàn.

em vẫn thấy hình mà anh!mấy chị em hôm nay xinh hơn mọi hôm:D

Ôi zờii ... sao xinh hơn được chứ . Em đi làm cả ngày , hôm đó thứ 6 lại bắt được đường dây của " Bão từ " nên bị đau đầu cả chiều ... Vật vã từ trưa ... May mà ốm nên thứ 7 em mới ngủ được nhìu ... hì hì . Híc ...Nhìn hình em choáng quá . Dạo nì nhan sắc tàn phai ghê quá huhu