Nhờ anh em trong diễn đàn góp ý dùm

Viet_Hoi

Thành viên
Đây là cây Si già trước khi tạo dáng cho em nó:

Còn đây là sau khi tạo dáng cho em nó:

Còn đây là cây phôi qoái nhờ anh em trong diễn đàn vẽ giúp

Homap

Thành viên
Sanh quoái của bạn đẹp quá, bạn nên trồng vào ang vuông, chậu nhỏ quá bạn ạ. CHúc mừng

Viet_Hoi

Thành viên
^:)^^:)^HU hu mong Anh Vinh và anh em trong diễn đàn vẽ giúp cho phôi xanh quái nhé vì hiện nay cành lá của cây xanh đã mọc tốt um tùm rồi mà mình không biết làm thế nào cho em nó được xin đa tạ nhiều

embe90

Thành viên
hjx.cây nay đẹp quá.tiếc thế.e không biết sủ dụng fotoshop.cây si già va quái.bác làm theo dáng "Nhân Mã Nghênh Phong" .lên cho vào châu. hình chữ nhật.hẹp ngang và dài.tăng độ oai cho dáng cây.( e có nhiều ý kiến về cây này lắm nhưng không vẽ lên đc lên e nói thế thôi.(là ý kiến nhỏ cua e)

Trương tên Phi

Thành viên tích cực
Sao phần rễ bạn bốc cao thế mà không tìm phiến đá đẹp ký vào? Bộ rễ này mà ôm đá thì tuyệt cú méo. hihi

dongtourism

Thành viên
Không phải là sanh ! si trắng đó bạn !!!!!!!
Lá thế này mà bác phán là Si Trắng ah? Em ko hiểu sao lại có giông Si sao mà được cả da và lá đều giống lá xanh. Bác có loại xi đúng thế này báo em nhập vào luôn.
Chắc giống Si mới.

dongtourism

Thành viên
Đây là cây Si già trước khi tạo dáng cho em nó:

Còn đây là sau khi tạo dáng cho em nó:

Còn đây là cây phôi qoái nhờ anh em trong diễn đàn vẽ giúp
Bác có Cây Sanh có được bộ dễ tự nhiên ấn tượng quá. Em bon chen thế này. Nhìn bác cắt giật tay chắc bác cũng đã nhìn nhận em này không thể đổi dáng khác ngoài dáng hiện tại. Em nghĩ nên lấy ảnh thứ tứ thú 4 làm mặt chính (Khoe bộ ễ hoành tráng, Ảnh 6 thì làm bông rơi cung đẹp) Và bác Nuôi Bông Tay nưa thôilà okei rồi.
Căt sửa lại Bộ dễ hoặc sếp lại chút cho nó thêm độ quái
Cái chậu thì em nghĩ nên thay đổi sớm. Sang lại thấp hơn và rộng hơn.
Chúc bác và chúng ta luôn thành công tạo thành em xinh tươi.